• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Taki7610

Unlock_GSM
CHÚC MỪNG SINH NHẬT Moderator Kangmin82 -CHÚC ANH MẠNH KHỎE VÀ HẠNH PHÚC TRONG NGÀY SINH NHẬT CỦA MÌNH.

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Moderator Kangmin82!=D>=D>=D>
Chúc Bạn luôn khỏe, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống!=D>=D>=D>​

Tuan1412

Chắc là mấy ông ở Hà Nội h này đang bù khú với nhau.Thấy ku Toàn nemmatlanh gọi cho mình,2 phút chả nói năng gì chỉ nghe thấy ở ngoài nói chuyện toàn là chuyện rượu bia.Định cứ để máy đó cơ vì đợt này Mobile nghe thôi cũng đc thêm tiền nhưng mà nghĩ thương thương thế nào nên thôi.:)):)):)):))
Chúc anh Minh buổi tối sinh nhật vui vẻ nhé

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật Moderator Kangmin82
Chúc tuổi mới đạt mọi ước mơ trong cuộc sống​

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Bạn 0988456766! Chúc Bạn luôn khỏe và hạnh phúc trong cuộc sống!=D>=D>=D>​

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Bạn ‎Lesangmd! Chúc Bạn luôn khỏe, hạnh phúc và tham gia PV nhiệt tình!=D>=D>=D>

CongVoi

Super V.I.P
Chúc Lesangmd sang bước sang tuổi mới vui vẻ và đầy may mắn nha=D>

Kangmin82

Vì 1 số lý do cá nhân nên thời gian này Kangmin ko online liên tục đc.Nhưng thật sự cảm thấy súc động khi thấy mọi người vẫn nhớ và quan tâm đến mình .Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người (hơi muộn :D ). Và chúc cho diễn đàn của chúng ta ngày càng lớn mạnh.

TuanQuang

Vì 1 số lý do cá nhân nên thời gian này Kangmin ko online liên tục đc.Nhưng thật sự cảm thấy súc động khi thấy mọi người vẫn nhớ và quan tâm đến mình .Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người (hơi muộn :D ). Và chúc cho diễn đàn của chúng ta ngày càng lớn mạnh.

Hic nghe kinh quá.=))=))=))

Nhưng cũng xin chúc mừng sinh nhật ông anh 1 cái.hehe

CongVoi

Super V.I.P
Chúc THANHKHIET sinh nhật vui vẻ.Hy vọng bạn sẽ đóng góp nhiều hơn nửa cho diễn đàn.Thân

ChuHuyHoan

Well-Known Member
chúc mừng THANHKHIET chúc bạn thêm tuổi thêm niềm vui mới và đạt được mọi ước mơ trong cuộc sống!!!

Status
Không mở trả lời sau này.