• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat trên Mobi với PM Nimbuzz V 2.1.0_S60V2-N70 ENG-VIE by TruBic (SymPViet)

piore

Híc. Em cũng rename rùi, gửi rùi nhưng khi nhân thì kô biết làm thế nào, mở tập tin ấy ở đâu. Khi em ấn vào file vừa nhận thì nó tự mở trình duyệt của máy để liên kết. Liên kết xong thì ko biết làm thế nào nữa do nó ko phải là file jpg hoặ mp3 thật nên ko thể hiển thị

Whinny

Cái này nó gửi thẳng vào mail cho mình. Nếu không mở được bằng nimbuz thì bạn vào mail down về nhé

DreamLand

Híc. Em cũng rename rùi, gửi rùi nhưng khi nhân thì kô biết làm thế nào, mở tập tin ấy ở đâu. Khi em ấn vào file vừa nhận thì nó tự mở trình duyệt của máy để liên kết. Liên kết xong thì ko biết làm thế nào nữa do nó ko phải là file jpg hoặ mp3 thật nên ko thể hiển thị

Mail yahoo ạ. Chỗ nào chỉ em

Thì bạn mở file đã nhận, sau đó Back lại nó hỏi có lưu hay không, thì bạn ấn Có. Dùng XPlore đổi lại tên nữa là xong .

Còn Mail thì lúc đăng ký Nimbuzz, bạn dùng mail gì , Gmail hay Yahoo Mail