• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ những theme đầy đủ icon cho N97

Ntv_79

ai có themes N900 này cho 5800 ko cho mình với! thank các bạn nhìu

Nếu ai đó có ý tưởng thì mình nghĩ chắc cũng chạy trên nền SPB

tớ thì ko nghĩ thế! chỉ cần mod icon thôi,bro nào tìm đc bộ icon này là ổn,còn nền thì kiếm dễ hơn rùi! hy vọng sớm có bro thực hiện ý tưởng này giùm mình. bộ icon đó đẹp wá mà ^^~

Để thiết kế đc bộ icon như thế k đơn giản như bạn nghĩ đâu.
Mính mún nó y chang nên chỉ có SPB mới thỏa mãn đc :))

vậy hã? mình hông thik dùng SPB lém vì hao pin wa" . bạn có thể mod icon này vào nền của thême touch vista(7s) 5th giúp mình đc hok? mình thấy mấy bro trong diễn đàn làm theme bằng sisconten giỏi lém mà ^^! mình hông bik làm cái đó cũng hok tìm đc icon N900 nè nên mới nhờ các brô giúp

Các bạn thông cảm ko thảo luận trong này nhé!!!

Goldness by Celldoctor

http://www.mediafire.com/?v2f8w00bx2ck0b6

nam_tran2701

trong Cái theme iphone dark mình muốn xóa cái thanh ở trên cùng (trong mục menu ) và thay cái thanh ở dưới cùng này, phải vào đâu? Bác nào rành chỉ cho mình làm cái. thanks
cụ thể nó là như vậy:

Ntv_79

Apple World By Acros08

Một theme rất đẹp với bộ icons cũng rất đẹp!

pass: Ntv_79

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

minhtien1810

Bác NTV ơi, cái hs của bác có con nhỏ múa trên hs là kiếm ở đâu ? bác share e với dc ko , tks bác

Ntv_79

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Robodef By Blue_ray

Themes Detail :

* Icon was using Fresh icon by IND190
* More than 500 icon was archived inside this themes
* Full SVG themes, 3 version has been released and compatible for 3rd 240×320, 320×240 and also 5th Phones
* Themes element was inspired by Acros08 and used several element from him
* Wallpaper image was from donvito62 creation
* it’s hard to archive 100% bug free themes, if you found bug don’t be hesistate to let me know
* any bug reporting please provide the screenshot, otherwise i will ignore all reporting

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

MAC By Blue Ray

Icon was using 2 Color style by Me
Wallpaper background was suuplied by Gitansh
More than 500 icon was archived inside this themes
Themes was pure for symbian 5th Phones, don’t use it on 3rd phone to avoid bug and supported for Symbian ^3 phones.
it’s hard to archive 100% bug free themes, if you found bug don’t be hesistate to let me know
any bug reporting please provide the screenshot, otherwise i will ignore all reporting

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

CLASSIC BLACK By IND190

Nhưng theme của bác này càng ngày nhìn càng đẹp và gần gũi với Sym^3. Hy vọng sẽ sớm có những theme có bộ icon mặc định Sym^3
Có các phiên bản cho V5 và Sym^3 nhé!

Cùng đao nào..>>>>>>>>>>>>>>>
DOWNLOAD HERE

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Vivid Green By Larsson
Một theme tuyệt đẹp của larson nữa đây. Theme này widget ngoài màn hình cũng trong suốt nên nhìn rất đẹp!

DOWNLOAD HERE

Ntv_79

Light Pro by Toma (Best Theme Forever)

Một theme phong cách ÁNH SÁNG NEON với bộ icon tuyệt vời!

attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php

Hãy đao và thưởng thức nào >DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối: