• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: BAO DA, TẤM DÁN MÀN HÌNH, BÚT CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.
Ông bạn đồng hương ra Phú Thái 46 Đại La mà dán màn hình,mình dán rất nhìu nơi nhưng thấy ở đây có giá cả và chất lượng OK nhất (30k miéng dán Rinco).

Rinco Sài Gòn bán có 20K một miếng hà anh Đức ơi, mua về nhà dán tiết kiệm được 10K lận đó! :D

Anhtoitb

Có bác nào có nhu cầu mua hay may mới bao da cho dế yêu xin vui lòng đến cửa hàng HẠNH YẾN- ngõ 46 đường Mạc Thị Bưởi - TP Nam định (đến đó hỏi nhé). Các bác có thể thiết kế mẫu rồi mang đến may cũn được. Cửa hàng này có nhiều loại da đẹp lắm. các bác đến nhanh không lại chuyển cửa hàng đó.

Ở Hải Phòng có một nhà dán điện thoại, xe máy... (bất cứ cái gì cần dán) ở trong ngõ nhỏ gần cạnh Sở khoa học Công nghệ. Có bác nào vào dán thì tìm đến quán nước bên cạnh Sở Khoa học Công nghệ rồi hỏi vào ngõ. Đi vào sâu trong ngõ là các bác thấy liền. Nhà này dán uy tín và đẹp lắm. Anh em ông chủ tên là LONG - DŨNG.

Last edited by a moderator:

18S67705

Ông bạn đồng hương ra Phú Thái 46 Đại La mà dán màn hình,mình dán rất nhìu nơi nhưng thấy ở đây có giá cả và chất lượng OK nhất (30k miéng dán Rinco).

ặc, thanks ông bạn đồng hương (hehehe):D. Mình xem trên trang wed của Phú Thái thấy có đề miếng dán màn hình Capdase, giá 130.000vnd. Tấm dán này chất lượng thế nào, có gì hơn so những tấm dán khác không? Bác nào kinh nghiệm cố vấn cho mình với....

duong83

cho em hỏi có chỗ nào bán vỏ máy O2s ko nhỉ . máy em vỏ xấu quá

còn mở Hcm đến đâu mua vỏ o2s vậy ?

Khó kiếm lắm bạn ơi, vỏ lô còn xấu hơn vỏ zin ấy chứ, qua bên Tiến Thành thấy có bán đó! Nhưng bài này của bạn có liên quan gì đến topic này đâu nhỉ, sang topic Thảo luận sử dụng HTC dòng BA nhé!

trongtints

Trước tiên bạn phải nói bạn ở đâu ? bút cho Exec rất nhiều và rẻ thôi bạn ah ( Khoảng 30k). Nếu bạn ở HN thì bạn qua 72 đường Bưởi nhé.

Mình đang ở Cần Thơ. Pác cho xin địa chỉ ở Cần Thơ hoặc Sài Gòn cũng được.!

TuanQuang

Mình đang ở Cần Thơ. Pác cho xin địa chỉ ở Cần Thơ hoặc Sài Gòn cũng được.!

Trong Hcm thì mình ko rõ lắm , ở Hcm thì mình chỉ biết mỗi MaiNguyen thôi 117 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Q.1
117 Nguyễn Thái Học, Q.1 , 117 Hồ Văn Huê, Q.Phú Nhuận bạn thử ra đấy xem nhé.

Trong Hcm thì mình ko rõ lắm , ở Hcm thì mình chỉ biết mỗi MaiNguyen thôi 117 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Q.1
117 Nguyễn Thái Học, Q.1 , 117 Hồ Văn Huê, Q.Phú Nhuận bạn thử ra đấy xem nhé.

Mai Nguyên là máy chém đó, thử ghé mấy tiệm linh kiện trên đường 3-2 xem coi có ko? Nếu ko thì qua Tiến Thành hỏi thử xem bạn nhé!

next

Thực ra Mini S không có bao da xịn đi theo máy đâu bạn ạ vì nó có bàn phím trượt ngang nên không có bao da xịn thực sụ , mình có 1 cái bao da Mini S ( thiết kế cho Mini S mà ) mình mua 150K mà chưa dùng lần nào cả vì mình đeo bao da không hợp . Bạn thích thì liên lạc với mình theo số : 0902040984 ! :D

bao da này bạn mua hay may vậy,mình cũng cần một cái,chủ yếu để che mưa và che nắng cho em O2 mini S thôi.Để em nó nằm đưa mặt ra nắng hoài thì cũng có ngày bị nám=))=))=)).Nếu có thì nhắn tin hoặc gọi cho mình 0908113651.mình ở sài gòn

biliem

Loại mở nắp đó rất khó kiếm bạn àh, hầu như là ko có bán, mình có một cái xách từ Mỹ về nhưng bán rồi, lúc trước tìm mỏi mắt nhưng ko ra, chỉ có loại tương tự nhưng là của O2i, gắn vô cũng được nhưng ko khớp lỗ camera phía sau, nếu bạn thích cái đó thì lấy cái hình đó đem ra Bùi Thị Xuân hỏi xem có may được ko!

Bao da mở nắp cho O2i ngoài Bùi Thị Xuân còn chổ nao bán ko vậy bạn? giá cỡ bi nhiu vậy
thanks
(hôm trước mua 1 bao ở BTX, về xài bị lem màu xanh, dính vô máy, nhìn như ngựa vằn á)

bdgroup

Em ở Đà Nẵng, muốn mua cái bao da exec mà khó quá. Có bác nào giúp em không ?

Bao da mở nắp cho O2i ngoài Bùi Thị Xuân còn chổ nao bán ko vậy bạn? giá cỡ bi nhiu vậy
thanks
(hôm trước mua 1 bao ở BTX, về xài bị lem màu xanh, dính vô máy, nhìn như ngựa vằn á)

Bao da bật nắp cho O2i có nhiều, ngoài Bùi Thị Xuân giá khoảng 100 một cái bạn ạh! Trong thegioididong cũng có nhưng mắc lắm, 250K lận!

wonbi

hồi đó em hỏi bao da cho 02i trên páteur võ văn tần chừng 80k chưa trả giá, nhìn cungokie lắm! em đang muốn kiếm cọng cắp 02s,giá bao nhiêu ạ?

hồi đó em hỏi bao da cho 02i trên páteur võ văn tần chừng 80k chưa trả giá, nhìn cungokie lắm! em đang muốn kiếm cọng cắp 02s,giá bao nhiêu ạ?

Sang topic Thảo luận sử dụng HTC BlueAngel nhé, lạc đề rồi đó!

next

You nào bít chỗ nào bán bao da cho em T-mobile wizard (gống O2 mini pro ) thì chỉ cho mình với.Mình ở sài gòn đang cần gấp để che nắng che mưa cho em nó khỏi bị sốt.Thanks

Born2loveU

Member
Các pác cho hỏi bao da cho Exec thì mua ở đâu vậy ? Xịn xịn & đẹp đẹp chút thì khoảng bi nhiêu ? Mình đang cần 1 bao đeo dọc kiểu như PDair Black Leather Book-Style Case hoặc PDair Black Aluminum Case thì có thể mua ở đâu ? Bi nhiêu ?
Xin cảm ơn nhiều !

Chỉnh sửa cuối:

tuanquynh8083

Active Member
Các pác cho hỏi bao da cho Exec thì mua ở đâu vậy ? Xịn xịn & đẹp đẹp chút thì khoảng bi nhiêu ? Mình đang cần 1 bao đeo dọc kiểu như PDair Black Leather Book-Style Case hoặc PDair Black Aluminum Case thì có thể mua ở đâu ? Bi nhiêu ?
Xin cảm ơn nhiều !
nếu bạn ở Hà Nội thì có thể cầm mẫu lên phố Hà Trung mà đặt người ta lam cho,giá cả thì tùy loại da từ 150ngan tới hơn 200ngan thui.trên đó có đủ các loại mẫu mã đó bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.