• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Thanhha_2602

CHÚC MỪNG SINH NHẬT :MAN PHẠM QUANG.Chúc anh mạnh khỏe,hạnh phúc,gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.
=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

NguyenQuang

Super V.I.P
Chúc mừng Sinh nhật anh Quang. Chúc anh và Gia đình hạnh phúc, sức khỏe dồi dào ( Để còn về Việt nam uống rượu với anh em) . Thành đạt trong công việc , mãi mãi cháy bỏng với niềm đam mê của mình

Vitdao

Well-Known Member
Xin chúc mừng sinh nhật Man Quang!
Chúc bác sinh nhật vui vẻ!

Adminpdaviet

Administrator
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 23 của Mod. Tinh_la_gi !!!

Chúc đ/c luôn mạnh khoẻ, đạt nhiều thành tích trong công việc và nhiều niềm vui trong cuộc sống, tình yêu.

=D>=D>=D>=D>=D>=D>

AnhTu

Super V.I.P
Xin chúc mừng TLG bước sang tổi trưởng thành hơn, chín chắn hơn, chúc cho TLG sẽ nhận được nhiều niềm hạnh phúc hơn từ những người thân, người bạn.
Happy birthday.

Azumy

Chúc mừng sinh nhật tinh _la_gi nhé. happy bithday 2 u, 2day is the day your parents give 4 pdaviet a wonderful person.cheers up.

MrTrung

Happy Birthday to Tinh_La_Gi !
Chúc bạn luôn vui vẻ hạnh phúc gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống.
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>​

NhatNguyen

NHIỆT LIỆT CHÀO MỪNG NGÀY OE OE :)) CỦA MOD Tinh_la_gi CHÚC ANH CÓ THÊM 1 TUỔI SỨC KHỎE, 12 THÁNG VUI VẺ VÀ 360 NGÀY THÀNH CÔNG ANH NHÉ :p:p
=D>=D>=D>=D>=D>:mad:):mad:):mad:)=D>=D>=D>=D>=D>​

Phoenix

Happy Birthday to Tinh_La_Gi !
Chúc bạn thi tốt nha
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>​

YingYu

Say Happy Birthday to Tinh_La_Gi

Chúc đồng chí nhiều sức khỏe thành công trong công việc nhiều em trẻ đẹp mê

Thanhha_2602

ĐÂY LÀ NGÀY TRỌNG ĐẠI CỦA BẠN T_L_G.XIN CHÚC MỪNG BẠN NHÉ,MỜI ANH EM NHẬU ĐI.=))=))=))

timhieu

Chúc mừng Sinh Nhật Tinh_La_Gi =D>

Chúc Bạn thật vui vẻ, hạnh phúc và luôn thành công trong cuộc sống ! =D>

Chúc mừng sinh nhật Tinh_La_gi nhé, thỉnh thoảng qua man HuuTien uống cà phê mà chưa gặp, hôm nào uống cà phê hen! :D

Vitdao

Well-Known Member
Happy Birthday to Tinh_La_gi!
Chúc đ/c luôn gặp nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống!

Status
Không mở trả lời sau này.