• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

ace_hp7

Active Member
cho mình hỏi làm sao đổi cái tên mặc định bluetooth của bản này, do mình dùng 5233 mà tên mặc định là x6 thấy nó không hay ai pít bày mình với. thank
đổi thử xem ,vào bluetooth ,My phone's name

hopvan

N97 là clock có khung đóng gọi là S60V5 >:)
Còn Sym^3 thì bỏ khung lên gọi S^3
:)) :)) :)) :)) :))

này đại ka em mún mấy cai wiget có lại khung het thi lam sao thế

cái này có tự động cập nhật ngay giờ k0 đã bật cập nhật ấy lỗi camera ko

coc3k

Member
a tùng cho e cái mod khi bấm và vuốt các icon nó xuống hết phía dưới hoặc lên hết phía trên đi chứ vuốt đc 2 phần không thích lắm:D

haohmaru87

ThanhTungHT ơi ! Mình Jaf xong cai App Endclear v2.2 lỗi không chạy được và App Auto HangUp vào cài đặt báo là Ứng dụng đã được cài đặt, làm sao để Fix lỗi này đây Bạn

ThanhTungHT

Active Member
a tùng cho e cái mod khi bấm và vuốt các icon nó xuống hết phía dưới hoặc lên hết phía trên đi chứ vuốt đc 2 phần không thích lắm:D
A thấy vuốt thế này là chuẩn rồi,chứ lấy cái Mod ấy vào lại lag máy lắm :| Chả bao giờ kéo hết xuống như thế đâu :|

ThanhTungHT ơi ! Mình Jaf xong cai App Endclear v2.2 lỗi không chạy được và App Auto HangUp vào cài đặt báo là Ứng dụng đã được cài đặt, làm sao để Fix lỗi này đây Bạn
App Endclear tìm bản cài khác nhé :| Còn App Auto HangUp thì vào C:\ Resource\apps bằng Xplore Xoá file AutoHangup.mif là cái đc.

coc3k

Member
A thấy vuốt thế này là chuẩn rồi,chứ lấy cái Mod ấy vào lại lag máy lắm :| Chả bao giờ kéo hết xuống như thế đâu :|
kệ cho e đi anh chứ kéo xuống không hết không đã a. thank a:D

hunter_dimond

Cái đấy chắc là do Mod Fix Cam của mình đã Add Mod belle =)) Nó cũng chẳng ảnh hưởng gì đâu . Fix thì thay 2 file nhdcamsettings.r01nhdcamsettings.r96 là Ok. Lấy tạm từ đây nha http://www.mediafire.com/?w81wm0d7252cv7n
a tùng cho e hỏi, down về xong quăng cả 3 cái Resource, sys và system vào rof2 luôn hay là chỉ cut 2 cái nhdcamsettings.r01 và nhdcamsettings.r96 quăng vào thôi ?

SunshineVietNam

a tùng cho e hỏi, down về xong quăng cả 3 cái Resource, sys và system vào rof2 luôn hay là chỉ cut 2 cái nhdcamsettings.r01 và nhdcamsettings.r96 quăng vào thôi ?

"Fix thì thay 2 file nhdcamsettings.r01 và nhdcamsettings.r96 là Ok" tức là chỉ thay 2 files kia thôi bạn ạ :), đừng thêm mấy cái còn lại vào.

vuongcoc001

"Fix thì thay 2 file nhdcamsettings.r01 và nhdcamsettings.r96 là Ok" tức là chỉ thay 2 files kia thôi bạn ạ :), đừng thêm mấy cái còn lại vào.

thêm cả vào đi :) thêm có 2 file ấy thì khi vào cài đặt camera vẫn bị lỗi font đấy :D

Radium

Moderator
Core 5530 ở bản 05 này a Tùng để chữ fix thì có khác core trong bản 04 k?

ryuy

E cài Quick office thì máy báo là phần cài đặt đã có sẵn :( H muốn xoá Quick office trong rofs2 thì làm thế nào hả a Tùng? :D

thanchetdepchaj2

E cài Quick office thì máy báo là phần cài đặt đã có sẵn :( H muốn xoá Quick office trong rofs2 thì làm thế nào hả a Tùng? :D
bạn bung rofs2 ra.tải pack quickoffice về xoá theo đường dẫn nếu không xoá được bằng pm

Status
Không mở trả lời sau này.