• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6[31.0.004] by Hoàng Huy

congkhoi3

ban samiboy 007 cho mình hỏi làm sao để có game mặc định của 5800 vậy
Tìm trên mạng mãi mà chẳng thấy

toan11101987

bài của bác samiboy007 nghe cũng được đấy còn nhiều ram hơn cả cfw gốc .có bác nào đã test thử chưa cho mình xin ý kiến mình ngại flash quá

samiboy007

2 pạn thôg kảm.vì đây là topic của sieutocdo nên mình k thể tl câu hỏj của các pạn đc.khj nào mod chuyển pài mình qua pic khác (hoặc nếu mai mình có thời gjan thì sẽ lập pic kháx.) r các pạn hãy comment sau nha. Mog các pạn và chủ thớt thôg kảm. Mọi thắc mắx tạm thời pm YH : phongbatinhdoi_007_2006
thanks!

drthanh88

đang dùng win7 giờ cài lại xp khi flash thì gặp lỗi này, có ai bít tại sao ko chỉ giúp mình với. thanks trước. hjx
.máy mình là x6 nha, còn hình thì lấy của 1 bạn cũng mắc lỗi tương tự( tại ko pít up hình lên nhưng mà lỗi thì giống hệt)

tungchip

bo cai CRT 308 di roi chon use INI

Hinh nhu la vay.

SAi thi dung co mang nhe'.

Can hoc hoi nhieu hjhj

drthanh88

đây là kết quả sau khi đa chọn ini rồi bạn ạ. dù sao cũng cảm ơn bạn. chủ topic có bít ko vây??? mình đã cho các file vào đúng folder rùi mà nó vẫn báo ''no ini files found...''. chẳng hiểu sao nữa. từ giờ ko dc flash nữa rùi:(

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

pạn thử remove jaf r cài lại xem sao.
Cũng có thể là forder 'RM-559' k đặt đúng đườg dẫn nên jaf k quét đc.

sieutocdo1994

bạn thử sài jaf 1.98.64 yk. Mình sài bản ấy thấy ok lắm, có cả video hướng dẫn trong bộ đó lun. Bạn search thử nha. ~50mb ak

drthanh88

pạn thử remove jaf r cài lại xem sao.
Cũng có thể là forder 'RM-559' k đặt đúng đườg dẫn nên jaf k quét đc.

mình thử cài lại rùi.mọi lần vẫn bình thường mà. bạn nào có bộ firmwave gốc v31 của x6 ko up lên mediafire cho mình xin với. nafirm dạo này ko chạy hay sao ấy. bộ firmwave gốc x6 8g của mình có 10 file ko bít có đủ ko nhỉ? muốn xin bản khác để thử. nản quá.

anhthangtdn

Bản này có nhược điểm là cứ sau 15s là khóa phím tắt màn hình phải mở khóa lại máy rất khó chịu mà không chỉnh sửa lại được :( không biết các bạn có bị thế không?

sieutocdo1994

Bản này có nhược điểm là cứ sau 15s là khóa phím tắt màn hình phải mở khóa lại máy rất khó chịu mà không chỉnh sửa lại được :( không biết các bạn có bị thế không?

Chỉnh được bình thường mà bạn

samiboy007

theo mình nghĩ là do swipe to unlock đấy . mình cũng bị như bạn vậy.nhưng khi mình xài mykeylock thì trường hợp đó giảm rất nhiều.hầu như là ko có.

nghia_kn

bản này khi chụp ảnh ban ngày mình ko biet cách tắt fash di , ko biet có sửa dược ko ,và khắc phục the nào

systems2512

Sao màn hình em bấm cứ loạn xạ thế nào ấy (Dù em vừa mới ra Care bảo hành, thay màn hình cảm ứng). Ai giúp em với, không biết là do FW gốc hay là do màn hình vậy mấy anh :(( :((

sieutocdo1994

Sao màn hình em bấm cứ loạn xạ thế nào ấy (Dù em vừa mới ra Care bảo hành, thay màn hình cảm ứng). Ai giúp em với, không biết là do FW gốc hay là do màn hình vậy mấy anh :(( :((

Chắc do phần cứng oy. Bạn thử đem ra care lần nửa xem họ nói sao

chengming92

Các bác có thể cho e biết mod miniqwerty ở đâu ko, e dùng x6 cài bàn phím Swype nhưng ko dùng được miniqwerty, e đang dùng bản V2 của bác sieutocdo thấy khá ổn chỉ còn cái bàn phím thôi. Thanks các bác.