• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

Bin21

Animals United 2010 - Vương Quốc Thú - 3D SBS (FPA) - Thuyết minh Việt

Animals United 2010 - Vương Quốc Thú
Thể loại: Hoạt Hình

Xin giới thiệu bộ phim 3D thử nghiệm của VTC. Phim đẹp, real 3D với hiệu ứng khá tốt nhưng do phim được capture từ TV nên vài chổ hơi bị lỗi. Chủ yếu để anh em xem chất lượng phim 3D HD qua truyền hình.

Link download (MF): 6 file x 179MB
Mã:
http://www.mediafire.com/?wbt149mkdtm77

Mất tiêu nút "cám ơn" ,lại không có nút "like" các bác nhỉ.Ngày xưa mình cũng hay copy phim bằng TV nội địa Nhật qua băng Video.

symbian

Ko hiểu sao bây giờ mình ko xem dc 3d nữa , toàn 2 màn hình , ấn vào play in 3D cũng ko dc , nó vẫn hiện 2 màn hình , hình như có thêm dòng chữ là phải side by side gì đó, nhưng ko biết chỉnh ở đâu . giờ chỉ xem dc mấy clips , còn mấy phim lẻ trc xem dc giờ tịt mất rồi :(

Ko hiểu sao bây giờ mình ko xem dc 3d nữa , toàn 2 màn hình , ấn vào play in 3D cũng ko dc , nó vẫn hiện 2 màn hình , hình như có thêm dòng chữ là phải side by side gì đó, nhưng ko biết chỉnh ở đâu . giờ chỉ xem dc mấy clips , còn mấy phim lẻ trc xem dc giờ tịt mất rồi :(
Hay do bản ROM nhỉ?

tuyenkthn

Các bro ơi, sao lên Adroi 4.0 thì phần mềm 3dvplay không chạy được nữa, có ai biết nguyên nhân ko

NbaOps

Cho mình hỏi có App nào xem 3D đọc đc sub đuôi .ass đc ko, cái 3dvplay ko đọc đc. Mình down đc mấy film 3D ở trang http://kat.ph/search/3d/ nhưng cho sub vào cùng folder thì ko đọc đc!

Bin21

Các bro ơi, sao lên Adroi 4.0 thì phần mềm 3dvplay không chạy được nữa, có ai biết nguyên nhân ko

Có lẽ do 3DVPlayer chưa hỗ trợ Android 4.
Với các phim format frame packing arrangement (FPA) download từ Youtube hoặc một số phim tôi giới thiệu (có ghi FPA), bạn có thể dùng Moboplayer hoặc MX Video Player để xem, 2 chương trình này xem được phụ đề rất tốt và lại cho tuỳ chỉnh phụ đề. Cả 2 đều chạy trên Android 4.

coty

Bạn chép tất cả 10 file vô cùng một thư mục -> kiểm tra lại mỗi file có đủ 185MB không -> kiểm tra lại tên từng file coi có đúng như file upload, rồi thử join lại lần nữa.
Nếu vẫn không được bạn download file "Join-Long Mon Phi Giap.cmd" ở link dưới (đây là batch tôi viết để nối riêng cho phim này). Bạn chép file "Join-Long Mon Phi Giap.cmd" vô cùng thư mục với 10 file phim và chạy nó. Cửa sổ DOS sẽ mở, bạn đợi trình CMD làm việc cho đến khi xong cửa sổ DOS sẽ tự đóng. Bây giờ sẽ có thêm file "Flying swords of dragon gate 2011 - 3D SBS (FPA).mp4", đó chính là phim đã được nối lại. Bạn có thể mở xem thử.
Làm theo cách trên tôi nghĩ chắc chắn sẽ được.

Link download file "Join-Long Mon Phi Giap.cmd":
http://www.mediafire.com/download.php?5v3zyrpcsnbq1kv
Thanks Bin21 nhiều nhé=D>

Last edited by a moderator: