• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chạy những ứng dụng flash trên UIQ 3.0 - mod mới của Swmail

thanhnhut87

ặc,sao mình chít vào file.swf trên thẻ nhớ thì nó chỉ cho save chứ đọc ko được,bác làm sao mà hay thế:-/thế thì bác thử chép file vào đọc thử cái này là gì nhé^^.luôn tiện bác dùng máy gì thế?

bạn muốn xem file flash trong thẻ nhớ thì làm cách này:mở trình duyệt opera của máy lên,đánh vào địa chỉ file://localhost/d:/x (x là thư mục chứa file .swf) sau đó nó sẻ mở thư mục đó ra,bạn click vào file flash là nó chạy thôi,hướng dẫn của swmail có chỉ đó,tại bạn ko xem kĩ thôi

thanhnhut87

mà sao có lúc nó chạy được có lúc chạy giữa chừng nó hiện thông báo lỗi "Insufficient memory to peform action" là sao vậy???có vẻ như nó hoạt động chưa trơn tru lắm

thanhnhut87

có nghĩa là thiếu bộ nhớ để thực hiên hành động đó,hixxx xem ra p990 ko dùng tốt dc rồi,P9 cái gì cũng dc cả chỉ mỗi tội ram yếu quá,buồn thiệt

671988

ok!!!!bác nói đúng đó!!!!p990 yếu ram lắm!!!vì vậy chỉ có thể chạy được file flash dưới 2 mb thui!!!!!!

thichchi123

không! muốn đọc được FLV, WMV bạn phải dùng CORE PLAYER 1.2.5

bậy thật sao ai cũng tưởng tượng ra là CORE PLAYER 1.2.5 đọc đc flv thế nhỉ nó chỉ coi đc youtube thôi ngay trên trang chư của nó cũng chỉ thông báo là vậy thôi mà

rockmeout

bậy thật sao ai cũng tưởng tượng ra là CORE PLAYER 1.2.5 đọc đc flv thế nhỉ nó chỉ coi đc youtube thôi ngay trên trang chư của nó cũng chỉ thông báo là vậy thôi mà

Mình chưa dùng 1.2.5 thì chưa biết nên ko dám nói nhưng clip trên youtube là file dạng .flv, chả lẽ xem online thì được mà down về thì ko đọc được là sao bạn???

thichchi123

xem trên youtube đc là vì trang web của youtube có định dạng riêng cho mobi thui còn các file trong máy coreplayer ko coi đc đâu

rockmeout

xem trên youtube đc là vì trang web của youtube có định dạng riêng cho mobi thui còn các file trong máy coreplayer ko coi đc đâu

Cùng là .flv mà bạn, có định dạng riêng cho mobile nữa hả. Thế file mình down từ youtube về còn xem được không?
Hỏi cho biết vậy thôi chứ mình chưa dùng nên chưa biết, cũng không có nhu cầu lắm:D

Boykinhdi

cùng là .flv nhưng kích thước màn hình khác nhau mà bạn nếu convert để 320x240 thì vẫn xem tốt trên máy

minhhuyed

khi mình cài đặt thì báo lỗi The package uses a protected uid thì mình phải làm thế nào thế các bác.

Nguyen_Minh

mod flash có dùng đc media fire ko anh. có đoạn download request in progess gì đó ấy. bình thường máy em kochuyển đc xang đoạn click here to download ấy
Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
mod flash có dùng đc media fire ko anh. có đoạn download request in progess gì đó ấy. bình thường máy em kochuyển đc xang đoạn click here to download ấy
Posted via Mobile Device

Để download từ Media Fire, 4shared, em nên dùng trình duyệt web mặc định của máy sẽ tốt hơn, nó có thể Resume lại khi bị ngắt kết nối. Operamini chỉ download dc những file đính kèm trực tiếp thôi.

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Để download từ Media Fire, 4shared, em nên dùng trình duyệt web mặc định của máy sẽ tốt hơn, nó có thể Resume lại khi bị ngắt kết nối. Operamini chỉ download dc những file đính kèm trực tiếp thôi.

Posted via Mobile Device

Anh ơi. Opera mini nó mới vào đc những trang web của pc. Trình duyệt web mặc đinh của máy load 1 tý đã ko đủ bộ nhớ. Em đã thử vào media fire bằng TD web mặc đinh. SMP báo 0.0m lun. Khổ cái ram p9 bé tý tẹo