• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

huynhduy9683

Em là ma mới mong các anh chỉ giúp,
Sao máy evo3d của em khong xem được hình và fim 3d,lúc trước` không bị bây giờ bị hoài, em đã reset máy rồi,khi reset máy thì xem được,để vài ngày vào wifi download phần mềm tùm lum ,xem lại thì 3d bị lỗi nữa,giúp em với

venusian

Moderator
Bác cho vài lời cảm nhận về em One X này đi :)

Nếu là fan của HTC thì không thể bỏ qua ONE X đc.
Xử lý mượt mà.
kiểu dáng mỏng nhẹ, đẹp.
Màn hình hiển thị tốt,
Camera thì khỏi nói chuyện luôn :D (Khẩu độ mới, chip xử lý mạnh)
Giá cả hợp lý (12tr200 xách tay)

ancola66

Super V.I.P

Xử lý mượt mà.
kiểu dáng mỏng nhẹ, đẹp.
Màn hình hiển thị tốt,

chú lại tậu 1x rùi à bán em s2 chưa chú ? hôm qua coi con 1x nhìn kết quá mà chưa có đạn hi.
Nếu bỏ qua con ONE X này thì cũng như ngày xưa bỏ qua con HD2 vậy >>> Nếu nói về Android thì sau DHD con này mới nổi bật so với 1 năm vừa qua\-/

yeskia

Moderator

Xử lý mượt mà.
kiểu dáng mỏng nhẹ, đẹp.
Màn hình hiển thị tốt,

chú lại tậu 1x rùi à bán em s2 chưa chú ? hôm qua coi con 1x nhìn kết quá mà chưa có đạn hi.

Nếu bỏ qua con ONE X này thì cũng như ngày xưa bỏ qua con HD2 vậy >>> Nếu nói về Android thì sau DHD con này mới nổi bật so với 1 năm vừa qua\-/

Này! Các bác spam hử!
Bàn về One X thì sang chỗ của nó chứ! :)):)):))

yeskia

Moderator

Xử lý mượt mà.
kiểu dáng mỏng nhẹ, đẹp.
Màn hình hiển thị tốt,

Này! Các bác spam hử!
Bàn về One X thì sang chỗ của nó chứ! :)):)):))

badman_87

Member

à chú ân cho cháu hỏi giữa 2 con máy chú đã dùng qua là htc evo 3D và ss s2 thì con nào dùng ổn hơn ạ ? tại ông anh trai cháu đang muốn tậu một trong 2 em đó.chú cho cháu xin một vài đánh giá về 2 em nhé thank chú .

tuyenkthn

các bác ơi phim avata không có phụ đề tiếng việt à, cả phim sex ane zen nữa

MÀ lâu không thây các bro cập nhật thêm fim mới, topic dạo này chìm nghỉm quá

Last edited by a moderator:

ancola66

Super V.I.P
à chú ân cho cháu hỏi giữa 2 con máy chú đã dùng qua là htc evo 3D và ss s2 thì con nào dùng ổn hơn ạ ? tại ông anh trai cháu đang muốn tậu một trong 2 em đó.chú cho cháu xin một vài đánh giá về 2 em nhé thank chú .
ONE X dùng ổn hơn:D. Thực ra 2 em đó cũng khó so sánh với nhau vì mỗi cái nó một kiểu >>> Tựu trung lại nếu tầm tiền đó thì nên chọn Sensation XE thì hơn. Nếu vươn thêm tí nữa thì dùng một trong các em dòng ONE mới ra:D

Bạn hướn đãn add thêm Sub cho mình với, mình làm thử không được
Bạn tải Sub việt của phim về (dạng .srt) và cho cùng thư mục phim (phim và sub để trong 1 thư mục nhé), vào coi xem có add được không, nếu không được thì bó tay.

havanthang

cho e hỏi hơi ngu 1 tí . e có load mấy bộ phim về có dạng mp4.001 , mp4,002 ....
Làm các nào để bỏ cái 001 và 002 đi vậy .Và tiện thể bác nào có pm đổi đuôi FLV , MKV sang mp4 thì cho e xin với .

yeskia

Moderator
cho e hỏi hơi ngu 1 tí . e có load mấy bộ phim về có dạng mp4.001 , mp4,002 ....
Làm các nào để bỏ cái 001 và 002 đi vậy .Và tiện thể bác nào có pm đổi đuôi FLV , MKV sang mp4 thì cho e xin với .

Thật ra, các loại file có phần mở rộng là *.00n thì ta dùng phần mềm nào cũng được, miễn là nó có chức năng combine (nối file) là được; ví dụ như ứng dụng total commander. Các file khi nối lại phải đồng nhất với nhau về tên file (chỉ khác ở chổ .00n như .001, 002..) và phải đặt trong cùng thư mục (folder)

Last edited by a moderator: