• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chúa Nhẫn Online - Game Mobile đa nền cho Smartphone và PC

Collider

Nói thật chứ tớ vào game chơi được khoảng 30 phút, chẳng thấy có cái hướng dẫn nào cả ==> chán, out.

lastl0ve0510

Nói thật chứ tớ vào game chơi được khoảng 30 phút, chẳng thấy có cái hướng dẫn nào cả ==> chán, out.
nhận nv làm xog bật map lên là có hướg dẫn mà,mìh mới chơi đc một ngày.lên đc 2v rồi,game này chỉ làm nv mới lên lv hay sao ý,train bt chắc chỉ nhặt tiền mua đồ thôi.

lastlov3

Game này k tính lv.. Chỉ tính lên quân hàm thui, vì thế game train mà chỉ làm nv hay war thui

ken_arct

hic! Mình chơi thử game này rui thấy cũng hay. Nhưng ko hiểu sao sau khi chơi dc 1h t lai bị mất liên kết vs máy chủ liên tục cứ đang vượt qua là lai bị. Mỗi lần bị lai phải khởi động lại game. Nản quá t xoá rồi. Ai giúp t để t chơi lại vs. T dung wifi để chơi game ko dùng gprs đâu.