• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Châu Tiến FINAL SENSE 3.5 cực nhanh và cực mượt

chautruongthinh

bây giờ mình đang sử dụng rom này http://forum.xda-developers.com/showthread.php?p=38583637 mình úp nativesd bạn cũng đã từng test wa thử,,bây giờ bạn giúp mình update bản rom này thêm beast audio như bản của bạn được không..và fix lỗi mms của rom này...mình cảm ơn nhiều..về sự cố gắng của bạn,,

Chuyện này thì rất dễ dàng thui, bạn chỉ việc add file fix vào bản ROM luôn, sau đó chịu khó cài ROM lại từ đầu.

maixuanvu

Máy đã cài xong nhưng bị khởi động lại liên tục. Bạn có thể hướng dẫn lại việc cài đặt không mình xài Direct EXT4

reddragon04

Bác nào cho e hỏi sao đang gọi đt mà muốn tắt máy bấm nút tắt toàn tắt màn hình chứ ko tắt cuộc gọi vậy ạ? có cách nào thay đổi ko?
Cám ơn các bác.

luntet228

ban chu thot cho minh hoi co phai phien ban rom nay cau hinh hoi yeu phai k ban...vi ban rom nay khi chay nong no bi cup nguon luon..hoac chup hinh se bi cup dot ngot.may minh hd2 tmobile..minh tg bi chai pin nhung ke ca pin full..cung co hien tg nay..ban biet cach khac phuc khong..:(

Chú ý viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

maixuanvu

Mình đang sử dụng bản rom của bạn nhưng khi điện thoại vào một số máy điện thoại khác bị eco. Bạn có fix nào giúp hết lổi đó không ?

gh_3210

Bác thịnh ơi, mình muốn đổi Sense thành như thế này thì phải add them những thì vào rom. Đây là Link của Rom có gd như thế: ttp://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1268580

chautruongthinh

Bác thịnh ơi, mình muốn đổi Sense thành như thế này thì phải add them những thì vào rom. Đây là Link của Rom có gd như thế: ttp://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1268580

Cái giao diện này là của Sense 3.0 nhé. Bản của mình là Sense 3.5 nhé bạn!! Trên Sense 3.5 cũng có giao diện tương tự như zậy. Bạn chỉ việc add cái Widget này ra màn hình chính thuj

FVPR9C6frztR2

[26-04-2013] Update Eclip Kernel 1.2

Các bạn down về rồi flash bằng 4EXT Recovery nha. Bản này mình chỉ update thêm Eclip Kernel 1.2 (chỉ áp dụng cho bản ChauTien Last Final thui nha ae)

Sorry, the file you have requested does not exist.

Make sure that you have the correct URL and that the owner of the file hasn't deleted it.

Fix giúp mình nhé. Cám ơn nhiều

anhtainc

Đang dung bản final last của bác. rất tuyệt, đang trải nghiệm, chưa phát hiện ra lỗi gì cả. Cảm ơn bác nhiều. Mong bác phát triển thêm về sence. mình rất thích sence.