• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6-00 V30.0.003 Xuân ĐườnG

dduuoonngg88

là sao hả bạn ? ban cook fw của C6 cho X6 được rồi hả bạn?:O

bản cook fw c6 cho x6 hẵn còn nhiều lỗi lên cũng chưa làm đợi có bản fix lỗi hoàn chỉnh chạy ngon lành mình xẽ làm ngay

khanhtinli

cho mình hỏi : mỗi lần vào BÁO MỚI hay SOCBAY MEDIA hay OPERA MINI thì nó không hỏi mình cần truy cập gì cả mà nó vào thẳng internet luôn vậy ?:-/

Kieu_Phong

Mình flash xong nó lên hình Nokia đỏ đỏ xong rồi tắt rồi lại lên, được vài lần như thế rồi ngủ luôn, không khởi động được. Như vậy là sao nhỉ? Flash các bản CFW khác thì không sao.

dduuoonngg88

Mình flash xong nó lên hình Nokia đỏ đỏ xong rồi tắt rồi lại lên, được vài lần như thế rồi ngủ luôn, không khởi động được. Như vậy là sao nhỉ? Flash các bản CFW khác thì không sao.

mọi người fash ok mà? CHẮc do sung đột phần mền trong máy bạn cài sẵn rùi. bạn lên fomax ổ E và *#7370# tránh sung đột các phần mền có sẵn trong bản cfw với phần mền cài sẵn trong máy song đó mới fash bản của mình

Chỉnh sửa cuối: