• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ: Backup - Restore ROM Cho PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

Hongduc_mobile

Các Bạn làm như sau:

USB>d2s 70100000 3FA0000

quá dễ đúng ko??? Như 2003 thôi
cảm ơn

Bác Quang cho 1 bài về Backup cho Universal đi ạ

Sao mình làm như bạn Funtiger hướng dẫn không được nhỉ ? Cách này có vấn đề gì sao ? Con O2 Xda Exec của khi dùng chương trình mtty 1.42 thì cứ báo như thế này :
USB>d2s 70100000 3FA0000
Not allow operation!
USB>

Có bạn nào biết cách backup cho dòng máy Universal , hướng dẫn cụ thể cho mình với.

leanh2

Các bác làm ơn chỉ cho em cách backup và restore rom cho dòng Artemis với, tìm mãi mà ko thấy :(

ph1352003

Xin Hướng dẫn P51

Cùng dòng và cùng loại máy thì được! Nhưng làm theo cách trong topic này chỉ để vọc cho biết thôi chứ phúc tạp lắm, phải qua nhiều bước. Tốt nhất Bạn nên kiếm bản Rom nào đó cho máy của Bạn và Up lên máy là nhanh và đơn giản nhất! Chúc vui!;;)

Bác XuanTruong Xin Bác hướng dẫn Cháu backup con P51 với nhé!

ph1352003

Xin Hướng dẫn BenQ-siemen P51

Đã có bài viết hướng dẫn chi tiết ở đây => http://pdaviet.net/showpost.php?p=38070&postcount=3 Bạn vào đọc kỹ nhé!;;):D
Dạ thưa Bác !
Con đã làm theo lời Bác chỉ ! nhưng đến khi chạy mtty_470.exe Con không biết phải chọn port nào, Con đã thử từ COM2 Đến COM10 và USB củng không được
nó báo Port "cant not open"!?!
Bác chỉ dùm Con đoạn này nhe! Con xin cảm ơn trước !!!

leanh2

bác xuân trường làm ơn hướng dẫn mình backup và restore rom cho dòng artemis nhé . cảm ơn

XuanTruong

Super V.I.P
Dạ thưa Bác !
Con đã làm theo lời Bác chỉ ! nhưng đến khi chạy mtty_470.exe Con không biết phải chọn port nào, Con đã thử từ COM2 Đến COM10 và USB củng không được
nó báo Port "cant not open"!?!
Bác chỉ dùm Con đoạn này nhe! Con xin cảm ơn trước !!!

Đã PM cho Bạn roài!

bác xuân trường làm ơn hướng dẫn mình backup và restore rom cho dòng artemis nhé . cảm ơn

Đọc lại bài ở trang 1 nhé! Tuy nhiên Up Rom mới xài vẫn sướng hơn và ít trục trặc hơn nhiều!

meomeo1563

Cái Fần Atom bác noi xơ xài was, chả hỉu gì cả. hĩ, Các bác hướng dẫn em back up con O2 XDA_Atom vơí. em thanks

Status
Không mở trả lời sau này.