• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chữ 3D động cho AE PV. Good!

master09

Mình lập topic này để chia sẻ hình chữ động 3D cho a e PV. Nhanh tay đặt hàng mình sẽ giúp số lượng có hạn chữ gì cũng đc, font gì cũng có

Các bạn lên www.1001fonts.comthích Font nào down về đưa mình viết cho

Dây là mới chỉ là một hình và một kiểu đẹp trong vô vàn kiểu đẹp.

Chữ này mà dùng pm AnimSpritelite s60v5 chỉ
cần chỉnh lại site cho vào đt dùng pm kia thì tuyệt vời.

Sẽ bổ sung hình cho các a e thưởng thức tiếp sau nhé!

Típ theo.

Chỉnh sửa cuối:

tinhbuon84

Ban làm cho mình chữ:Vũ Đình Huy và chữ I Love You theo kiểu chữ henyken như trên nhé.
Thank bạn trước.....

viethan2

cho mình với. Kiểu như chử heniken kia và nội dung là : Trung8xp, va mot chu Love you nha pro. Thank hen

master09

Ban làm cho mình chữ:Vũ Đình Huy và chữ I Love You theo kiểu chữ henyken như trên nhé.
Thank bạn trước.....

Của bạn đây.
Font này không viết dấu đc bạn xài tạm

Chỉnh sửa cuối:

tamdao1

” Tamdao ”nha bác, viết hoa hết xấu wá ah. Thanks bác cái nữa hehehe

tinhbuon84

Cho hỏi chút mình dag dùng 5k8 măy đã cài AnimSpritelite s60v5 giơ mình muốn set mây chữ đó làm logo động nhưng do măy mình ko có bàn phim cứng nên kô biết cqch set mấy bạn chỉ dùm mình cái nhé....thank trước....

master09

Cho hỏi chút mình dag dùng 5k8 măy đã cài AnimSpritelite s60v5 giơ mình muốn set mây chữ đó làm logo động nhưng do măy mình ko có bàn phim cứng nên kô biết cqch set mấy bạn chỉ dùm mình cái nhé....thank trước....

bạn dùng bàn phím ảo để dịch chuyển hình ảnh. bạn lấy mấy cái hình này về test pm đó thi tuyệt

bobo12

cậu cho mình 1 kiểu nào cũng dc hiểu sao đệp là dc :D... với tên Đình Tú BiKe nhé ..thank bạn trứoc

emerald261

Làm dùm mình chữ
ߥ£GÅRi
ñt​
nha :D
giống kiểu chữ của Trường Hận ấy ^^
Thanks bạn nhiều :)
Không được thì BVLGARI_nt thôi ^^

duong8488

Giúp mình
Duong8488
Love Symbian N97

(phong cách Heineken - TamDao nhé)

Nhân tiện bạn test bản AnimSpritelite s60v5 nào tốt thì up luôn lên cho anh em nha.
Mình dùng N97 đen, thường dùng theme màu mè, nên bạn để cho mình màu trắng sáng nhé ^^, bạch kim ý

Chỉnh sửa cuối:

ronaldo07mu

Làm hộ mình chữ: Anakin Skywalker theo font heniken nha, màu chữ là xanh lá nhé, thank bồ :D