• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ: SCREEN SAVER CHO MÀN HÌNH PPC

hophop

Hỏi thêm về screensaver

có cách nào tạo thêm Screensaver trên phần mềm handyEntertainment Timbeland không nhỉ?

S

salen

Guest
cái này hay quá đúng cái em đang cần, nhưng có cái screen saver nào config pass khi quay lại sử dụng ko bác ơi, hoặc có cái nào tương tự cho M xin với

XuanTruong

Super V.I.P
sao tải ko được vậy anh

Bạn chỉ tải được các file đính kèm bài viết mà thôi! Bạn là thành viên mới nên chưa đủ số lượng bài viết cần thiết để tải được trong DS, vả lại DS đang tạm đóng cửa nên chưa tải được đâu? Chúc vui!:-?

XuanTruong

Super V.I.P
HandyEntertainment Gourdville ScreenSaver v1.0 sao em cài o dc nhỉ

Bạn coi lại đi, vẫn cài bình thường nhé, nên cài vài bộ nhớ Main khi cài xong SR lại PPC! Chúc thành công!:-?

Isotope244 Tropical Island Escape v1.0 (PPC)​

Screen Saver cho màn hình Today PPC, phong cảnh sông nước, bình minh và hoàng hôn, rất đẹp. Phong cảnh động, biến đổi theo thời gian..
Có trình PocketCandy 1.1 kèm theo để quản lý điều hành Screen Saver này.
Hỗ trợ các HDH và màn hình.

Reup link cái này, sẵn up luôn :D
Download: http://www.mediafire.com/?ya1d5xgmmtj

thientran2711

xin lỗi, cho mình hỏi, mình tải bản HandyEntertainment Tribe 2 ScreenSaver v1.2 (Full) rồi, nhung sao chỉ hiện ra có 1 góc nhỏ của hình dính kèm vậy ạ??? full m2n hình điện thoại, nhưng chỉ có 1 góc thôi, ko hiện hết hình. Mình xài i900. mong mọi người giúp đỡ