• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Chúc chú Nem thêm tuổi mới có nhiều niềm vui mới và đạt mọi ước mơ trong cuộc sống

AoI

Chúc mừng sinh nhật anh Toàn Nemmatlanh (Viết tắt là NML =)) )
Chẳng biết nói gì hơn thôi mấy hôm nữa đi ăn phở thì nói tiếp vậy :))

Babyblue

Hapy Birthday Nem mặt lạnh -Nem mát lạnh.Chúc bạn qua tuổi mới nhiều điều vui,nhiều may mắn và nhiều thành công mới.

doananh

Hapy Birthday Nemmatlanh !!! chúc bạn có một sinh nhật thật vui và hạnh phúc

Badamgiak23

Super V.I.P
Happy Birthday To kkim + thuytu4334 + ptkie83 !

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật các Bạn kkim+thuytu4334+ptkie83 Chúc các Bạn năm mới mạnh khỏe và đạt được nhiều điều mới!=D>=D>=D>

TraiNgheoHn

Chúc mừng sinh nhật các Bạn kkim+thuytu4334+ptkie83 Chúc các bạn bước sang tuổi mới học hành công tác tốt

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật của anh trungzena ‎(32) và bạn ‎chiitchiit ‎(23). Anh Trung bữa nào nhậu tiếp nhé, ngày xưa ngồi nhậu ở 108 vui quá :D

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật 2 Bạn trungzena & chiitchiit! Chúc các Bạn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và tham gia nhiệt tình với PV!=D>=D>=D>

PhuongAnh

Happy birthday kangmin.Chúc a sớm lấy vợ để gái nó khỏi thèm =))=))=))=))

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật của Moderator Kangmin82, chúc mọi điều tốt lành, hạnh phúc, thành công và may mắn sẽ đến với Moderator của chúng ta.

tuanquynh8083

Active Member
CHÚC MỪNG SINH NHẬT KANGMIN NHÉ,CHÚC KANGMIN MỌI ĐIỀU TỐT LÀNH,MAU CHÓNG KIẾM NHIỀU TIỀN ĐỂ LẤY VỢ NHÉ!:D

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật Moderator Kangmin82 !!!

Chúc mừng sinh nhật cháu.
Chúc cháu luôn hạnh khoẻ, hạnh phúc và đạt được mơ ước của mình trong cuộc sống.

Hãy luôn là Mod. trầm lặng, cần cù và đầy nhiệt huyết của PDAVIET nhé. :D

=D>=D>=D>=D>=D>

AnhQuynh

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật đồng chí Kangmin82! Chúc đồng chí sức khỏe, an khang thịnh vượng!

Status
Không mở trả lời sau này.