• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

meomeotom

Ôi, giờ mới biết có trang này. Chân thành cám ơn các bác. Chúc các bác và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc \-/

jimmycrazy

Bac nao chi giup side convert tu 3d_sbs.mkv sang 3d.mp4 coi dc ttren evo 3d.moi mua 1 so phim 3d ma convert ko xem dc.bac nao co phan mem convert phim 3d cho minh xinh voi nhe.thanks !
ểnrên

ancola66

Super V.I.P
... diễn viên Maria Ozawa rồi khỏi giới thiệu.

Phim chuẩn 3d, các bác down về chén nhé.>:)
Chuyển sang S2 roài nên không xem được 3D. Bạn nào có bản 2D (Chất lượng full HD hoặc HD) thì cho mình một bản để xem trên S2:p

jimmycrazy

bac ancola66 cho minh hoi cach convert phim 3d_sbs.mkv sang 3d mp4 coi dc tren htc 3d nhu the nao vay.cho minh biet ro chi tiet side convert luon nhe.bac co phan mem convert up cho minh voi.thanks !

phamthaitl

lâu nay không có ai kiếm dc phim 3D vespa LX cho anh em xem nhỉ?
bác nào chuyển giùm xang mp4 giúp anh em với.mình không biết cách.

Chỉnh sửa cuối:

jimmycrazy

bac nao cho minh hoi sao dung luong phim 3d_mkv 1g8 ma minh convert ve 3d_mp4 chi dc 35m ma chay ko du phim nua.

Bin21

Legends of Flight và Dinosaurs Alive - 3D SBS

IMAX Legends of Flight 3D 2010 - Huyền Thoại Máy Bay

Phim nói về ý tưởng thiết kế và việc chế tạo máy bay từ cổ điển đến hiện đại.

Download: (1 file x 494.28MB)
Mã:
http://up.4share.vn/d/7143424848434440

* Phim này tôi post theo đề nghị của bạn minhnamvn2003. Nhân tiện bonus thêm một phim IMAX.

IMAX Dinosaurs Alive 3D - Đời Sống Loài Khủng Long

Phim kể lại việc tìm kiếm và dựa trên các mẫu hoá thạch để tái tạo lại đời sống của loài khủng long. Đặc biệt truyện phim được dẫn bởi Michael Douglas.

Download: (1 file x 455.07MB)
Mã:
http://up.4share.vn/d/784a4b41414a4d48

* Cả hai phim đều dành cho hệ thống IMAX nên dù là phim khoa học nhưng hiệu ứng 3D rất tuyệt vời.

Chỉnh sửa cuối:

minhnamvn2003

IMAX Legends of Flight 3D 2010 - Huyền Thoại Máy Bay

Phim nói về ý tưởng thiết kế và việc chế tạo máy bay từ cổ điển đến hiện đại.

Download: (4 file x 194MB)
Mã:
http://www.mediafire.com/?njlh2z9360pii

* Phim này tôi post theo đề nghị của bạn minhnamvn2003. Nhân tiện bonus thêm một phim IMAX.

IMAX Dinosaurs Alive 3D - Đời Sống Loài Khủng Long

Phim kể lại việc tìm kiếm và dựa trên các mẫu hoá thạch để tái tạo lại đời sống của loài khủng long. Đặc biệt truyện phim được dẫn bởi Michael Douglas.

Download: (4 file x 151MB)
Mã:
http://www.mediafire.com/?070o8cx8o43av

* Cả hai phim đều dành cho hệ thống IMAX nên dù là phim khoa học nhưng hiệu ứng 3D rất tuyệt vời.
cám ơn Bin21 rất nhiều, và có 1 lời khuyên cho bác, đừng đi bán hàng hay làm kinh doanh gì nhé, lỗ chết (xin 1, cho thêm 1 lấy gì lời:))), một lần nữa, cám ơn Bin21 nhé

ancola66

Super V.I.P
bác ÂN đoa về xử đi kia, cảm giác S2 vói Evo khác nhau the nào, chia sẻ 1 chút đi
Đã tải xong, đã nối file và vừa chép vào thẻ nhớ. Đeo tai nghe roài thử liển:p

P/S Đã xem lướt nhưng rất hay và nét (Tuy chưa phải bản HD)...Hay tại xem trên Super Amoled + nhỉ:p

Chỉnh sửa cuối:

phamthaitl

P/S Đã xem lướt nhưng rất hay và nét (Tuy chưa phải bản HD)...Hay tại xem trên Super Amoled + nhỉ:p

oạch.quảng cáo cho SS nhé.

biii8x

Bác nào cho e xin cái yahu, hướng dẫn giúp e với. E mới dùng Evo 3D, còn gà quá. Nhìn các lão làng post film thèm lắm, mà down về không xem đc. :(
Yh của e, biii8x nha. Bác nào rảnh buzz giùm e với. Cảm ơn nhiều ạ!

minhnamvn2003

:)) chắc tại hàng mới, bệnh đàn ông mà:)), từ ngày bác đổi evo, ít gặp bác quá