• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW VIP BETA N97 V30 26/7/2011 FOR 5233 BY VURAIN84

anhphu18

đang tìm bộ nhạc chuông fw gốc mà không có nơi, hĩ, vũ up bộ nhạc chuông của nokia đầy đủ được khôngm thanks

anhtu187

cho e hỏi download 2 file core + rofs2 rồi cho vào folder RM-XXX rồi flash là đầy đủ ,có phải down thêm file gì khác nữa ko

AyTeeZ

em cook rồi,nhưng sao a ko làm thành n07 mini di de làm thành menu 4x4,em lỡ up len v50 nên jo muốn kiếm bản cfw n97 mà ko có

anhphu18

tất cả các cfw trên này đều giành cho v50 hết nha bạn, bạn đọc kỹ tên link down đều có ghi v50 hết đó

AyTeeZ

nhưng í em là có bản cfw thành n97 mini luôn ko,bản trên thì good nhưng khi *#0000# thì vẫn là 5233 nên em ko thể cài menu swith để chỉnh hàng cột

anhphu18

nhưng í em là có bản cfw thành n97 mini luôn ko,bản trên thì good nhưng khi *#0000# thì vẫn là 5233 nên em ko thể cài menu swith để chỉnh hàng cột
sao lại không thể, bạn cài menu switch bình thường mà, cài xong, bạn ấn vào nó để nó nháy 1 phát, rồi khởi động lại máy

LoiPT

cái đó không liên qua gì đâu bạn. *#0000# thì mình chỉ chỉnh sửa File TXT thôi mà. không liên quan đế cấu hình của máy. nó chỉ là thông tin mình thích thay đổi gì thỳ tùy mà. bạn có thể đổi thành tên Iphone hay Sámung gì cũng được hết. có lẽ CFW này các bác để thế vì nó là 5233 thật chứ. mình cũng thích đây là Bản CWF n97v30. dùng như bản CFW khác. thậm chí còn Nổi bật hơn đấy

Luu_Tan_Vu

cái đó không liên qua gì đâu bạn. *#0000# thì mình chỉ chỉnh sửa File TXT thôi mà. không liên quan đế cấu hình của máy. nó chỉ là thông tin mình thích thay đổi gì thỳ tùy mà. bạn có thể đổi thành tên Iphone hay Sámung gì cũng được hết. có lẽ CFW này các bác để thế vì nó là 5233 thật chứ. mình cũng thích đây là Bản CWF n97v30. dùng như bản CFW khác. thậm chí còn Nổi bật hơn đấy
cá nhâ hoá thì ai thich gì thì tự thêm vào mình k làm vấn dề đó