• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

yellowcricket90

Bạn ơi bản Tap to Unlock của X6.
Phần chụp ảnh nút tuỳ chọn bị đổi thành "~"
Nút thoát bị đổi thành "$"
Bạn kiểm tra lại nhé.
Bản này rất nhanh và mượt. Ram khởi động 60MB
Thank for Share.
M cũng dính cái vấn đề này, bản của m là swype to unlock N5800 :D

ajinomoto1410

không phải bạn, khi mình bấm và kéo các icon xuống thì nó không chịu xuống hết mà chỉ xuống đc 2 phần màn hình thôi mình muốn cho nó xuống hết luôn mình nhớ cái mod đó nó nằm trong thư mục private,12020be9 mà file gì mình quên mất

mình cụng ko để ý lắm, chắc mình ko giúp đc :"> nhưng mà kéo mạnh mạnh nó xuống chứ sao :">

coc3k

Member
sao khi flash xong đến khúc cuối lại bị lỗi như thế này
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM625_51.1.002_000_001_U001.uda.fpsx...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

haohmaru87

ThanhTungHt ơi !! Không có Mod Belle & Font Belle cho CFW này hả bạn, bản này đẹp thật Icon Pro thật, làm thêm cái belle nữa thì ngon nha

huankb

sao khi flash xong đến khúc cuối lại bị lỗi như thế này
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM625_51.1.002_000_001_U001.uda.fpsx...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
Như vậy là thành công rồi đó, tháo pin ra rồi khởi động lại là ok

coc3k

Member
Như vậy là thành công rồi đó, tháo pin ra rồi khởi động lại là ok
uh đúng rùi đó bạn tháo pin ra là đc mà không hỉu sao mấy lần này lại như zậy mà sao mấy lần trước lại không có tình trạng này:-/

huankb

uh đúng rùi đó bạn tháo pin ra là đc mà không hỉu sao mấy lần này lại như zậy mà sao mấy lần trước lại không có tình trạng này:-/
Là do uda trống đấy mà

huankb

Là một file của fw mà người cook đã làm trống để tăng bộ nhớ cho điện thoại mà, không cần uda cũng được

axdd

Member
Bạn ơi bản Tap to Unlock của X6.
Phần chụp ảnh nút tuỳ chọn bị đổi thành "~"
Nút thoát bị đổi thành "$"
Bạn kiểm tra lại nhé.
Bản này rất nhanh và mượt. Ram khởi động 60MB
Thank for Share.
mình cũng bị như thế này.up lên cho ae giúp.

coc3k

Member
Là một file của fw mà người cook đã làm trống để tăng bộ nhớ cho điện thoại mà, không cần uda cũng được
ah. thì ra là vậy thank bạn nha, mà bạn sao lúc trước mình flash bản của a vũ không có tình trạng zậy mà giờ mình fash thử lại nó cũng bị tình trạng như zậy bạn:-/

huankb

ah. thì ra là vậy thank bạn nha, mà bạn sao lúc trước mình flash bản của a vũ không có tình trạng zậy mà giờ mình fash thử lại nó cũng bị tình trạng như zậy bạn:-/
Mình cũng không biết nữa, mình flash bản gốc có khi bị khi không

coc3k

Member
cho mình hỏi làm sao đổi cái tên mặc định bluetooth của bản này, do mình dùng 5233 mà tên mặc định là x6 thấy nó không hay ai pít bày mình với. thank

Status
Không mở trả lời sau này.