• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: BAO DA, TẤM DÁN MÀN HÌNH, BÚT CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

minhtruc

Các bác có ai biết nơi nào bán võ O2 Zinc không hôm bửa làm rớt trầy vài chổ tiết quá

XuanTruong

Super V.I.P
Các bác có ai biết nơi nào bán võ O2 Zinc không hôm bửa làm rớt trầy vài chổ tiết quá

Cái này thuộc phần cứng! Bạn nên vào trung tâm thương mại PV hoặc qua box phần cứng để tham khảo nhé! Chúc vui!;;)

anhmeo

Các pác cho e hỏi bút của O2 Atom exec giá bao nhiu để e còn mua vài cái dự phòng :D

virtualboy

Mình đang tìm bút từ cho ppc kaiser TYTN 2. Bác nào có hoặc biết đâu có xin chỉ giúp! Xin đa tạ!

Tuan1412

Mình đang tìm bút từ cho ppc kaiser TYTN 2. Bác nào có hoặc biết đâu có xin chỉ giúp! Xin đa tạ!

Bút từ là sao bác nhỉ.Bút theo máy Kaiser em có mới tinh chưa bóc khỏi nilon.:D.giá 100k.

abcdef1

abc muốn hỏi ở HCM có chỗ nào thay miếng cảm ứng của T-mobile MDA Vario III ko? đọc nhiều bài viết thấy nhiều người nói ngại nhất là gỡ máy loại này nên cũng ko dám đụng tới, nếu được cho abc xin địa chỉ cũng như giá cả để còn biết đường...

Status
Không mở trả lời sau này.