• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 RM-559 V40.0.002 N8 & Anna icon By Wikileaksking HS2H Viruslove

damhuytho

bak vuhien oj, cho tjn nhan 99999 tjn đấy em lỡ tay sửa đj. Bjo k cho ve 99999 tjn nua. Sủa laj thanh lưu 99999 tjn nhan thj lam the nao ha? B

sieutocdo1994

Đợt trước máy tính hay lỗi nên cũng lười mod nữa, từ V32 chỉ mod để dùng chứ ko up lên mạng nữa, up lên rồi hay phát sinh lỗi rồi lại sửa. Từ khi up lên V40 mình cũng mod lại để dùng nhưng thấy không có người mod nên mình up lên cho những ai cần thôi, giờ C6 X6 hay N97 X6 hay Belle X6 gì đó nhiều mà. Bạn ngưng Mod cho X6 rồi à? mới đầu khi chưa biết mod mình cũng hay dùng các bản cook của bạn, dùng rất tốt ;;)
Hi. mình sang tên kon X6 oy`, đang tính chuyển qua android, chờ lõi tứ ra coi sao:)

tammao05

Đã tes thử mấy bản Fw trên diễn đàn , ( đã thử cả Fw N97 pin vô đối cho X6) nhưng cuối cùng vẫn quay lại bản này

damhuytho

còn nữa, cái tên trong tin nhắn không tự động cập nhật được bác ạ. khi có 1 số lạ gửi đến máy mình sau dó mình lưu số đó vào danh bạ thì trong tin nhắn mặc định nó không đồng bộ cái tên mà vẫn chỉ hiện số điện thoại............... em khởi động máy hay flassh lại cũng như thế. bác chỉ em cách khắc phục với. ak bác cho em xin nik chat được không mong để mong bác chỉ giáo cho em nhiều.:D

kaothenhi

Vui thật,dùng quen CFW C6 với N97 rui`. giờ không biết cài tắt rung màn hình cảm ứng ở đâu nữa. bác nào biết chỉ em với ạ. TKS!

Hi. hum qua chắc do share wifi từ Laptop kô chuẩn nên kô kết nối đc, hnay share lại kết nối ầm ầm òi :D Kơ mà kứ đang xài bthường tự nhiên lại báo bộ nhớ đầy :( Thế mới đau cháu :((

jackbilly

Cám ơn bạn. mình đã flash xong con X6 cua mình rùi. giờ chiến thôi.
Tuy gặp 1 lỗi nhỏ lúc dung JAF flash, cắm lỗ USB phía trước nên báo lỗi "Error booting phone... ". chỉ cần cắm lỗ USB phía sau thùng máy là Oke.

vuathamlam

cho hỏi khi người khác gọi đến mình muốn nghe loa ngoài mà sao trong phần tùy chọn ko có .
có phải mình cài thiếu gì ko

danvinhnam

bác nào có file x6 400..0.002 syambian bele cho e cin phát

như tiêu đề ai có cho e xin với:((

saker1990

ae dùng x6 có thấy wifi em này quá kém không :( trc' đây mình có dùng c5-03 cảm thấy wifi em nó tốt thật.làm ở vị trí đứng của mình wifi bắt đc 2 vạch và vào mạng ầm ầm, thế mà e x6 này :( không bắt đc. nản quá các bác ạ :((