• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

bluecloud161

Ai giải thich giùm mình với, mấy cái link down nghĩa là sao:
Lịnk Anna Tap to unlock : Click here <-- cái link này tác dụng gì
+ Lịnk Anna Non to Unlock: Click here <-- link này thì khác link trên cái gì
+ RM-504_40.0.003_New Core by Binh24.Fix: Link Down Link Mediafire Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành <-- link này thì có tác dụng gì ?

Giải thich giùm tớ, chứ down về flash lại ko đúng bộ thì chết.

:-/ :-/ :-/

hunter_dimond

Ai giải thich giùm mình với, mấy cái link down nghĩa là sao:
Lịnk Anna Tap to unlock : Click here <-- cái link này tác dụng gì
+ Lịnk Anna Non to Unlock: Click here <-- link này thì khác link trên cái gì
+ RM-504_40.0.003_New Core by Binh24.Fix: Link Down Link Mediafire Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành <-- link này thì có tác dụng gì ?

Giải thich giùm tớ, chứ down về flash lại ko đúng bộ thì chết.

Link anna tap to unlock (mở khóa = cách chạm màn hình) và anna non to unlock (mở khóa = key khóa của máy) là file rofs2 => bạn chọn 1 trong 2 cái này
Còn cái RM-504_40.0.003 là core v40.0.003 => nếu bạn xài core này thì sau khi down 1 trong 2 cái trên về thì đổi tên nó thành......

giải thích vậy mà bạn ko hiểu nữa thì mình cũng pó tay

master09

Cho mình xin cái mod thay đổi ứng dụng trên thanh media với tìm mãi không thấy. cám ơn nhiều. mình dùng 5800

master09

ý mình là muốn sắp xếp, đổi lại các ứng dụng trên thanh media bạn ah. hình như chỉnh sủa trong file .txt nào đó mà bạn. không phải cái này bạn ah

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Sao hỏi cách Fix camera khi port rofs2 mà không ai trả lời là sao nhỉ ... :(:)(:)((
=))Cái này Có 3 người biết thôi bạn à :D
ý mình là muốn sắp xếp, đổi lại các ứng dụng trên thanh media bạn ah. hình như chỉnh sủa trong file .txt nào đó mà bạn. không phải cái này bạn ah
Chỉnh sữa txt nào đâu :| Dùng cái Tool chỉnh sữa Media Bar đó.Sớt trên diễn đàn là có :|
pản naỳ như pản gốc cuả máy ý nhỉ.hì
Ừ !

master09

Chỉnh sữa txt nào đâu :| Dùng cái Tool chỉnh sữa Media Bar đó.Sớt trên diễn đàn là có :|

mình tìm rùi nhưng chỉ thấy cái Mediabar tool thay đổi shortcut trên thanh mediabar dùng QT thôi. mình muốn chỉnh sủa để cook vào ROFS

le0n3lly

sau mấy ngày sữ dụng em có ít nhận xét :D
em flash nhìu lần ùi nếu sử dụng bộ mod fix belle thì ko bị lỗi dấu ~ nhưng màn hình chờ ko hiển thị chi tiết có tn hay cuoc gọi nhở.
còn dùng fonts anh TT thì màn hình chờ tốt nhưng bị lỗi dấu ~. em thử nhìu lần rùi có nhận xét vậy có gì chi a giúp em với :D sao cho ko bị lỗi dấu ~ mà màn hình chờ hiển thị tốt :D

bomdaigai

sau mấy ngày sữ dụng em có ít nhận xét :D
em flash nhìu lần ùi nếu sử dụng bộ mod fix belle thì ko bị lỗi dấu ~ nhưng màn hình chờ ko hiển thị chi tiết có tn hay cuoc gọi nhở.
còn dùng fonts anh TT thì màn hình chờ tốt nhưng bị lỗi dấu ~. em thử nhìu lần rùi có nhận xét vậy có gì chi a giúp em với :D sao cho ko bị lỗi dấu ~ mà màn hình chờ hiển thị tốt :D
lúc cook mod belle của nhockfc vào rồi thì cho mod fic taptounlock ở #1 vào sau cùng. sẽ không bị lỗi màn hình chờ nữa. thân!

tranconghd89

mình muốn như thế này. bạn giúp mình nhé
1 Music play - 2 Gelery - 3 Video & TV - 4 Ovi Maps - 5 Web
Bạn có cần UID cái nào thi nói mình nhé
thế thì phải chỉnh sửa file mediabar.mbm, mình lại không biết chỉnh sửa file ảnh này. bác qua đây xem có cái nào ưng ý không

shi150

mấy Bác cho em hỏi với. lúc flash cai fw x6 xong thi không chơi được mấy game của polarbit nữa. mong các bác chỉ giúp

shi150

mình hỏi luôn là mod cái phím gọi như thế nào vậy bác. với có thế mod ngang luôn không

Status
Không mở trả lời sau này.