• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chronicles of Inotia: Legend of Feanor - Game nhập vai! HOT.

HuynhMinhDang

Chronicles of Inotia: Legend of Feanor
Com2uS Corp.
Category: Games
Price: $7.99
Released Dec 12, 2008
Size: 31.3 MB
Seller: Com2uS Corp.
Latest version: 1.0.0
Thanks KenNy

iTunes Link

Hình minh họa:

Game này chơi bằng cách ra ngoài làng đánh quái (lụm đồ, skill...) và còn nhiều thứ cho anh em khám phá! Vào hành trang = cách bấm vào hình nhân vật ở trên góc!
Chúc vui! Và nhớ Thanks động viên mình với nha, mệt mà thấy Thanks là vui hẳn lên!:))​

ZShare
Rapidshares
iFile
Senspace
---------------------------------------------------------------------------

BẢN UPDATE VERSION 1.0.2

Mediafire
Rapidshare

b-)GAME CỰC KỲ HAY LUÔN ĐÓ CÁC BẠN ƠIb-)​

Chỉnh sửa cuối:

gaxaobeam

Công nhận Bác là thành viên mới mà tích cực wa' xa'.Bác hay thật.chẳng mấy chốc mà lên V.I.P giờ.Thx bác phát nữa...:))

HuynhMinhDang

Sao link Mediafire k down dc vậy Bác.check hộ cái nha':(
Đã bổ sung thêm nhiều link nữa cho bạn lựa chọn ở trên bài đầu đó bạn hiền!:D
Ko hiểu dạo này thằng Mediafire nó bị khìn khìn thế nào ấy nhỉ?:-?? Chán!:|

gaxaobeam

Bác đã chơi game này chưa?luyện lên lv 13 rồi mà vẫn k xong cái nhiệm vụ nào cả?làm nv sao mà khó thế hở Bác MD_IP:-??

HuynhMinhDang

Bác đã chơi game này chưa?luyện lên lv 13 rồi mà vẫn k xong cái nhiệm vụ nào cả?làm nv sao mà khó thế hở Bác MD_IP:-??
Bạn chịu khó đọc tiếng Anh và dùng website nào đó dịch đi xem nào!:))
Nói thật nha, về game hay thì game này đứng thứ 3 đối với mình đó nha! Nội dung hay phải biết, map nè, đồ đạc nè và vũ khí phong phú, cày thấy đã luôn (mặc dù hơi khổ tí)! Như game MU Viet Nam một thời ấy nhỉ. Game này đúng là Game Hot luôn. Mình mê tít luôn, nhưng ko có time rãnh để cày nhiều và giờ lên cấp 18 rồi (xong 2 nhiệm vụ àh)!:)):))

chienthang123

Công nhận đây là một game hay nhưng mình diệt xong con Elf Queen xong thì không thấy cửa nào để đi tiếp. Trong phần nhiệm cụ cũng không còn mục nào nữa. Map ít quá . Có bro nào tìm kiếm được gi nữa không vậy??? Đang hấp dẫn....

gaxaobeam

Đã lv 15 và mới xong có 1 nhiệm vụ thui.ah Bác Chienthang123 đánh Elf Quên ở đâu thế?Map mấy vậy Bác?Bác MD_IP đã cày lên lv18 rồi cơ àh8-|Đã bít xài bít cài iPhone thì phải biết tiếng Anh chứ.Nhưng khổ nỗi Nhiệm vụ khó và lâu rớt đồ we':|

HuynhMinhDang

Công nhận đây là một game hay nhưng mình diệt xong con Elf Queen xong thì không thấy cửa nào để đi tiếp. Trong phần nhiệm cụ cũng không còn mục nào nữa. Map ít quá . Có bro nào tìm kiếm được gi nữa không vậy??? Đang hấp dẫn....
Bảo đảm với bạn là chưa cứu đc công chúa và chưa chạy chữ như hết Fim là game... vẫn chưa kết thúc đâu!:)):))
Mình mới lên 23 àh, nên chưa biết sao, có gì biết sẽ hồi âm!;;):D

hasitinh

cưu công chúa ở đâu vậy bác .mình đang chơi chò này ở 2.1 nhưng mới lên 2,2 ,phần save củ thì mình chém lại ( nguyên cái document trong application xxxx) khi lên 2.2 mình chép đè cái document dó vào rồi.mình load đc nhưng save lại o đc .

gaxaobeam

Thế Bác hasitinh chơi tới lv nhiu ời?Tui mới chơi tới lv 22 thôi àh.Làm nv xong hết chỉ còn mỗi nv Get rid of Grunt thôi àh.Chẳng bít làm như thế nào nữa:-/:-/

HuynhMinhDang

Cứu công chúa ở đâu thì mình chưa biết, mới LV 25 chưa tới đó! Nhưng thấy mấy bác khác cứu công chúa mới hết "Fim"!:D
Mình còn tới 3 cái nhiệm vụ luôn: Gather materials, Get rid of grunt, Elf Boy gone missing! Hix, hix...8-|

gaxaobeam

Àh Bác MD_IP còn nv nhiều thế cơ àh.
-Gather materials là nv thường xuyên Bác àh.
-Get rid of Grunt thì tới khi nào Bác có cái đùi thịt là chạy wa map Orc Camp tìm con Monter dang nằm ngủ quang cuc thịt ra la oki.
-Elf Boy cái này Bác kiếm cho nó 1 cây vũ khí bất kỳ nào(nhưng dừng dỏm quá Bác nhá).Tui già đầu mà bị thằng nhóc đó lừa.quăng thử cây đao to of mình ra là nó lụm lun:((Làm giờ phải cầm đao cùi wa'.(Khuyến cáo bác nv này nhe')>:)

HuynhMinhDang

Thằng nhóc đó ở đâu bạn? Mà vũ khí cùi bắp nó chịu hem nhỉ?:D
Lên 27 rồi, giờ còn 2 nhiệm vụ Elf Boy gone missing và Search the monument thôi.:p
Hix, mình muốn nuôi lại con thú khác và bỏ con thú này thì làm sao nhỉ? Con thú mình đang nuôi củ chuối quá, LV 6 mà nó tăng có 3 AGI chứ ko tăng mấy cái khác cho mạnh, giờ làm sao thịt nó kiếm con khác nhỉ?:(

hasitinh

mình lv 24 rồi.nhưng may o save dc nên o tiếp tục đc nè.mới lên 2.2 mà chép save cũ vào mà o biết set thế nào cho nó hoạt đông .chỉ có load dc thôi o save lại đc thế mới khổ chứ

gaxaobeam

Thằng nhóc đó ở đâu bạn? Mà vũ khí cùi bắp nó chịu hem nhỉ?:D
Lên 27 rồi, giờ còn 2 nhiệm vụ Elf Boy gone missing và Search the monument thôi.:p
Hix, mình muốn nuôi lại con thú khác và bỏ con thú này thì làm sao nhỉ? Con thú mình đang nuôi củ chuối quá, LV 6 mà nó tăng có 3 AGI chứ ko tăng mấy cái khác cho mạnh, giờ làm sao thịt nó kiếm con khác nhỉ?:(

Tui lv 28 rồi.vượt mạt Bác rồi nhé.Full đồ tím +6,còn vũ khí +1 thôi vì bị thằng nhó đó lừa.=))Cùi bắp nó k chịu đâu.phai vũ khí tím hay cấp cao cao chút Bác nhe'.nó ở tận map Orc Camp 1-2 hay 2-2 ji đó.
Bác muốn nuôi thú khác thì cứ kiếm mấy cái giếng nhấp vào hên xui Bác sẽ có trứng mới:DBa1c đang nuôi con Trym phải hok?Tui nuôi con gì nhìn giống con Ếch wa.Lv5 CON+3:|

HuynhMinhDang

Mình LV 32 rùi.:D Giải quyết xong thằng nhóc đó rồi, cho nó cây thương 1~19 nó chịu liền. Mới nuôi con thú khác, như con ngựa ó, LV1 mà nó đã STR 5 luôn, hehe (nghe nói STR cao là mạnh). Mình có nhẫn rắn may mắn (là phát sáng). Đang cố lên LV chứ yếu quá vô kia nó đánh chít. Mà sao ít tiền quá àh, có cách nào nhiều tiền và Plat ko bồ???:D:D Mà đồ tím là sao bạn?;;)