• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Khi mới cài thì dùng đc bt. Sau khởi động lại là ko vào được nữa. Với lại k vào được cập nhật phần mềm nữa
Mình còn lạ gì nữa ! Ngày Trước mình còn là Newbie down một loạt Game JAVA 240X400, 240X320 , cài được,dùng được một lúc,lần sau vào lại thì kích vào Icon cứ bị đơ !
Bạn Test lên FW khác xem nào?

Shinai_mikita

Chủ thớt chỉ em dùng Siscontent lun đi, bung cái autoinstaller cho vào FW lun, vậy có cần copy hết tất cả không? file PKG để làm gì hả bác?

vunguyenmt

lỗi đèn phím cứng trầm trọng. (đã JAF theo đúng hướng dẫn của chủ thớt). haizzzzzzzz... potay.com

ThanhTungHT

Active Member
lỗi đèn phím cứng trầm trọng. (đã JAF theo đúng hướng dẫn của chủ thớt). haizzzzzzzz... potay.com
Sao Vip thanhhaifire Test ko bị lỗi này nhỉ ? :-? Cụ thể lỗi thế nào?
Chủ thớt chỉ em dùng Siscontent lun đi, bung cái autoinstaller cho vào FW lun, vậy có cần copy hết tất cả không? file PKG để làm gì hả bác?

Copy toàn bộ File vào Rofs2 nhé,trừ cái file pkg ấy !

hongminh004

X6 tới gjờ flash đc rồi hả T? Hôm bữa flash cho thằng em mãi ko đc. Còn em 5233 của m chạy rất ổn, ram lúc nào cũng trên 5x. Có một vấn đề là khi m chơi game online 12sứ quân ko hjểu sao thỉnh thoảng khj đang chơi mà bị khoá bàn fím thì màn hình bị nhoè nhoẹt như kiểu cầu vồng ấy. Thoát ra vẫn bị, khởi động lại mới hết.

vpkado

có bạn nào dùng Youlu Address Book 1.25 không, mình dùng mà khi bật trình quay số của thằng này thì k lên, ai biết chỉ dùm với ( Không biết có đụng với mod nào k nữa???)

banhmj

chủ thớt cho hỏi sao cài nokia photo browser cài dc mà ko thấy icon ỡ đâu vậy, tìm mãi ko thấy, và cũng thữ set nó ở widget sỏcut thì có nhưng bấm vào thì ko vào dc photo browser lun, nãn, thữ nhiều bản khác nhau rồi, 0.94 cho tới 0.95

bomdaigai

tôi dùng 5230. da edit lai môt chút. đén giờ thấy lỗi duy nhất là không chơi được game racingthunder thôi!

barracuda

có phải mod tắt đèn phím cứng ko :-? nếu đúng mình cũng bị ,liệt xoay ngang + tap to unlock :|nên bây h vẫn phải dùng bt ,ko dám dùng mod ấy

El_Nino_Olala

bản này nếu ko muốn xài mấy ký tự Belle mà là chữ thường như Option, Back, ... thì xóa cái nào vậy ThanhTUng...????

Status
Không mở trả lời sau này.