• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6-00 V30.0.003 Xuân ĐườnG

babyfrog123

đầy đủ hết nha bạn. test đi xe biết
chủ topic cho hỏi thêm là bản cfw này có mấy HS không, cài HS bằng file sis nhìu khi bị lỗi lắm, mình đang cần 1 bản có 9HS vậy đt mới phong phú chứ, thankssssssssssssssssssssssssssssssss;;);;);;)

hiepnguyen0904

sao mình flash xong vào màn hình đỏ chữ S xong không dứng im luôn mặc dù mình để rất lâu, giờ flash lại cũng hông được nữa sao đây, không lẽ hư luôn phone à hu hu

dduuoonngg88

chủ topic cho hỏi thêm là bản cfw này có mấy HS không, cài HS bằng file sis nhìu khi bị lỗi lắm, mình đang cần 1 bản có 9HS vậy đt mới phong phú chứ, thankssssssssssssssssssssssssssssssss;;);;);;)

bản này 8hs bạn nha? hs thứ 9 giờ ai dùng nữa vì nhiều lỗi lên không cho vào lại tốn pin nữa. 8hs là được nhất

sao mình flash xong vào màn hình đỏ chữ S xong không dứng im luôn mặc dù mình để rất lâu, giờ flash lại cũng hông được nữa sao đây, không lẽ hư luôn phone à hu hu

bình tĩnh đi bạn. nó đang boot vào trương trình đó? đợi mấy giây là ok luôn

mapdit989

mod luôn cái icon 4x4 cho x6 nữa nha bạn.hic , mình ghiền cái đó mà chả ai làm cho x6 hết.;;)

dduuoonngg88

mod luôn cái icon 4x4 cho x6 nữa nha bạn.hic , mình ghiền cái đó mà chả ai làm cho x6 hết.;;)

cái đó x6 chưa làm được bạn à? chỉ có chờ cffw c6 cho x6 thì mới có được thui
chờ bọn pnht thui

mituot09051990

ùh kể ra có cái 4*4 cook được cái fw c6 hay symbian^3 thì hay.nhưng có thế này dùng cũng ổn rùi
chờ dần dần xẽ có thui

dduuoonngg88

ùh kể ra có cái 4*4 cook được cái fw c6 hay symbian^3 thì hay.nhưng có thế này dùng cũng ổn rùi
chờ dần dần xẽ có thui

cái đó đợi thui trưa có công cụ để làm
từ giờ đến tết nguyên đán mình xe cho ra bản cập nhật

mapdit989

uh`. tại tui ghét cái 5k8 mà nó thì lại nhiều cái vọc vạch hơn x6 nên...hè hè. hi vọng x6 tương sẽ có đa điểm, điện dung pro....\-/

dduuoonngg88

uh`. tại tui ghét cái 5k8 mà nó thì lại nhiều cái vọc vạch hơn x6 nên...hè hè. hi vọng x6 tương sẽ có đa điểm, điện dung pro....\-/

ùh x6 thì hơn hẳn 5k8 rùi? có điều 5k8 khá nhiều người sài lên nó có nhiều thứ vọc hơn.x6 hẵn ít

tuyenhp

cái đó đợi thui trưa có công cụ để làm
từ giờ đến tết nguyên đán mình xe cho ra bản cập nhật
chưa chứ không phải trưa bạn ơi ! mong rằng sẽ có âm lịch mặc định cho máy ! mình ko thích dùng soft ngoài ! nhiều lúc muốn xem hum nay có ăn thịt chó đc hay kô =))

dduuoonngg88

chưa chứ không phải trưa bạn ơi ! mong rằng sẽ có âm lịch mặc định cho máy ! mình ko thích dùng soft ngoài ! nhiều lúc muốn xem hum nay có ăn thịt chó đc hay kô =))

hix lại còn thế nữa.cài ứng dụng bên ngoài thì mói nâng cấp được chứ để trong rom không cập nhật được đâu? CÁI QUAN TRỌNG để trong rom thui

prinz

không phải đơ mà bạn phải đợi nó khởi động mà? đấy là boot màn hình khởi động mình cook thế, không kiên nhẫn sao làm được việc. đợi tầm 5s nó xẽ vào.đợi đến lúc nó vào rùi xẽ thấy kết quả không bõ công fash đâu

mình đợi nó gần 10p rùi mà vẫn vậy

dduuoonngg88

mình đợi nó gần 10p rùi mà vẫn vậy

dùddaaays à bạn fash lại đi xem nào trong quá trình fash có lỗi gì không? bao người fash thành công chạy phè phè rùi mà bạn lại vậy xem lại đi bạn nha

hunterns123

em down về rồi nhưng cài thế nào vậy các bác ai có thể trả lời đầy đủ cho em được không

vuhien

Mod âm lịch vào với lịch của máy được nhưng xẽ bị lỗi khi mod chung bàn phím mini qwerty. Được cái nọ mất cái kia

dduuoonngg88

vùa fash thử bản cfw c6 thấy hãn còn khá nhiều lỗi đợi ra bản fix lỗi hoàn chỉnh rùi cook vậy

hunghoavnn

minh vua thu lai nhung k dc.tinh trang cua minh bay gio la may k len j nua ka?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

sao hả bạn? bạn nói gì mình không rõ
ban CFW này dùng được cho file gốc nào vay b?minh làm lại 2 lần rồi ma vẫn k đc,

Chỉnh sửa cuối:

dduuoonngg88

minh vua thu lai nhung k dc.tinh trang cua minh bay gio la may k len j nua ka?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

ban CFW này dùng được cho file gốc nào vay b?minh làm lại 2 lần rồi ma vẫn k đc,

sửa tên cho giống với fw gốc của bạn rùi chép đè lên fash thui? FW GỐC phải là rm-559 nha