• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Tmap

Super V.I.P
Một lần nữa, xin cảm ơn tất cả các đồng chí, chúc các đồng chí vui khỏe, hạnh phúc và thành đạt.

AnhTu

Super V.I.P
Nãy chúc nhưng mạng cùi quá nên không load nổi, lại phải có việc bận ra ngoài nên không chúc anh được.
Chúc anh thêm 1 tuổi mới thật vui vẻ, thoải mái & luôn luôn hạnh phúc trong cuộc sống, thêm 1 tuổi chững chạc lo toan nhiều nhưng sẽ luôn cùng anh em PV chung tay xây dựng PV :D

Tmap

Super V.I.P
Nãy chúc nhưng mạng cùi quá nên không load nổi, lại phải có việc bận ra ngoài nên không chúc anh được.
Chúc anh thêm 1 tuổi mới thật vui vẻ, thoải mái & luôn luôn hạnh phúc trong cuộc sống, thêm 1 tuổi chững chạc lo toan nhiều nhưng sẽ luôn cùng anh em PV chung tay xây dựng PV :D

Xin cảm ơn AnhTu, chúc chữ ký đẹp "Anh Tu & Phuong Anh" mãi đẹp.

timhieu

Chúc Sinh Nhật Mod Tmap có nhiều niềm vui, sức khỏe tốt, luôn may mắn và thành công trong cuộc sống lẫn công việc!=D>

songthang

chúc mừng sinh nhật nhé
em mới gia nhập diễn đàn
mong nhận được quà khích lệ từ ban quản trị :D

Last edited by a moderator:

Tmap

Super V.I.P
Vậy là đã sang ngày mới, SN năm nay Tmap vui hơn năm trước rất nhiều vì năm nay Tmap nhận được nhiều lời chúc mừng hơn năm ngoái, xin cảm ơn tất cả các anh, chị, các bạn và các em, xin chúc tất cả mọi người sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt.
Lần thứ "Băm Dăm" này thật là vui!!!

doananh

Chúc mừng 898989 một sinh nhật thật vui vẻ, chúc bạn luôn thành công trong cuộc sống

Babyblue

Happy birthday to A Lâm

chúc anh vui,khỏe,may mắn , thành công và luôn thực hiện được những điều anh mong muốn.=D>=D>=D>=D>

XuanLam

Chúc mừng sing nhật 898989 chúc bạn mạnh khỏe và thành đạt trong cuộc sống.

7777777

Ý da... Nick của ai mà toàn số với số giống mình quá ta?!...
Chào bạn 898989!
Không biết sinh nhật của bạn thật sự là ngày nào mà thấy anh em chúc từ ngày 1/11 đến ngày 9/11 vậy ?!
Hôm nay, ngày 14/11 mình chúc bạn Sinh nhật vui vẻ luôn nghen!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Admin Kawaguchi , và bạn ‎lamnhatanh .Chúc sức khỏe và hạnh phúc!!!

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật hai Bác ‎Kawaguchilamnhatanh Chúc các Bác luôn khỏe, hạnh phúc! và mau cho ra lò VietLip 3.0 nhé!=D>=D>=D>

timhieu

Chúc mừng Sinh Nhật ‎Ad Kawaguchi thật vui vẻ, hạnh phúc, sức khỏe tốt, luôn thành công&may mắn trong công việc !=D>

Chúc mừng SN lamnhatanh vui vẻ & hạnh phúc!=D>

Taki7610

Unlock_GSM
CHÚC MỪNG SINH NHẬT KAWAGUCHI VÀ BẠN Lamnhatanh.CHÚC CÁC BẠN CÓ NGÀY SINH NHẬT VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC.

Status
Không mở trả lời sau này.