• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat trên PPC bằng IM+ [v5.xx, 6.xx, 7.xx và 8.xx]

doibung0

SMod Xuantruong có ý là khi down về bạn chỉ cần giải nén 1 lần thôi, sau khi giải nén sẽ cho 1 folder, trong đó là file cab, bạn đừng giải nén nữa làm gì! Trên PC có cài Winrar thì file cab thường hiện lên biểu tượng của winrar khiến mọi người nhầm đó là file rar, nhưng thực chất nó là file cab, chỉ cần copy vào ppc và cài đặt thôi!

Chỉnh sửa cuối:

tinhlang

Tôi đang dùng HTC S730,tôi đã cài IM 4.7 - 5.35 đều được ,khi bật lên thì vẫn đăng nhập vào Yahoo nhưng màn hình không hiện ra cửa sổ chát.Tất cả các cài đặt đều hiện ra đc nhưng không chát được(VD: từ online đến Invisible,STATUS đều có hiện ra )
Các bạn,có nào có phần mềm chát cho loại ĐT tôi dùng không?cho tôi xin với
Cảm ơn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Tôi đang dùng HTC S730,tôi đã cài IM 4.7 - 5.35 đều được ,khi bật lên thì vẫn đăng nhập vào Yahoo nhưng màn hình không hiện ra cửa sổ chát.Tất cả các cài đặt đều hiện ra đc nhưng không chát được(VD: từ online đến Invisible,STATUS đều có hiện ra )
Cảm ơn nhiều

Mình dùng chưa bao giờ bị tình trạng như bạn trong tất cả các vesion :)) máy bạn chắc bị đụng soft rùi HS lại là Ok thôi nếu không muốn thì thử có rất nhiều các PM đã đưa lên rùi đó bạn tự tìm hiểu nha....

vnanhvn

Đã có phiên bản việt hóa IM+ 5.35 chưa vậy các bác ơi! Mình search mãi mà không thấy đâu cả!

LuongQuang

Super V.I.P
Cảm ơn nhiều

HTC S730 chạy WM6 Standard cơ mà, vào trang chủ có bản cài riêng cho HĐH này nhé! :-??

Hiện đã có bản IM+ v5.36 mới cập nhật hôm qua, bác nào có ĐK thì vào trang chủ mà update :D

Mã:
Change Log Version 5.36:
- Connect to ICQ with e-mail address.
- See Yahoo! nicknames in Main\Settings\Contact lists

b-)b-)b-)b-)

tinhlang

HTC S730 chạy WM6 Standard cơ mà, vào trang chủ có bản cài riêng cho HĐH này nhé! :-??

Hiện đã có bản IM+ v5.36 mới cập nhật hôm qua, bác nào có ĐK thì vào trang chủ mà update :D

b-)b-)b-)b-)

Cảm ơn bạn,tôi vào và up đựoc rồi nhưng toàn bản dùng thử thôi.

NguyenTu

Super V.I.P
IM+ All-in-One Mobile Messenger v. 5.36

Download tại đây: http://handheld.softpedia.com/progDownload/IM-plus-for-Pocket-PC-Download-1353.html

NguyenTu

Super V.I.P
Mình xài máy O2 ICE sim Mobi. Bạn nào có thể hướng dẫn giùm mình sử dụng phần mềm nào để CHAT trên mobile.
Note: chỉ dùm trang web down lun nha.

Nếu máy dùng hệ điều hành WM thì bạn sài IM+ bản 5.35 nhé, chát tốt YM, tìm trong Box này nhé.hoặc ở đây: http://pdaviet.net/showpost.php?p=430846&postcount=237

Lưu ý: Thành viên mới cần phải đọc, tìm trước khi hỏi bạn nhé!!!

chatokboy

mọi ng` giúp em tí!!! em gà:D
em dùng IM+ 5.34 Việt Hóa(by HaChau) mà thấy giao diện...tệ wa'!!!
rôi` em ko bik cách Buzz như trên Yahoo thật! ko hỗ trợ chat bằng các kiểu chữ(in đậm, gạch dưới...) nhu tren PC nhi?

HaChau

Super V.I.P
mọi ng` giúp em tí!!! em gà:D
em dùng IM+ 5.34 Việt Hóa(by HaChau) mà thấy giao diện...tệ wa'!!!
rôi` em ko bik cách Buzz như trên Yahoo thật! ko hỗ trợ chat bằng các kiểu chữ(in đậm, gạch dưới...) nhu tren PC nhi?
Bản 5.42 đã thêm tính năng hỗ trợ Send File, chưa có tính năng Buzz như trên bản dành cho desktop.
Bản 5.42 giao diện cũng cải tiến đẹp hơn nhiều, cửa sổ chat bubbles giúp khung chat sinh động hơn và phân biệt rõ nội dung chat của từng người.
Bản Việt hoá sẽ được upload lên sau ít phút nữa.

LuongQuang

Super V.I.P

IM Plus v5.43

Phiên bản mới cập nhật, fix lỗi và thêm ngôn ngữ Tây Ban Nha :D
Kể từ v5.42 đã có những thay đổi đáng kể, hi vọng các bản sau sẽ tốt hơn nữa! :D

Xem thêm tại trang chủ:
Mã:
http://shapeservices.com/en/products/details.php?product=im&platform=pocketpc

;););)