• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ những theme đầy đủ icon cho N97

Ntv_79

[DOWN]

RuChi

Mình đã download theme HTC Dark về nhưng khi cài nó báo lỗi. Cả theme đầu tiên của bạn mình cài xong cũng không giống như tronh hình, nhất là cái đồng hồ và phần hiển thị thời tiết. Mong bạn hướng dẫn cụ thể giúp mình. Thanks!

hatranbeclin

Đa phần những theme trong topic này đều full icon n97 mà. Iphone thì ví dụ theme này > iPhone by dsma

E xài CFW N97mini của anh mathanh! nhưng cài bản này vào thì bị 2 chữ contac vối phone. :((
Em tải bản fix của anh luôn òy! mà vẩn bị, Nếu xoay ngang màng hình lại thì hok bị!
Anh fix giúp em dc hum?

hatranbeclin

Ai đó giúp mình làm HS trong suốt với!
Còn cái đường viền bao quanh icon nhìn kì kì! hihi
thank! !!!!

Ntv_79

Ai đó giúp mình làm HS trong suốt với!
Còn cái đường viền bao quanh icon nhìn kì kì! hihi
thank! !!!!

Làm cái đó không dễ đâu bạn à! Nên muốn trong suốt thì lại tìm theme khác dùng thôi!

Ntv_79

Lấy mấy entry trong suốt từ 1 thems khác sang thems của mình thì nó có tác dụng hok anh?

Tất nhiên là có tác dụng. Vấn đề bạn phải biết chính xác những cái đó là entry nào để lấy và thay thôi.