• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chân cắm của HPM 82

shadow141206

Cảm ơn tất cả các bạn đã tư vấn! Mình đang dùng 1 cái jack chuyển ngắn ngắn (chỉ dài chưa tới 5cm), nó không ổn cho lắm vì hầu như sau khi cắm nó vào cắm lại cable sạc và USB rất hay bị lỏng! Mình chỉ cắm nó vào cái Sạc cốc và thỉnh thoảng mới dùng đến, nhưng lúc nào cũng phải thông qua cái sạc cốc thì bất tiện quá nên có ý định mua jack chuyển kèm tai xịn của Sony, không mua jack chuyển lung tung nữa!
Nghe mọi người nói vậy thì mình hiểu sơ sơ HPM82 là dòng cao cấp rồi nhỉ! Mình mua bình dân thôi! HPM82 ai có hàng cũ bán lại cho mình được ko? HPM70 mới thì mua ở đâu cho uy tín nhỉ? :D
Thế còn thông tin về cái cổng Fast Port có ai hiểu thì giải thích dùm mình với! :)

82 không mắc hơn 70 bao nhiêu đâu bạn (khoảng 70k) nhưng xài rất êm, thử xem :D

ttvn91

Ai có hàng cũ dùng còn tốt để lại cho em được ko? Em là học sinh mà, 70k cũng là cả một vấn đề lớn! Hix!
Posted via Mobile Device

shadow141206

Ai có hàng cũ dùng còn tốt để lại cho em được ko? Em là học sinh mà, 70k cũng là cả một vấn đề lớn! Hix!
Posted via Mobile Device

Bạn ở đâu ? Mình tính mua 82 ... Vì thế mình còn dư một cái 70 !!! Nếu bạn ở TP thì mình nhượng lại với giá 100k nhé ;;). Mình mua với giá 150k và mới dùng đc khoảng 2 tháng. Nhưng phải qua tết mới giao dịch đc bạn nhé !!! bạn thông cảm, mình sắp vìa quê ăn tết :D. Mới thi xong hum ni :p

nguyendoanto

Hpm 70 mới mình mua có 90k mà cũ rồi thì 100k hơi mắc đó bạn. mới mua được mấy hôm. Vào web www.quydylan.com đấy bạn

shadow141206

Hpm 70 mới mình mua có 90k mà cũ rồi thì 100k hơi mắc đó bạn. mới mua được mấy hôm. Vào web www.quydylan.com đấy bạn

Thế à :(. Hjz, phải cập nhật lại thông tin rồi :p. Thanks bạn nhiều :D

P/S: chắc tại mình mua hàng chính hẵng nên giá gốc hơi mắc ;;)

P/S2: acck mới xem lại !!! trên quydylan sao ko thấy HPM-70 bạn ;;). Chỉ có HPM-82 thôi, nhưng lại bán mắc hơn M&D (cửa hàng của mod BATKID), trong khi đó, ở M&D bán cái HPM-70 mới tới 120k lận !!! Có lộn ko vậy bạn ;;). Tại vì mình thấy 90k là hơi bị quá xá bèo :D (click vàl link để xem chi tiết nga :D)

P/S3: Mong tin bạn nha, tại vì mình cũng tính đổi một cái tai nghe mới trong dịp tết, đang kiếm cửa hàng nào có giá tốt nhất :D

Chỉnh sửa cuối:

ttvn91

Cảm ơn mọi người! Mình cần gấp trong ngày hôm nay và mai nên nếu không có ai nhượng lại HPM82 mình đi nhấc HPM70 vậy! Mình bấm thanks sau nhé! đang online P9! Thanks all!
Posted via Mobile Device

nguyendoanto

Bạn vào bên mua bán điện thoại của pdaviet mình nè, kiếm bài của quydylan. Hôm đó của hàng này nghỉ mình qua chỗ khác mua. Nó ở đường Nguyễn văn đậu số 15* quên địa chỉ rồi, giao với đường Phan đăng lưu

shadow141206

Bạn vào bên mua bán điện thoại của pdaviet mình nè, kiếm bài của quydylan. Hôm đó của hàng này nghỉ mình qua chỗ khác mua. Nó ở đường Nguyễn văn đậu số 15* quên địa chỉ rồi, giao với đường Phan đăng lưu

Quên rồi à :(. Thôi kệ ... Hjz ...

ttvn91

Chiều nay mình định đi mua đây! Nếu khoảng 3h mà không có ai bán lại cho mình đc tai HPM82 thì mình đi kiếm HPM70 vậy! Bên trên có thông tin HPM70 80k, HPM82 là 180k, vậy mua nó ở đâu nhỉ? Quydylan hình như không có cái giá đó!
PS: Quên nữa, mình ở Hà Nội! :D

ttvn91

Mình tìm được một chỗ ở Hồ Tùng Mậu bán HPM70 có 80k thôi! Chuẩn! ;)
Nhưng mà HPM82 thì vẫn 210k! :(
Máu rồi đấy, có HPM82 mới 180k là đi nhấc luôn! :D

ttvn91

Tình hình là đã tham khảo được 1 đống hàng HPM82 giả rẻ nhưng fake! Không sao, em đã được hỗ trợ rồi, bây giờ cần mua tai xịn luôn!
Xin cho biết cửa hàng uy tín bán HPM82 mới và giá trong khoảng dưới 260k!
Thanks các bác!

Son_Nguyen

Tình hình là đã tham khảo được 1 đống hàng HPM82 giả rẻ nhưng fake! Không sao, em đã được hỗ trợ rồi, bây giờ cần mua tai xịn luôn!
Thanks các bác!
Nếu bạn ở HN mà cần mua tai nghe HPM-82 thì mình cho bạn số điện thoại này, bạn gọi gặp trực tiếp nhé: 0905408880.. Tên là Hoàng Anh.. Chỗ của bác này chuyên bán phụ kiện chính hãng của SE, lần trước cách đây cũng ko lâu mình lấy con HPM-82 ở đây dùng ngon lắm, bây giờ giá chỉ có 250k thôi, đến xem hàng trực tiếp & nghe thử luôn, có cả tai nghe fake cho bạn để phân biệt với tai xịn!! Chúc bạn chọn được tai nghe như ý muốn!!

O9xx19xx29

Nếu bạn ở HN mà cần mua tai nghe HPM-82 thì mình cho bạn số điện thoại này, bạn gọi gặp trực tiếp nhé: 0905408880.. Tên là Hoàng Anh.. Chỗ của bác này chuyên bán phụ kiện chính hãng của SE, lần trước cách đây cũng ko lâu mình lấy con HPM-82 ở đây dùng ngon lắm, bây giờ giá chỉ có 250k thôi, đến xem hàng trực tiếp & nghe thử luôn, có cả tai nghe fake cho bạn để phân biệt với tai xịn!! Chúc bạn chọn được tai nghe như ý muốn!!

Chú Hoàng Anh nếu mà ở chỗ 30 Trần Hưng Đạo thì .. là hàng Fake loại 1 đó - vẫn là Fake chứ ko phải xịn đâu bạn à. Chú này rao bét nhè trên ttvn rồi - hàng này chấp nhận được thôi. Ngay cả phụ kiện cũng fake cả chứ ko phải hàng xịn.
:))

Son_Nguyen

Chú Hoàng Anh nếu mà ở chỗ 30 Trần Hưng Đạo thì .. là hàng Fake loại 1 đó - vẫn là Fake chứ ko phải xịn đâu bạn à. Chú này rao bét nhè trên ttvn rồi - hàng này chấp nhận được thôi. Ngay cả phụ kiện cũng fake cả chứ ko phải hàng xịn.
:))

Vậy à? Mình cũng ko để ý vì thằng bạn nó giới thiệu cho mình chỗ đó, ở 32 Trần Hưng Đạo.. Mình đang xài HPM-82 mua ở đó ko thấy có vấn đề gì, thôi chấp nhận, vì HPM-82 xịn ra chỗ SE hỏi thì nó nói là ko còn hàng, mà nếu có hàng thì giá cũng ko hề rẻ, 750k lận..Hic..:|

zalman

Thanks các bác!

Bạn ở đâu mới dược,mình có thể mua giùm bạn 1 con tháo máy đảm bảo zin,Giá tầm 250k .

ttvn91

Xin cảm ơn mọi người đã dành thời gian tư vấn! Mình mua được em nó rồi!
Hàng ngon lắm, có 12 chân, nguyên bộ 3 cặp nút cao su 3 kích cỡ khác nhau, nút rất dày.
Tai nghe nhựa bóng, khi gọi điện có tiếng vọng lại từ micro;
Kiểm tra dập chìm rất sắc sảo, biểu tượng quả cầu Sony Ericsson chuẩn! Có mã seri sản phẩm mà không biết check thế nào! Kệ!
Phím bấm joystick có vân, ấn không bị kêu tạch tạch! Biểu tượng Walkman và phần điều khiển mặt trên là nhựa bóng, mặt dưới có dập chìm chữ Sony Ericsson là nhựa đen bình thường (không bóng).
Cạo chữ L, R bên sườn tai nghe không bị tróc sơn! :D
Tai xịn các bác nhỉ! :D
Cắm vào P990i hiện lên trong Tools phần Accessories là HPM-82 rồi!

Caohieu88

Hàng ngon lắm, có 12 chân, nguyên bộ 3 cặp nút cao su 3 kích cỡ khác nhau, nút rất dày.
Kiểm tra dập chìm rất sắc sảo, biểu tượng quả cầu Sony Ericsson chuẩn! Có mã seri sản phẩm mà không biết check thế nào! Kệ!
Phím bấm joystick có vân, ấn không bị kêu tạch tạch! Biểu tượng Walkman và phần điều khiển mặt trên là nhựa bóng, mặt dưới có dập chìm chữ Sony Ericsson là nhựa đen bình thường (không bóng).

Offline thì mang theo em nhé, cho anh em học tập ^ ^

shadow141206

Bạn mua bao nhiêu thế ;;)