• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtuhntl

Mình thích có kim đồng hồ trong bộ spacemonkey333 hơn có cách nào thay không?Thanks

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
Skin clock cho M2D​

King_Eric

Cám ơn bạn Nhattoai rất nhiều,các Skin bạn đưa lên đèu rất cool nhưng hầu hết đều được up lên Rapid nên rất khó down,nếu có thời gian bạn cố gắng đưa lên hot khác giúp nhé!Many thanks

kain87

Sao lâu có bản update mới thế nhỉ? Nghe nói update 18 bị lỗi, mình cài 17 thì bị lỗi font tiếng việt (cài lại nhiều lần vẫn bị).

0988456766

Well-Known Member
Bác nào có thể Up lại cái Manilla không? Mình khong down được trên RS và MU, nhân tiện cho mình hỏi luôn cách cài đặt + set theme cho nó đc ko? Mình không theo dõi từ đầu về phần mềm này, giờ thấy nhiều skin đẹp nên :)
AI giúp mình nhé! Thanks nhìu nhìu!

kimlongvu

Các bạn ơi mình xai atom exec WM5.0 và làm y như những gì các bạn chỉ cài cả v0.0.9 và v0.1 mà vẫn ko có cái nào xài dc cả (đã HS rồi) mong các bạn giúp mình với mình thích phần mền này lắm

kimlongvu

Các bạn ơi mình xài atom exec WM5.0 và làm y như những gì các bạn chỉ cài cả v0.0.9 và v0.1 mà vẫn ko có cái nào xài dc cả (đã HS rồi) mong các bạn giúp mình với mình thích phần mền này lắm cài thì dc đó nó ko báo lỗi gì mà lạ cái ko thấy cái icon của TF2D đâu cả làm sao bây giờ RS xong cũng ko có luôn mà máy vẫn báo đã cài rồi (cài trên máy) và mình cũng đã tìm đủ chổ cũng ko thấy luôn remove cài lại thậm chí là HS vẫn thế potay.com :-??

axing

Nếu ROM không tích hợp Manila 2D thì bạn cài Manila 2D vào hoàn tất rồi cài skin vào sau.Còn ROM đã tích hợp Manila rồi thì không cài Skin được đâu.

Cản ơn Bạn. Đúng là không cài được mấy cái THEME đó. Mình cài thêm Manilla2d rồi nhưng cũng không thay đổi được theme ( down về cho vào PPC nhưng sofware không hiểu) cài Manilla2d chỉ thêm được tính năng thêm bớt TAB.:-?
có cách nào thêm mầy cái Theme đẹp đó trong cái bản ROM mới của T2M không nhỉ ? .

0988456766

Well-Known Member
Các bạn ơi mình xài atom exec WM5.0 và làm y như những gì các bạn chỉ cài cả v0.0.9 và v0.1 mà vẫn ko có cái nào xài dc cả (đã HS rồi) mong các bạn giúp mình với mình thích phần mền này lắm cài thì dc đó nó ko báo lỗi gì mà lạ cái ko thấy cái icon của TF2D đâu cả làm sao bây giờ RS xong cũng ko có luôn mà máy vẫn báo đã cài rồi (cài trên máy) và mình cũng đã tìm đủ chổ cũng ko thấy luôn remove cài lại thậm chí là HS vẫn thế potay.com :-??

Hi! Bạn cài xong, vào setting/person/Today....Nó ở tab thứ 2( Iterms )! Check vào ô TouchFLO. Xong ra Desktop thưởng thức! Mình vừa cài được! Đây là bản Update17! Thấy cũng ổn định! Up lên Mediafire cho ai chưa có + không download được ở RS nè:

anhtuhntl

Mình thấy bên forum.xda-developers.com có mấy kiểu đồng hồ có hiệu ứng kim giây không biêt ai có không chia sẻ với a e với thanks!

longak83

sau khi load theme về mình copy vào thư mục windows hả các pác,trong phần M2DC em thấy có thư mục active theme,copy vào đếy nhưng nó chả chạy cho,nói chung là tớ vẫn ~:> gà mờ về khoản đổi theme lém pác nào tét nhìu thì ra tay chỉ giáo với,máy tớ lởm vọc chậm wa hic hic ;;)

Chỉnh sửa cuối:

exec1984

Active Member
sau khi load theme về mình copy vào thư mục windows hả các pác,trong phần M2DC em thấy có thư mục active theme,copy vào đếy nhưng nó chả chạy cho,nói chung là tớ vẫn ~:> gà mờ về khoản đổi theme lém pác nào tét nhìu thì ra tay chỉ giáo với,máy tớ lởm vọc chậm wa hic hic ;;)

quy trình đơn giản lém,chỉ cần copy đè theme vào window,softreset ok:-?=))
Anh em ai biết cách bỏ cái kim đồng hồ đi thế nào không:-?:-??:O

Chỉnh sửa cuối:

dolphin

ko hẳn là thế từ bản update 17 trở đi thì thư mục themes của nó sẽ ở thư mục \windows\manilagfx bởi vậy bạn phải copy themes vào thư mục này thì mới đc.bạn thử lại xem sao nhé.

daitrumso

mình xài cái này rồi, nhưng cài từng cái nặng máy kinh khủng, khi nào có luôn bộ trọn gói thì hay lắm

daitrumso

cái 2D này , chỉ hay ở chổ giống cái Touch Diamond là cái weather, khi trời mưa, hay bão thì có hạt mưa và cái gạt nước ở kính xe

ancola66

Super V.I.P
quy trình đơn giản lém,chỉ cần copy đè theme vào window,softreset ok:-?=))
Anh em ai biết cách bỏ cái kim đồng hồ đi thế nào không:-?:-??:O
Kim nào mới được chứ, Giờ? Phút? Báo thức?

Status
Không mở trả lời sau này.