• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW VIP BETA N97 V30 26/7/2011 FOR 5233 BY VURAIN84

LoiPT

làm biếng cook quá. Cũng k biết nữa hên xui

Thì nhiều anh em ủng hộ mà. hy. mà công nhận em thấy Mấy FW bây giwof cũng không khác mấy cả. vẫn Mod đấy. nhưng quan trong là ý tưởng của người cook tạo ra được cái mới lạ thôi. em kết nhất theme và hiệu ứng bản này. Xin bác 2 cái này nha. H cũng biết tý tạo FW của mình làm ra cũng hay ạ.

Luu_Tan_Vu

Thì nhiều anh em ủng hộ mà. hy. mà công nhận em thấy Mấy FW bây giwof cũng không khác mấy cả. vẫn Mod đấy. nhưng quan trong là ý tưởng của người cook tạo ra được cái mới lạ thôi. em kết nhất theme và hiệu ứng bản này. Xin bác 2 cái này nha. H cũng biết tý tạo FW của mình làm ra cũng hay ạ.

uk. Khi nào lấy máy về Mình sẽ cook 1 bản coi sao. Nếu bản đó tốt hơn tất cả các fw hiện có trên pda cho 523x thì mình sẽ up

hoangphonghd

ÔNG NÀY RA NHÌU FW NHỈ
TÍNH LÊN SUPER VIP HẢ
CẦN TUI LÀM GIÚP VÀI CÁI THEME HOT GIRL TRONG SUỐT KO
:)) :))

Luu_Tan_Vu

ÔNG NÀY RA NHÌU FW NHỈ
TÍNH LÊN SUPER VIP HẢ
CẦN TUI LÀM GIÚP VÀI CÁI THEME HOT GIRL TRONG SUỐT KO
:)) :))

lúc trước thì làm nhiều. Giờ thì rất làm biếng. Thôi cám ơn nhưng theme thể loại đó mình k khoái

hoangphonghd

lúc trước thì làm nhiều. Giờ thì rất làm biếng. Thôi cám ơn nhưng theme thể loại đó mình k khoái

VẬY CẦN THỂ LOẠI NTN CỨ ĐƯA HÌNH NỀN VÀ MENU RA ĐÂY TUI LÀM GIÚP. DUNG LƯỢNG NHỎ NHƯNG ICON FULL THEO THEME
HS KO TRONG SUỐT NHƯNG MENU LẠI TRONG SUỐT ĐẾN KỲ LẠ :))

Luu_Tan_Vu

VẬY CẦN THỂ LOẠI NTN CỨ ĐƯA HÌNH NỀN VÀ MENU RA ĐÂY TUI LÀM GIÚP. DUNG LƯỢNG NHỎ NHƯNG ICON FULL THEO THEME

từ từ đi khi nào cook xong hệ thống rồi tính

Se7enhiru

đã gửi ảnh vào mail, làm hộ mình nhé, girl xinh lắm :)) nhìn đã con mắt
share riêng thui nhé

LoiPT

Bác làm được theme nhẹ cho em xin với

conancth

Bạn có thể cho mình xin file nhạc chuông và báo tin nhắn trong bản VIP này được không, mình rất thích nó, không ồn ào cầu kỳ nhưng cũng không lạc lõng, tiếng chuông đanh gọn. Vì mình không chuyên về cook nên đừng kêu mình bung file ra tìm nghe. Thanks bạn trước.
Mình thấy bản VIP này có nền tảng rất tốt, sao bạn không phát triển thêm vậy???

Luu_Tan_Vu

Bạn có thể cho mình xin file nhạc chuông và báo tin nhắn trong bản VIP này được không, mình rất thích nó, không ồn ào cầu kỳ nhưng cũng không lạc lõng, tiếng chuông đanh gọn. Vì mình không chuyên về cook nên đừng kêu mình bung file ra tìm nghe. Thanks bạn trước.
Mình thấy bản VIP này có nền tảng rất tốt, sao bạn không phát triển thêm vậy???
thấy ít người xài nên mình cũng làm biếng làm tiếp, mai mình gửi cho