• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6[31.0.004] by Hoàng Huy

menkute888

Bác sieutocdo làm 1 bản c6-x6 đi,dạo này x6 ít được quan tâm quá

ý kiến hay bạn làm bản đi cho đủ bộ sưu tập.hi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

bạn thử [url="http://www.pdaviet.net/showthread.php?121067-FontRouter-V1.06-%E1%BB%A8ng-d%E1%BB%A5ng-%C4%91%E1%BB%95i-Fonts-tr%C3%AAn-S60v3-S60v5-Vi%E1%BB%87t-h%C3%B3a]pm này[/url] nha

ok đc rùi.thank you nhé. ko bạn làm 1 bản C6 x6 đi.hi

Chỉnh sửa cuối:

tungchip

ý kiến hay bạn làm bản đi cho đủ bộ sưu tập.hi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

ok đc rùi.thank you nhé. ko bạn làm 1 bản C6 x6 đi.hi
Bác chủ thớt vất vả nhỉ. Làm bản V3 C6 for X6 cho oách

Chia sẻ cho AE cả cách cook và mod của bạn nhé
Thanks rất nhiều
\-/
:X:X:X

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?122260-CFW-C6-V_20.043-cho-X6-V31_bykotukoylu

Thử cái này đi, nhưng mình vẫn thấy còn thiếu nhiều

Chỉnh sửa cuối:

vpkado

ai củng mong bạn làm 1 bản hết mà giờ chưa thấy bạn hồi âm để anh em con chờ đợi...........

samiboy007

mình có 1pản cfw c6 042.x6v31 .ram 63mb lúc khởi động và trung bình là 48mb .đã cá nhân hóa. Pạn nào thjx thì mình up lên.cac pạn down về bung và edit lại.

vì mình k có time rảnh nhìu để edit lại.

toan11101987

mình có 1pản cfw c6 042.x6v31 .ram 63mb lúc khởi động và trung bình là 48mb .đã cá nhân hóa. Pạn nào thjx thì mình up lên.cac pạn down về bung và edit lại.

vì mình k có time rảnh nhìu để edit lại.
Bạn up nên cho a e đi

samiboy007

xin phép chủ thớt ít đất để post bài của em nhé.thanks chủ thớt nhiều.
đây là cfw c6 v20.042 cho x6 v31 và một vài hình ảnh của em nó

một vài thông tin:
+ ram lúc khởi động cao nhất là 67mb.ram trung binh 48-50mb (có khi 54mb luôn ) kaka
+add thêm trò đua xe mặc định của 5800.
kill me
đèn pin
khóa 1 chạm
swipe unlock
.......
+ mod sữa chữ menu thành kí tự đặc biệt by tui.
+ mod tăng khả năng chụp ảnh (ảnh ít bị vỡ khi zoom)
+ mod luôn luôn 4G ( chể độ gsm).by (hok nhớ nữa) :p:p
.................nhiều lắm.nhưng giờ phải về rồi (đang ở net):(:)((
lưu ý:.xóa các forder hệ thống trên E.flash chọn chế độ factory.khi flash xong.mở nguồn rồi tăt máy flash thêm 1 lần nữa.công việc kế tiếp là test chứ j nữa?:)):)) .nếu có lỗi j thì pm qua nick phongbatinhdoi_007_2006 nha.
lần đầu tiên post bài và k có time nhìu nên bài viết quá sơ sài.mong các bạn thông cảm.

Chỉnh sửa cuối:

vpkado

nảy giờ jad thử, nói chung mới xài thấy ổn, nhưng muốn thêm vài thứ mà chưa thêm được, đang nghiên cứu, thích cái hs c6 mà tìm hoài k ra cái mod này, với lại thay cái hình khởi động và tắt máy ( tại bạn " cá nhân" hóa cho riêng mình:p), rồi chỉnh thêm cái chỉnh cho phần cấu hình( bạn cũng cá nhân hóa luôn). bạn biết mấy chỗ đó có thể chỉ mình k, ngồi " mò" từng chỗ lâu quá ah

vpkado

đâu có gì, bạn chỉ mình sữa củng được mà, àh bạn chỉ mình thêm vào cái hs c6 với, với lại mấy cái chỗ mình hỏi ở trên ấy.thank

nghia_kn

mình dang dùng bản của hoàng huy , mình mới dùng x6 . bạn cho mình hỏi .
khi mình dùng bản của hoàng huy và cài các ứng dụng vào rùi sau dó mình back up rùi dùng jad cài dặt bản của bạn thì những phần mem mình cài trước dó có phải cài lại ko ? .

sieutocdo1994

Mong các bạn nếu comment về bản cook của samiboy007 thì chờ mod di chuyển bản cook của bạn samiboy007 đi rùi comment wa chủ đề ấy nhé. còn nếu comment về bản cook của mình thì mời mọi người cứ comment

samiboy007

mình xl sieutocdo nha.tại mình k có thờj gjan onl pằng pc nên k thể lập 1topic hoàn chỉnh đc thì lại sai quy định.đành phải mượn đỡ topic của pạn trog thời gjan ngắn.mog pạn thôg cảm.

nghia_kn

bạn nào biet tắt flash khi chụp hình ko. mặc dù mình tắt rồi (bằng RP nhưng trước khi chụp.no vẫn nháy flash

sieutocdo1994

mình xl sieutocdo nha.tại mình k có thờj gjan onl pằng pc nên k thể lập 1topic hoàn chỉnh đc thì lại sai quy định.đành phải mượn đỡ topic của pạn trog thời gjan ngắn.mog pạn thôg cảm.

K sao bạn. Nhưng bạn nhờ mod đi, để như zầy khó wản lí lắm