• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Chúc mừng ku Phuơng sinh nhật vui vẻ :D anh em mình ở xa quá nên không ngồi nhậu với nhau được nhỉ :)) tiếc quá :D

PhamQuang

Manager
HÔM NAY LÀ NGÀY SINH NHẬT MOD. KOBOLD1609

Chú chúc cháu luôn mạnh khỏe, đạt thành tích tốt trong học tập và công tác đoàn thể.
Chúc cháu luôn vui vẻ và nhiều niềm vui !!!

=D>=D>=D>=D>=D>

NhatNguyen

Chúc mừng sinh nhật anh Kobold1609, chúc anh thêm tuổi mới tràn đầy hạnh phúc và thành công trong công việc !!!!

Kobold1609

Cảm ơn mọi người đã nhớ đến sinh nhật Kobold,thật sự là bất ngờ quá:-?.Không hiểu sao mọi người lại biết được sinh nhật Kobold:O:O:O.
Một lần nữa Kobold cảm ơn mọi người ,cảm ơn BQT PDAViet .

AnhTu

Super V.I.P
Anh chưa chúc mà Trung, còn anh nữa chứ :D
Chúc Trung 1 tuổi mới thật nhiều niềm vui, trưởng thành hơn, chính chắn hơn, sẽ là niềm tự hào của gia đình và của cả một khối đoàn kết PDAVIET. Sẽ luôn luôn đạt được những ước mơ của mình.
Happy birthday.

Tom_codon

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật acdt_thang..!
Chúc bạn sức khỏe sự thành đạt trong công tác,hạnh phúc trong gia đình.
Happy brittday..!

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật của bạn NguyenAnhDung, hoangmobilevn. Chúc các bạn có nhiều niềm vui trong cuộc sống.

Huycl2507

Chúc mừng sinh nhật Babyblue ‎(20), ‎tienviet187 ‎(19)

Chúc em sang tuổi mới có nhiều niềm vui và hạnh phúc hơn nữa:D:D:D

Tom_codon

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Babyblue ‎(20), ‎tienviet187 ‎(19)
Chúc các bạn gặp nhiều may mắn và thành đạt

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng SN của Thủy nhé, chúc cho em gặp nhiều vui vẻ trong ngày hôm nay.

PhuongAnh

Chúc mừng sn 2 bạn Babyblue ‎(20), ‎tienviet187 ‎(19).Chúc 2 bạn luôn luôn hạnh phúc và thành đạt trg cv

Babyblue

Thanks tất cả mọi người đã chúc Sinh Nhật Babylue ..và người bạn cùng ngày sinh Tienviet187
Chúc mọi người luôn luôn vui vẻ, thành đạt và hạnh phúc.

(^_^)

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật của chú Long nhé, chúc chú vui vẻ cùng gia đình lớn, gia đình nhỏ trong ngày hôm nay >:)

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật Longgiang81 !!!

Chúc cháu luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Thấy bảo ông Long già ốm lắm cơ mà vẫn không thèm nhớ hôm qua là ngày sinh nhật hắn :))

Chúc ông anh sinh vui vẻ và nhanh khỏi ốm để còn off chui chứ :p

Status
Không mở trả lời sau này.