• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ vài themes đẹp cho các bạn !

socloc20

mai rảnh sẽ ngồi tìm cái uid của thư mục game. chứ để vậy nhìn gai quá. bác thử hỏi ntv_79 xem. theme của bác ý full hết mà

mình chỉ cần tìm cách làm trong suốt thanh bar thui. chứ widget thì không cần. đau đầu ghê

chjpkute

theme cung đẹp thật nhưng mà phần nhắn tin màu trăng trùng với màu chữ nên hơj khó nhjn và càj ảnh thì bi vêt màu ở côt sóg và pin .kô biêt ai bi như vậy kô mình dùng c7

anhtuan89gt

theme cung đẹp thật nhưng mà phần nhắn tin màu trăng trùng với màu chữ nên hơj khó nhjn và càj ảnh thì bi vêt màu ở côt sóg và pin .kô biêt ai bi như vậy kô mình dùng c7

Themes này dành cho V5 mà bạn. Dùng cho S^3 có thể sẽ lỗi

levanson_86

Xin cho hỏi một câu ngoài lề: "bác sd Flipfont hay font mặc định của máy mà ko thấy bị lỗi TV vậy? có thể chia sẻ cùng a e đc ko?"

anhtuan89gt

Xin cho hỏi một câu ngoài lề: "bác sd Flipfont hay font mặc định của máy mà ko thấy bị lỗi TV vậy? có thể chia sẻ cùng a e đc ko?"

Mình dùng FontRouter. Bạn có thể qua topic NÀY mà kiếm Font hỗ trợ tốt TV

OverYou

Theme với Icons dạng Iphone thỳ mềnh không thík, chỉ thíck mếy cái hình của mếy iem xinh xắn, click thanks ở bài đó rùi nha ;;) Bro cứ thế phát huy!

socloc20

Theme với Icons dạng Iphone thỳ mềnh không thík, chỉ thíck mếy cái hình của mếy iem xinh xắn, click thanks ở bài đó rùi nha ;;) Bro cứ thế phát huy!

icon iphone đẹp mà. icon n8 nhìn mới ko thích. nhìn thấy nó nhàm quá

anhtuan89gt

Đây là Themes IOS4 Black trong suốt đã đc mình Fix lại (Full icon kể cả Foder Game nhé :D ). Mình sẽ cập nhật luôn ở bài #1

>>Download Black Fix<<

Chỉnh sửa cuối:

minhduy199

anhtuan89gt ơi bạn sữa cái hình nền của IOS4 Black thành màu đen luôn đi mình không thích cái đó

socloc20

Hình nền mặc định của themes là đen mà bạn, đấy là mình để ảnh nền khác thôi.

Trong suốt như vậy mới đẹp chứ ban, k che hình nền :D

bái bạn làm sư phụ. bạn làm ơn bày mình cách chỉnh sửa icon thư mục game đi. nha. năn nỉ lun