• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

maicagay

=D>Chúc mừng sinh nhật của:
- oceanblue
- member007
Chúc mừng các bạn có 1 ngày thật vui trong vòng thay bạn bè & người thân.
Chúc mừng sinh nhật của
Phuong Anh, chúc em sẽ thật vui vẻ và hạnh phúc nhất trong ngày hôm nay. Anh sẽ luôn yêu em mãi mãi và, em sẽ luôn luôn yêu đời và "yêu anh" >:)

...??? 8-|hy vọng sẽ là một tình yêu đẹp =D>

PhuongAnh

cảm ơn tất cả những lời chúc tốt đẹp của mọi ng dành cho Phương Anh ;);););)

Hungnokia3300

Well-Known Member
Happy birthday Phương Anh. Chúc Phương Anh ăn mau chóng nhớn cho anh em ăn cỗ uống rượu mừng :))

Phoenix

Xin chúc mừng Phương Anh nhé!
Cũng chúc Tú luôn vui vẻ và yêu đời....:))

Sorry vì chúc mừng muộn mất một ngày.

Babyblue

Ờ em cũng xin chúc mừng A Tú và chị Phương Anh nha ! Chúc anh chị Hạnh Phúc (^_^)

HaChau

Super V.I.P
Hôm nay (25-08) là ngày kỉ niệm đại tướng Võ Nguyên Giáp tròn 96 tuổi (dương lịch). Chúc người anh hùng của quân đội và nhân dân ta mạnh khoẻ, sống lâu, để thấy đất nước ta đổi mới, phát triển từng ngày.

tuanquynh8083

Active Member
chúc bạn khoabonmat sang tuổi mới nhiều thành công mới,kiếm thật nhiều tiền để chơi PPC.:d:d:d

NhatNguyen

Chúc mừng sinh nhật 2 bạn yenthe, hienlam , chúc các bạn sức khỏe và mãi gắn bó với PDA Việt nhé :)

Tmap

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật HaChau, thêm một tuổi hay ăn chóng lớn!!

HaChau

Super V.I.P
HAPPY BIRTHDAY TO HaChau !

;;);;);;)

Chúc mừng sinh nhật HaChau, thêm một tuổi hay ăn chóng lớn!!
Cám ơn các bạn, ngoảnh đi ngoảnh lại đã 28 năm trôi qua, chưa làm gì được cho đời :)
Hy vọng trong tháng 9 này, Sơn sẽ làm được 1 cái gì đó cho PDAViet (cái mà "ai cũng biết là cái gì" ý) dành tặng cho PDAViet, khỏi phụ công anh em đã nhiệt tình quan tâm giúp đỡ trong thời gian qua. Chỉ tiếc là không đúng hẹn cho kỷ niệm chào mừng 30K thành viên diễn đàn. Nhưng muộn còn hơn không :D

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật Mod. HaChau !!!​

Chúc đ/c luôn mạnh khỏe, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, hạnh phúc và trẻ mãi tuổi 28. :D

=D>=D>=D>=D>=D>

tuanquynh8083

Active Member
chúc mừng sinh nhật anh HaChau,chúc anh già thêm một tuổi là thêm một cơ số phần mềm việt hóa hay cho diễn đàn.:D:D:D
@:mà hôm nay bác có quắc cần câu không đó bác:D:D:D

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng SN của Sơn nhé, chúc 1 tuổi mới thật nhiều hạnh phúc, thành công và vui vẻ. Sơn sẽ luôn luôn gắn bó cùng ới anh em PDAViet và cùng giúp cho PDAViet ngày càng phát triển như chính nguyện vọng của chúng ta. Cùng chúc mừng hoangan123 ‎ có 1 tuổi mới thật vui vẻ nhé.

loveblue

Super V.I.P
Sinh Nhật Vui Vẻ !mừng sinh nhật Mod. HaChau!​
HAPPY BIRTDAY​

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>​

hooliganboy

Happy birthday Mod. HaChau

Chúc anh thêm một tuổi , tài năng và sự nghiệp lại càng vươn xa hơn nhé

HaChau

Super V.I.P
Rất cám ơn những lời chúc của các anh chị và các bạn. HC sẽ khắc phục bệnh lười hơn nữa để góp phần công sức nhỏ bé cống hiến cho cộng đồng dùng PDA Việt.

Status
Không mở trả lời sau này.