• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME WM6.5 (TITANIUM) CÁC PHIÊN BẢN

nullbrain

Thử chuyển qua Theme khác xong chuyển lại Theme này xem. Hoặc Reset máy lại xem.

Hard reset rồi, chưa cài cái honeycomb của bạn mà thanh softkey vẫn ko trong suốt, có phải tại bản ROM của mình không vậy, ai biết chỉ giùm

AnhPheCT

Bạn cho mình hỏi là mấy thêm này có cài đc cho wm6.5.x ko?

Tấc cả Theme đều dùng được cho WM 6.5, 6.5.x chỉ có điều hiện đủ và ko đủ bộ mà thôi, Bạn nên cài đúng theme thì đẹp hơn.

NhatToai

Super V.I.P
Không có luốn pác phê ơi, ko có phần today hoặc home thì em set kiểu gì đây

Máy bạn chạy HĐH gì vậy? chỉ áp dụng với Windows Mobile 6.5 thôi nhé.
Start>>Settings>>Today.Xem hình cho trực quan theo thứ tự từ trước đến sau luôn đi bạn....:|

NhatToai

Super V.I.P
Grass & Water Theme​
Design by Wajk.
Giới thiệu với các bạn 2 Theme nhẹ nhàng và khá đẹp,dành cho WM6.5 tích hợp Sense 2.5,màn hình WVGA.
Tải file 7z về giải nén lấy file cab copy vào máy rồi cài,xong nhớ soft-reset.

mylove81

PV Theme cho Titanium
(PDAVIET Theme)

Gồm 3 Themes cho WVGA (480x800)

1. PV_Theme v1.0 (Màu các Icon Start menu, Back, Lock, Ok..... Trong suốt của DINIK)
2. PV_Black Theme v1.0 ( Màu Đen trắng của ROM)
3. PV_Color_Black Theme v2.0
(Màu các Icon Start menu, Back, Lock, Ok....tương tự theme 1 nhưng ko trong suốt)

các bác cho mình xin cái này với tập tin đính kèm mình không tải được

cho mình hỏi để giao diện này thì tin nhắn cứ không gửi được,,nó cứ lưu vào outbox
Có thể là do lỗi của bạn rom bạn đang dùng. Bạn nên HardReset lại xem sao, nhớ backup dữ liệu trước khi tiến hành nhé.