• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chữ 3D động cho AE PV. Good!

tomypack

Hjhj chỗ miss hem thjch đó là miss chj on =đt lên hok tải đc !có 4imge mà load đc 2imge thu ha còn 2imge kia pó tay chủ tóp àk :(
Chủ tóp có thể ưu tiên miss cho miss 1file đính kèm đc hok :-??
Thanh chủ top!chu top thật là nhjệt tình \-/

up hộ pác chủ top cho bạn thuha này [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?8egujdysjpq4c34[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

missthuha

Nhờ pác chủ top viết dùm:

Pác chủ topic cho xin chữ H.V.Q với 2 kiểu ở trên nhé. Màu vàng hết nhé pác.
Không biết còn nhiều font chữ nào đẹp nữa hay ko.
Tại định để nền di động mà nền thì lại hay sài nền tối, pác trong lúc làm thấy cái màu nào nhìn đẹp thì design hộ thêm lun nhé.
Thanks pác:D

Oáj you này galăng nghê thank you nhjều nhjều!;;) on=đt thanh mjệg nhé on=pc miss thank sau hjhj \-/

master09

Chủ topic cho mình xin chữ Tiến & Hạnh và chữ Nguyễn Ngọc Tiến với. thankssssssssssss bạn trước. Mình hay để nền ĐT tối, máy 5230 640x360, bạn cho hình kích thước phù hợp ộ mình nhé.
\-/

Bạn phải dùng pm AnimSpritelite thì mới chạy đc ảnh động ngoài màn hình đc nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Nhờ pác chủ top viết dùm:

Pác chủ topic cho xin chữ H.V.Q với 2 kiểu ở trên nhé. Màu vàng hết nhé pác.
Không biết còn nhiều font chữ nào đẹp nữa hay ko.
Tại định để nền di động mà nền thì lại hay sài nền tối, pác trong lúc làm thấy cái màu nào nhìn đẹp thì design hộ thêm lun nhé.
Thanks pác:D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Bạn lên diễn đàn tìm phần mềm AnimSpritelite dùng để chạy ảnh động ngoài màn hình. rất hay đó bạn. nếu hình lớn quá bạn chỉnh lại cho phù hợp.
có thể làm chữ dạng chữ đứng được ko pro[/QUOTE]

như thế này thì xấu quá

Cho mình xin chữ cmnd88. Nổi nổi 1 tý nha bro :). Thanks

Chỉnh sửa cuối:

master09

bác cho em chữ Thiện Phương nhé!
chữ nào thật lãng mạn bác nhé!
em cảm ơn!

Bạn xem có đc không. có rất nhìu font không hỗ trợ viết tiếng việt. chỉ có mỗi font này. mình đang kiếm font để làm tiếp.

missthuha

chủ tóp àk!chủ tóp làm thjếu 2chữ Thu Huyền ùi hjx bắt đền chủ tóp ák!em miss nó ăn hjếp sáng tớj jờ :((
Em miss thjck kjểu chữ thứ 3 như của chủ tóp làm cho H.v.q ý màu hồng và màu tím chủ tóp nhé!
Ứ biết đâu bắt đền chủ tóp ák!:(

b0m_lx

quên mất chủ topic làm hộ mình chữ b0m_lx chứ không phải là Bom-lx đâu
b0m_lx pdaviet mà cái 0 là số không đấy nha

cmnd88

Bạn xem có đc không. có rất nhìu font không hỗ trợ viết tiếng việt. chỉ có mỗi font này. mình đang kiếm font để làm tiếp.

Bạn missthuhien để ý nhé, font ko dấu thì nhiều sự lựa chọn, riêng font chữ theo yêu cầu của bro vì chữ đó có dấu thì chỉ có 1 vài font hỗ trợ, nên chắc là bro chịu khó dùng các font trước đó nhé vì pác chủ thớt đã nói ở trên rồi, ko nếu vẫn muốn theo font của bro j j phía trên kia thì chấp nhận chữ THU HIEN không dấu :)) .

Chỉnh sửa cuối:

missthuha

Bạn missthuhien để ý nhé, font ko dấu thì nhiều sự lựa chọn, riêng font chữ theo yêu cầu của bro vì chữ đó có dấu thì chỉ có 1 vài font hỗ trợ, nên chắc là bro chịu khó dùng các font trước đó nhé vì pác chủ thớt đã nói ở trên rồi, ko nếu vẫn muốn theo font của bro j j phía trên kia thì chấp nhận chữ THU HIEN không dấu :)) .

Đính chính:missthuha hok phảj missthuhjen!:(
Yêu cầu là chữ thu huyền hok phải thu hien hjx :(

Chủ tóp àk vậy làm font nào có dấu ý đẹp là đc :(
Thank :((

salary68

xin chào pác master09. mình mới tham gia pda, vô đây thấy topic của pác hay quá...cho mình hỏi ngoài lề 1 chút, mình cũng đang tập sài phần mềm này nhưng đang có chút thắc mắc nhờ pác chỉ dùm:
mình có down 1 vài font với đuôi TTF về rồi, nhưng mà ko biết nên copy vào thư mục font trong phần mềm ấy hay là thư mục font trong folder window của win. Mình đã copy vào thử cả 2 chỗ đó và reset lại máy nhưng khi vào lại chương trình thì vẫn ko thấy font mới đó ở trong Text option. Xin pác chỉ giáo dùm, cảm ơn pác.

master09

chủ tóp àk!chủ tóp làm thjếu 2chữ Thu Huyền ùi hjx bắt đền chủ tóp ák!em miss nó ăn hjếp sáng tớj jờ :((
Em miss thjck kjểu chữ thứ 3 như của chủ tóp làm cho H.v.q ý màu hồng và màu tím chủ tóp nhé!
Ứ biết đâu bắt đền chủ tóp ák!:(

quên mất chủ topic làm hộ mình chữ b0m_lx chứ không phải là Bom-lx đâu
b0m_lx pdaviet mà cái 0 là số không đấy nha

làm hộ mình chữ Xuân love Nam nhé :D thank nhièu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

xin chào pác master09. mình mới tham gia pda, vô đây thấy topic của pác hay quá...cho mình hỏi ngoài lề 1 chút, mình cũng đang tập sài phần mềm này nhưng đang có chút thắc mắc nhờ pác chỉ dùm:
mình có down 1 vài font với đuôi TTF về rồi, nhưng mà ko biết nên copy vào thư mục font trong phần mềm ấy hay là thư mục font trong folder window của win. Mình đã copy vào thử cả 2 chỗ đó và reset lại máy nhưng khi vào lại chương trình thì vẫn ko thấy font mới đó ở trong Text option. Xin pác chỉ giáo dùm, cảm ơn pác.

bạn thích font nào thì cài font đó vào máy theo cách này bạn vào Control Panel ---> Kích vào icon Font ---> File -- Install New Font... ---> hiện ra cái bảng để mình cài Font , ở chỗ Drives bạn chọn tới ổ bạn để Font --- tìm tới font bạn cần cài xong nhấn Ok. Vào phần mềm đó viết là có Font bạn cần! Nhớ là phải kick vào cái font rùi ấn OK!

Chỉnh sửa cuối:

salary68

master09 nói:
bạn thích font nào thì cài font đó vào máy theo cách này bạn vào Control Panel ---> Kích vào icon Font ---> File -- Install New Font... ---> hiện ra cái bảng để mình cài Font , ở chỗ Drives bạn chọn tới ổ bạn để Font --- tìm tới font bạn cần cài xong nhấn Ok. Vào phần mềm đó viết là có Font bạn cần! Nhớ là phải kick vào cái font rùi ấn OK!
Thanks pác

JohnyNguyen

hjx sao dđ khởi res lạj mà mất mấy pàj cuốj ta! :-??

4rum mất hết data của 10 ngày rồi e àh :( hic,mất cả số lượng Thanks nữa :( ko thể Thanks được :( hic,bây giờ ngay cả #1 muốn xem cũng khó hơn trước nữa :(

master09

Pda mấy ngày trước hình như bị hacker tấn công. Chán kinh khủng. giờ không bít có phục hồi lại như trước đc không? chác hacker việt nam cũng nên