• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chronicles of Inotia: Legend of Feanor - Game nhập vai! HOT.

khactinhbe

chỉ mình làm NV Get rid of Grunt đi , mình wang cục thịt wa rồi, con monster đó nó thức dậy rồi wa map mới mà sao ko complete đc nv đó zậy , ai có thể giúp mình đc ko ???

hasitinh

Mình LV 32 rùi.:D Giải quyết xong thằng nhóc đó rồi, cho nó cây thương 1~19 nó chịu liền. Mới nuôi con thú khác, như con ngựa ó, LV1 mà nó đã STR 5 luôn, hehe (nghe nói STR cao là mạnh). Mình có nhẫn rắn may mắn (là phát sáng). Đang cố lên LV chứ yếu quá vô kia nó đánh chít. Mà sao ít tiền quá àh, có cách nào nhiều tiền và Plat ko bồ???:D:D Mà đồ tím là sao bạn?;;)

đồ tím là tên cũa nó có màu tím đó bồ,cái này mạnh hơn đồ bình thường cùng tên mà chử màu trắng đó .

hasitinh

cái save cũa mình load đc mà không save lại đc có pro nào chỉ mình set lại bao nhiêu cho nó hoạt động đc không vậy đang nghiên chơi chò này wa mà save lại không đc.

HuynhMinhDang

cái save cũa mình load đc mà không save lại đc có pro nào chỉ mình set lại bao nhiêu cho nó hoạt động đc không vậy đang nghiên chơi chò này wa mà save lại không đc.
Cái vụ này thì mình chịu luôn áh, sao ko chơi hết rồi hãy lên 2.2 mà giờ khổ thế này!:(:p:D
Chắc chịu khó cày lại quá, hix! Mà bạn chơi phần bình thường hay khó vậy? Nếu phần khó thì Save đc chứ ko load đc đâu nhé bạn. Ko biết do lỗi hay là phần đấy nó thế nữa!:-?:|:D

gaxaobeam

b-)Ai chơi trò này đã cẩm được cây đao ThunderStorm chưa vậy?:|nhìn đẹp mê hồn mấy Bác àh.Đã lv 33 rồi mà k luyện và làm nv nữa đang lo cày tiền để đủ 8 plat 4000 gold mua cây đao đó:p

HuynhMinhDang

Kết thúc Game!

b-)Ai chơi trò này đã cẩm được cây đao ThunderStorm chưa vậy?:|nhìn đẹp mê hồn mấy Bác àh.Đã lv 33 rồi mà k luyện và làm nv nữa đang lo cày tiền để đủ 8 plat 4000 gold mua cây đao đó:p
Thông báo với bạn là mình đã cứu công chúa về nước chiều hôm qua rồi nhé!:D
Vài hình minh họa về mình nè. Tất tần tật...

LV 42. Con thú LV 1 đã + 4 DEX giờ + DEX 5 (cái này tăng độ chính xác, ít bị miss khi đánh. Nên giữ lại.)b-)

Đồ đạc đây, max hết nhé! Cái kiếm hơn đao của bạn chưa? Cái này là mình bán bớt đồ xịn để kiếm Plat rùi đó.:p:D

Về vũ khí nè:

Khiên đỡ nè:

Áo giáp nhé:

Giày tốc độ vãi khủng chưa nè, Speed 210 đấy, chạy nhanh khiếp!;;)

Quang cảnh màn cuối và con trùm đây nhé anh em (nó mạnh kinh luôn)::D

Đợi bản Update thôi!:p;;):D

gaxaobeam

Nice Bác.sao mà đào đâu ra lam Plat thế Bác.hướng dẫn cụ thể nhe':D.Đồ Bác thế là ngon qua rồi=D>

HuynhMinhDang

Nice Bác.sao mà đào đâu ra lam Plat thế Bác.hướng dẫn cụ thể nhe':D.Đồ Bác thế là ngon qua rồi=D>
Hôm bữa có tận 25 Plat, mua mấy cuộn giấy bí kíp "đỏ" dzữ quá hết xiền.:))
Bạn lên cấp cao tí nhé, vào những map mới có quái mạnh áh, chịu khó đánh hoài là nó ra đồ xịn, đem bán đc khối Plat tiêu rủng rỉnh. Nhưng khi mình đánh quái thì nên đeo nhẫn (hay gì cũng đc) may mắn vào, nhẫn hay đồ đó có màu sáng hơn bình thường đấy nhé bạn!!!:D:D

gaxaobeam

Thx Bác nhá.Mà sao tui mặc full đồ màu tím +6 chỉ mỗi vũ khí là thường thôi mà sao lụm toàn là short sword voi long sword thôi vậy bác.:-??vẫn không hên bằng Bắc ấy nhỉ?:O

PolicemanQN

Nếu mình muốn bán đồ thì fải bán ở chổ nào vậy các bạn,mình ghiền game này nhưng chỉ biết mua chứ ko biết bán.Thanks

gaxaobeam

Nếu mình muốn bán đồ thì fải bán ở chổ nào vậy các bạn,mình ghiền game này nhưng chỉ biết mua chứ ko biết bán.Thanks

Ban đồ bạn chỉ cần đứng vào chổ trống nào trong Shop cũng được.nhấp vào món đồ muốn bán và chọn drop item o dòng bên phải phía dưới:D

prowarrior

Lam quest help a sage nhu the nao ah? Em tim mai hok thay thang sage do dau ca. No bao tim o " outskirts of Elf Forest" la o dau ? Help me plz. ( dang hong tieng Viet nen hok co dau, thong cam ho em)

hugononameee

trùi ui link die roài mí anh ui.nghe kể thấy hay quá tính dow về thử nhung ko có media file nên dow ko được mới tức chứ

cuadong82

mình đang chơi thử phần khó , phần medium thì giải quyết xong rồi , nói chung đây là một game hay kinh nghiệm chơi là các bạn chịu khó cầy cầy cầy :)) đánh nhiều đánh sẽ văng ra cái lá may mắn bốn khía màu xanh hoặc là rơi ra cái nhẫn khi đeo vào ít bị đánh miss đi. đánh nhiều sẽ ra được đồ xịn đấy ạ còn scroll thì các bác chịu khó giữ lại đến khi có đồ xịn đeo vào thì phá đảo nhẹ nhàng

ywudany

các bác ơi có ai biết la`m cách nào đẻ lượm dc cai la' may mắn ko vay? em danh' Fairy mai~ ma cha? thay ra j ca :(

hawkeyvn

hình như game của em bị lỗi hay gì đó các bác ?!!? Em làm quest kiếm thằng sage.kiếm được nó rùi mà nói chuyện là bị treo.cứ mấy câu thoại vòng đi vòng lại hoài mà không biết làm sao để xong :( . bi h bí roài.hic hic

tomsoi

alo alo
cho mình hỏi khi mình quăn cục thịt cho cái thằng đang ngủ đó nó tỉnh dậy là xong nv "get rid of grunt" rồi hả.
còn những nv khác thì đào ở đâu ra thế các bác.chỉ mình với
thanks