• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chúa Nhẫn Online - Game Mobile đa nền cho Smartphone và PC

hoangvan1990

khoái nhất là game mượt, chắc mượt quá lên Đồ họa hơi khiêm tốn xíu, t cũng thích Game này

thấy VTC phát hành mà có cả SV nga Eng nữa

ngunhi

hình ảnh thua tibiame hic hic.....thua minhchau..èo èo thua anrufen...ặc ặc

hoangvan1990

mà sao không thấy Leve và hệ thống Chỉ số nhỉ , skill thì đánh nhiều thì Up thôi

Chỉnh sửa cuối:

hoangvan1990

Điều quan trọng ở đây "Bạn sẽ được chơi Chúa Nhẫn Miễn phí suốt đời. Cả nhà có thể chơi thoải mái mà không phải bỏ ra bất cứ một đồng nào.: "
Xem

VTCMobile

Cám ơn các bạn đã quan tâm và cho ý kiến đóng góp! Game mới đang trong giai đoạn thử nghiệm và phát triển.
Chắc chắn sẽ còn nhiều cải tiến cả về đồ họa, tính năng, cốt truyện....Mọi người cứ ném đá mạnh tay để game hoàn thiện hơn! \-/

thanhtam18

minh nghi la nen cai thien ve do hoa am thanh ko can thiet!va cach bo tri nhung icon phim tat sao cho de dang chơi game nhat!cam ưng phai mươt ma!vi game online doi hoi phai nhanh nhen!va toc do ket noi phai nhanh!va neu co mua vat pham trong game!tot nhat nen ho trơ gưi tin nhan!như avatar!day la dieu ma minh chau ,ko lam dươc!da goi la game online mobile ma co con bat nap the gi day!phien phưc!mong vtc se sơm ra ban hoan thien!

Ducvabi

trong mục Hồ Sơ Của Tôi, nó ghi tài khoản hết hạn vào ngày gì gì đó mà, phải mua thì nó mới cho chơi tiếp đấy chứ, có phải miễn phí suốt đời đâu

lastlov3

minh nghi la nen cai thien ve do hoa am thanh ko can thiet!va cach bo tri nhung icon phim tat sao cho de dang chơi game nhat!cam ưng phai mươt ma!vi game online doi hoi phai nhanh nhen!va toc do ket noi phai nhanh!va neu co mua vat pham trong game!tot nhat nen ho trơ gưi tin nhan!như avatar!day la dieu ma minh chau ,ko lam dươc!da goi la game online mobile ma co con bat nap the gi day!phien phưc!mong vtc se sơm ra ban hoan thien!
mình cũng có quan điểm như bạn

trong mục Hồ Sơ Của Tôi, nó ghi tài khoản hết hạn vào ngày gì gì đó mà, phải mua thì nó mới cho chơi tiếp đấy chứ, có phải miễn phí suốt đời đâu

đó là hạn test vì đag closebeta mà..hình như test hết 25 là tạm nghỉ để phát hành chính thức

VTCMobile

Sorry bạn vì sự hiển thị không chính xác này. Game Chúa Nhẫn Online bạn có thể yên tâm là sẽ được chơi miễn phí mà không phải gia hạn thêm.

mình cũng có quan điểm như bạn

đó là hạn test vì đag closebeta mà..hình như test hết 25 là tạm nghỉ để phát hành chính thức

Hiện tại vẫn chưa có thông báo tạm nghỉ close beta như bạn đang đoán, nên bạn có thể chơi tiếp tục bình thường!

lastlov3

Hy vọg chúa nhẫn sẽ cải thjện đồ họa thêm 1cht để hút khách hơn.
K nhất thjết đồ họa phải khủng vì nó chj làm game lag mà thui nhưg nhà sản xuất có thể cho hình ảnh nhân vật rõ ràng thêm 1chút, có thể chj cần 2.5D như 1số gamemobile thôg dụnh hjện nay. Vd như sangou, king, ...

Ducvabi

híc, sangou là game 2D mà, nó làm hình nhân vật to quá, chắn hết màn hình, dịch thì sai lung tung, chơi chán òm, cái này chơi thế này là quá đẹp rồi, cần gì đồ họa phải quá đẹp??? Nhưng còn một điều tớ muốn hỏi: Làm sao để lên level??????? :|

lastlov3

Uh gjờ mới nhớ k bít mình up lv chưa nhi?
Skill thj đánh nhjều sẽ up gjống như luyện sk của vltk ý. Còn lv của char thj làm nv và train thuj

Mình hy vọng nhà sx cho nhân vật gầy lại và cao hơn 1chút, chư nv hjện nay béo và lùn wá. Vũ khí nhỏ lại 1cht nữa. Chứ mình cầm cây cung thấy nó to gấp đôi nhân vật

Collider

Nói gì thì nói chứ minh châu là game java nên không sướng bằng game sisx, chạy mượt hơn, không cần chạy trên máy ảo java

VTCMobile

cách thức Up LV như thế nào nhỉ, thấy LV cứ như trong CF ấy

Hiện tại LV trong game được tính bằng Rank(Danh tiếng). Bạn có thể xem thông tin Rank bằng cách vào: "MENU" -> "Nhân vật" -> "Tất cả đóng góp" và xem các thông tin cần thiết để lên Rank!
Các bạn cứ tiếp tục góp ý, game sẽ phát triển theo định hướng của người chơi.

hoangvan1990

cách này mới ah nha, thấy cũng hay, với lại game do VTC phát hành có uy tín hơn mấy game kia

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

sao vtc không phát hành thể loại game giống tamquoctruyenky.com nhi

Chỉnh sửa cuối: