• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

master09

Bạn nào có cái theme thay thế giống theme của chủ top nhưng không trong suốt cho mình với. nó trong phần tin nhắn ký tự nó đè lên nhau khó nhìn qúa.

thienmabadao

bác Tùng ơi cho e hỏi khi e thay font của bác ở trang 2 thì khi nhấn az thì hiện lên 2 cái a-i và i-z có phải là kí tự Belle hay bị lỗi vậy YM:thienmabadao
Email:thienmabadao@yahoo.com.vn mong bác giải đáp dùm e thank

bi2910

Anh Tu`ng ơi, Sao em bỏ Mod V2 của Sangbenh vao nó vẫn bị lỗi ~, $ chỗ : Cập nhật thiết bị, vị trí trong định vị,bị lỗi out khi vao` khả năng kết nối. Với lại lúc nhắn tin, tin nhắn gừi đi rất lâu .
Em cài Nokia 5230.
yahoo: bi.2910

kulboy_vn

a Tùng ơi cho e xin 1 số mods này của a đc k a!
(Tăng tốc xử lý cho máy.
+ Tăng độ mềm và mượt cảm ứng.
+ Fix lỗi Restat khi dùng tai nghe BT
+ Tăng âm sắc chất lượng nghe nhạc,bổ sung âm trầm và bổng cho chất lượng nghe
nhạc sắc nét hơn.^^ + Mod tăng tốc độ nhắn tin
+ Mod tăng tốc cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác.. ^^
+ Tăng tốc cảm ứng, tốc độ xoay màn hình, tăng cpu, FPS khi chơi game. Hệ thống
tối ưu hóa ram, tắt các ứng dụng chạy nền.Fix Out khi del bài hát trong List nhạc.
+ Fix dấu sắc bị lướt quá nhanh (Do sử dụng
Mod tăng tốc nhắn tin )
Tăng tốc độ nhắn tin cho bạn.

ThanhTungHT

Active Member
bác Tùng ơi cho e hỏi khi e thay font của bác ở trang 2 thì khi nhấn az thì hiện lên 2 cái a-i và i-z có phải là kí tự Belle hay bị lỗi vậy YM:thienmabadao
Email:thienmabadao@yahoo.com.vn mong bác giải đáp dùm e thank
Như nhau cả thôi :| Font nào cũng thế 8-|
Anh Tu`ng ơi, Sao em bỏ Mod V2 của Sangbenh vao nó vẫn bị lỗi ~, $ chỗ : Cập nhật thiết bị, vị trí trong định vị,bị lỗi out khi vao` khả năng kết nối. Với lại lúc nhắn tin, tin nhắn gừi đi rất lâu .
Em cài Nokia 5230.
yahoo: bi.2910

Thử Mod của nhockfc xem ;;) À quên.Cho Mod Belle nào vào.Thì phải xóa Font cũ trong Rofs2 đi đã :| Chán thế,ko hướng dẫn tường tận là báo lỗi ngay ! :-??
a Tùng ơi cho e xin 1 số mods này của a đc k a!
(Tăng tốc xử lý cho máy.
+ Tăng độ mềm và mượt cảm ứng.
+ Fix lỗi Restat khi dùng tai nghe BT
+ Tăng âm sắc chất lượng nghe nhạc,bổ sung âm trầm và bổng cho chất lượng nghe
nhạc sắc nét hơn.^^ + Mod tăng tốc độ nhắn tin
+ Mod tăng tốc cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác.. ^^
+ Tăng tốc cảm ứng, tốc độ xoay màn hình, tăng cpu, FPS khi chơi game. Hệ thống
tối ưu hóa ram, tắt các ứng dụng chạy nền.Fix Out khi del bài hát trong List nhạc.
+ Fix dấu sắc bị lướt quá nhanh (Do sử dụng
Mod tăng tốc nhắn tin )
Tăng tốc độ nhắn tin cho bạn.
Mấy Mod này trên diễn đàn mình đều có :| Chú ý theo dõi các Topic Mod và CFW mới đều có ! Thường xuyên onl sẻ thấy ngay !

Chỉnh sửa cuối:

obxrose

Như nhau cả thôi :| Font nào cũng thế 8-|

Thử Mod của nhockfc xem ;;) À quên.Cho Mod Belle nào vào.Thì phải xóa Font cũ trong Rofs2 đi đã :| Chán thế,ko hướng dẫn tường tận là báo lỗi ngay ! :-??

Mấy Mod này trên diễn đàn mình đều có :| Chú ý theo dõi các Topic Mod và CFW mới đều có ! Thường xuyên onl sẻ thấy ngay !

Bạn có thể cho link thôi cũng đc, nói như bạn mấy người mới vô biết tìm đâu giữa quá nhiều CFW ntn???

obxrose

xin lỗi bạn, chính xác 2 file đó là PopupClock.r01 và PopupClock.r96 nằm ở trong thư mục resource\apps ấy
mình copy 2 file đó ra rồi làm sao nữa bạn, chỉ đổi đc 1 file tiếng Anh àh, tiếng Việt ko thấy! fw có tiếng Việt luôn mà!

toanphat

tùng ơi khi nào update cái gì thì cho màu hay mở ngoặc () ghi ngày update chổ vừa update của #1 đi để ae vào biết chổ nào mới update chứ mổi lần vào thấy có update mà k biết chổ nào cứ đọc hết #1 hoài mệt lắm!!!:(

ThanhTungHT

Active Member
sao mà bản này lâu lại reset vậy bác tung máy e là 5233 có phải do thiếu ram ko vậy bác
"Các bạn đã biết tới tính năng mạnh mẽ của CFW N97 mini V12 như Ram cao và Pin rất tốt,chạy nhiều ứng dụng cùng 1 lúc , mà ko bị lỗi Restart như C6... Nay mình kết hợp giữa N97 mini V30 và N97 mini V12... Vừa có các tinh năng mạnh mẽ như Ram + Pin trâu.. nhưng hơn hết.. cảm ứng vẫn giữ được sự mềm mượt và mượt mà.."
Miễn trả lời :|

xuanbach123

Anh tùng bao giờ ra bản v5 vậy chứ em dùng belle chán lắm rùi, hôm qua lại flash BẢN V3 dùng.

Status
Không mở trả lời sau này.