• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

bi2910

Thử Mod của nhockfc xem ;;) À quên.Cho Mod Belle nào vào.Thì phải xóa Font cũ trong Rofs2 đi đã :| Chán thế,ko hướng dẫn tường tận là báo lỗi ngay ! :-?

Em xai` font của Sangbenh đó chứ nhưng vẫn bị

happytoon

e đang chạy bản x6 non unlock...sau khi mở máy ram 51M bấm 1 tí thì ram free khoảng 45m ( không mở ứng dụng nha )..e chạy ngầm : Free isms..side unlock..chặn cuộc gọi..ghi âm..jbak tákman Ram còn được 35m ah..nếu tắt hết mở cái SPB mobile shell thì còn khoảng hơn 20m...

Ừm,bản 05 sẻ ko có Belle :| A đang dùng bản ko có Belle :))

a nhớ làm bản 05 cho x6 luôn nha...^^...tks..

ThanhTungHT

Active Member
e đang chạy bản x6 non unlock...sau khi mở máy ram 51M bấm 1 tí thì ram free khoảng 45m ( không mở ứng dụng nha )..e chạy ngầm : Free isms..side unlock..chặn cuộc gọi..ghi âm..jbak tákman Ram còn được 35m ah..nếu tắt hết mở cái SPB mobile shell thì còn khoảng hơn 20m...
a nhớ làm bản 05 cho x6 luôn nha...^^...tks..
Mình chắc chắn một điều là bạn nói sai ^^ ! Dù có Full Widget Home Sreen :|

skimshushu

flash thành công trên 5233 rồi nói chung rất hài lòng...pin trâu(lúc trước vọc chừng nào tiếng là muốn hết, còn bây giờ vọc đã 2 ngày rồi mà chỉ tốn nửa cục)nhưng sao cái khóa phím mình đã tắt rồi mình cài SlideUnlock vào thì nó lại hoạt động.mỗi lần mở khóa fải mở cái mặc định xog rồi mới tới cái SlideUnlock.có cáchh nào tắt luôn cái khóa mặc định ko vậy

ThanhTungHT

Active Member
flash thành công trên 5233 rồi nói chung rất hài lòng...pin trâu(lúc trước vọc chừng nào tiếng là muốn hết, còn bây giờ vọc đã 2 ngày rồi mà chỉ tốn nửa cục)nhưng sao cái khóa phím mình đã tắt rồi mình cài SlideUnlock vào thì nó lại hoạt động.mỗi lần mở khóa fải mở cái mặc định xog rồi mới tới cái SlideUnlock.có cáchh nào tắt luôn cái khóa mặc định ko vậy
Bạn dùng bản Non unlock ấy :|

missthuha

vậy fải flash lại bản Non unlock.mà flash nhìu quá máy có bị gì hem ta
bạn cứ flash thoải mái hihianh tùng cho ra bản final đi tích hợp nhưng j mà anh thấy hay vô mod ý hihi còn pn thì cài sau mỗi người 1sở thík mà!^^

chipheoc6

bạn ThanhTungHT oi bạn có thể up kai' cỏe x6 v40 lên MF được k mình gà quá k tài nào đowload đc huhu

Status
Không mở trả lời sau này.