• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

tonychanh

Tuy phim chỉ được rate 6.1 trên imdb.com nhưng theo tôi phim có nội dung hay và đồ hoạ 3D tuyệt đẹp. Về hiệu ứng 3D, có lẽ đây là phim có hiệu ứng 3D tốt nhất mà tôi từng xem.
Do rất thích phim này nên tôi đã chuyển đổi với bit rate khá cao (5000 Kbps). Phim lớn nhưng chắc chắn bạn nào download về xem sẽ không thấy uổng công ;;) Phim này tôi làm sub nổi, khi xem nếu sub bị nhoè thì nghiềng
nhẹ máy cho đến khi thấy sub nổi lên .

Download (16 file x 191 MB)
Mã:
http://www.mediafire.com/?mfs821p3sw5i2

Đang download sẽ review admin sau

Bin21

part 6 của Hộ vệ vẫn không được:((
Tôi thử mở link bằng IE thì download được. Mediafire lâu lâu dở chứng vậy. Bạn thử coi sao. Nếu đêm nay mà vẫn chưa down được bình thường tôi sẽ up lại.

Bin21

đề nghị MOD biểu dương tinh thần nhiệt tình đóng góp của Bin 21, phim Bin post toàn phim hay, dễ donwload, đúng như tiêu chí của topic, nào, ae, nếu ai cùng ý kiến với tôi thì giơ tay nhé !!!=D>=D>=D>Bin21=D>=D>=D>
Nút Thanhks sao không có tác dụng. Thành thật cảm ơn bạn minhnamvn2003.

minhnamvn2003

Tôi thử mở link bằng IE thì download được. Mediafire lâu lâu dở chứng vậy. Bạn thử coi sao. Nếu đêm nay mà vẫn chưa down được bình thường tôi sẽ up lại.

cám ơn bác, đúng là bằng IE thì được, thế mà o nghĩ ra:-? cám ơn nhiều nhiều

zduciii

Tuy phim chỉ được rate 6.1 trên imdb.com nhưng theo tôi phim có nội dung hay và đồ hoạ 3D tuyệt đẹp. Về hiệu ứng 3D, có lẽ đây là phim có hiệu ứng 3D tốt nhất mà tôi từng xem.
Do rất thích phim này nên tôi đã chuyển đổi với bit rate khá cao (5000 Kbps). Phim lớn nhưng chắc chắn bạn nào download về xem sẽ không thấy uổng công ;;) Phim này tôi làm sub nổi, khi xem nếu sub bị nhoè thì nghiềng
nhẹ máy cho đến khi thấy sub nổi lên .

Download (16 file x 191 MB)
Mã:
http://www.mediafire.com/?mfs821p3sw5i2

Bác Bin chỉ cho em cách Convert phim = chuong trình gì mà làm sao bác lại chỉnh dc Bitrate lên tận 5000 Kbps thế ?
em cũng convert 1,2 phim 3d dạng mkv sang mp4 mà khi convert lâu dã man với cả khi cho vào evo nó cứ nhoè nhoè kiểu j ý°

Bin21

Bác Bin chỉ cho em cách Convert phim = chuong trình gì mà làm sao bác lại chỉnh dc Bitrate lên tận 5000 Kbps thế ?
em cũng convert 1,2 phim 3d dạng mkv sang mp4 mà khi convert lâu dã man với cả khi cho vào evo nó cứ nhoè nhoè kiểu j ý°
Bạn dùng Freemake Video Converter. Bạn xem thêm ở #167.
Chúc bạn thành công.

baoz008

Các bạn ơi! Mình vào virtualdub->video>filter thì không có phần textsub 2.23, mình đã cài vobsub rồi. Bạn nào biết chỉ mình với.Thank.

Bin21

Các bạn ơi! Mình vào virtualdub->video>filter thì không có phần textsub 2.23, mình đã cài vobsub rồi. Bạn nào biết chỉ mình với.Thank.

Bạn download file "Fix VitualDub.rar" về giải nén và chép thư mục "plugins" (trong file rar) vào thư mục chứa file chương trình "VirtualDub.exe" -> chạy lại chương trình chắc sẽ được. Nếu không được bạn cho biết.
Chúc bạn thành công.

Bin21

Drive Angry real 3D SBS và Greeen Hornet 3D SBS - Kèm Việt sub

Drive Angry real 3D SBS

Phim có hiệu ứng 3D khá tốt, được rate 5.6 ở imdb.com
Phim có nhiều cảnh không thích hợp với trẻ em.

Download:
Mã:
http://www.mediafire.com/?a5au3mtb9uma5

The Green Hornet (2011) - 3D HSBS 1080p - FPA
Thể loại: Hành động - Hài hước

Phim có độ nổi và độ sâu tốt. Theo tôi thấy thì phim là real 3D nhưng không hiểu sao ở realorfake3d.com lại thông tin là fake 3D!

Phim này để bổ sung cho các máy không được khuyến mãi kèm theo (như máy tôi ;;)!)

Download (1.40GB - 1 link)
http://up.4share.vn/d/6250545654555252

* Cả 2 phim có kèm sub Việt trong folder download.

Chỉnh sửa cuối:

minhnamvn2003

bác bin làm giúp cái Legent of Flight thì tốt quá nhỉ, em mê nó mà không biết tìm đâu ra, toàn .mkv thôi;;)

kimazure

trước khi nhận xét điều j,các bạn nên tìm hiểu kỹ đã nhé,người ta đã có lòng chia sẻ cho anh em xài...lại còn bị chê....