• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

lendoc

anh tùng ơi cho em xin cái theme Blank với bộ icon của FW 04 với em hk thích cái icon mới..hihi....thank một phát..bản nỳ quá good

ThanhTungHT

Active Member
Bản này ổn thật,hiệu suất dùng wa time dài ko hề thay đổi,và chưa hề lòi lỗi nào ảnh hưởng nhu cầu của mình,mỗi tội ram hơi bất ổn,pin với mình thì vầy là wá tốt,anh tùng sớm up bản non unlock nha,dc thì cho nó biến thể xíu,như là cho thêm vài cái nhạc chuông lạ,effects khác xí,kiếm cái themes nền sáng nào nhẹ cho vào room luôn,v5 già rồi,mà cứ đen xì woài củng hơi chán,hì
Màu đen không lỗi mốt mà em :D Em xóa cái Memcheck đi để không phải để ý đến nó nha :))
đấy là theme đen nét. cài thằng vào máy luôn này. :).
http://www.mediafire.com/?bw8oabhln1blp51
còn cái icon kia bảo Tùng share sau nhé. ngại bung fw :D
Mọi người nhìn vào cứ tưởng Theme Full Icon nên mới xin đấy :)) Chứ Theme này ko có Icon nào hết,tất cả là do bộ ICon trong CFW thôi >:)
ai giúp em xóa cái đọc tin nhắn với :((
Chú ý : Đây không phải là mình ! Và đây cũng không phải là lần đầu tiên có người giả mạo mình ! Các Mem chú ý phát ngôn của Mem này nhé !

winbi2009

Xin Bác Tùng Chỉ Giáo

Bản v5 này dùng rất ok pin cung rất ổn.
nhưng không hiểu sao em không cài được phần mềm AUTO HANGUP (tự động ngắt cuộc gọi) em rất cần phần mềm này vì đang dùng gói cước miễn phí 10 phút.
Mong bác chỉ cách khắc phục.\
THANK BÁC!!!!

ThanhTungHT

Active Member
Bản v5 này dùng rất ok pin cung rất ổn.
nhưng không hiểu sao em không cài được phần mềm AUTO HANGUP (tự động ngắt cuộc gọi) em rất cần phần mềm này vì đang dùng gói cước miễn phí 10 phút.
Mong bác chỉ cách khắc phục.\
THANK BÁC!!!!
Bạn bung Rofs2 ra: Vào Resource\apps\ Tìm file AutoHangup.mif Xóa nó đi là cài đc.
Hướng dẫn bung Rofs2 : + Hướng dẫn chỉnh sửa Firmware theo ý thích cho s60v5

Jay_Chou

Active Member
Mọi người nhìn vào cứ tưởng Theme Full Icon nên mới xin đấy :)) Chứ Theme này ko có Icon nào hết,tất cả là do bộ ICon trong CFW thôi >:)

:)).
ừ. được cái theme đấy ít tốn RAM. ;).
mà nói thật cái icon bản này k đẹp ông ạ @@!

saccerwin

lấy gì mà đẹp tuy nó hơi lạ...đậm chất bụi bặm.....kiểu giống lá cây buổi sáng có sương=))

ThanhTungHT

Active Member
lấy gì mà đẹp tuy nó hơi lạ...đậm chất bụi bặm.....kiểu giống lá cây buổi sáng có sương=))

Công nhận thật X_X Bộ Icon N9 vẫn đẹp hơn,tuy nhiên Thường thì nên sử dụng Theme để đổi gió ;;)

Jay_Chou

Active Member
Công nhận thật X_X Bộ Icon N9 vẫn đẹp hơn,tuy nhiên Thường thì nên sử dụng Theme để đổi gió ;;)

;;) đổi gió cho mát tí. ;;) kiểu như dùng hàng đống fw quay đi quay lại vẫn dùng fw của ThanhTungHT ;;)

ThanhTungHT

Active Member
;;) đổi gió cho mát tí. ;;) kiểu như dùng hàng đống fw quay đi quay lại vẫn dùng fw của ThanhTungHT ;;)
Ko dám đâu X_X Có người down cho là mừng rùi, nhờ vậy các File trong Mediafire ít bị Xóa khỏi host,mình vừa giúp người khác,người khác giúp lại mình. Chứ bây giờ muốn lưu trữ file lâu lâu một tý cũng khó ;;)
p/s: Nói ko ngoa bản -04 tôi tính sơ sơ tầm gần 6000 lượt down bao gồm cả core :)) :D

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
ko có âm lịch
trình duyệt mặc định củ, chuyển tab tốn nhiều bước
Âm lịch bên Tiếng Việt,Chuyển Tab cũng thấy bình thường vì cũng ít người xài duyệt mặc định. Thường thì dùng Opera hoặc UCWeb :| Thích thì tự Cook vào !

Khoaaaa

Active Member
E chưa thấy bộ của N9 nó ntn nhưng bộ này là đẹp rồi. :)

mình củng ấn tượng với bộ icon này,kết bộ icon nà,nhìn đở đơn điệu hơn anna,có thấy wa icon n9,với mình thì bộ này nhình tươi trẻ hơn nè

ThanhTungHT

Active Member
a tùng cho e hỏi muốn fix lỗi ỡ camera là khi vào cài đặt chọn chế độ chụp cảnh sau đó chọn người dùng xách định thì đt sẽ báo lỗi là xãy ra lỗi ngoài ý muốn khỡi động lại đt thì lấy trong cfw này http://www.pdaviet.net/showthread.p...v40-Ported-by-lethanhtung90-(26-06-11)/page88 phải không a, nếu phải thì tách lấy file nào trong này a, thank a
Bung Rofs2 rồi tìm với từ Cam nhé ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.