• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM GHI ÂM CUỘC GỌI

Bạn thấy phần mềm ghi âm cuộc gọi nào hữu dụng nhất?

• LivePVR

Votes: 107 17.6%
  • VITO Audio Notes

Votes: 278 45.7%
  • NoteM

Votes: 6 1.0%
  • Resco Audio Recorder

Votes: 215 35.4%
  • Wing Audio Recorder

Votes: 2 0.3%

• Total voters
    608

XuanTruong

Super V.I.P
Đã có chương trình nào ghi âm tốt cả 2 chiều nghe-gọi mà không phải bật loa ngoài chưa các bro. Hát bài "ước gì" lâu quá rồi hichic. Dùng cho WM5 nhé

Ghi âm tốt thì chưa có phần mềm nào đâu Bạn à! Thân!

mình dùng VITO AUDIO NOTES 1.31, nhưng không hiểu sao rất hay bị treo máy

Bạn coi lại xem có đụng soft nào không? Hoặc xóa sạch bằng Sktool xong rồi cài lại thử. VITO AUDIO NOTES 1.31 chạy ổn đó Bạn! Chúc vui!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Phần mềm VITO này có vẻ chưa ổn lắm mình để tự động ghi âm cuộc gọi nhiều khi dứt cuộc gọi rồi mà nó vẫn ghi âm hoặc nhiều khi kích hoạt chức năng IM+ nó cũng tự động kích hoạt theo đã thử với rất nhiều bản rom hoặc vesion đều bị vậy!!!

XuanTruong

Super V.I.P
Phần mềm VITO này có vẻ chưa ổn lắm mình để tự động ghi âm cuộc gọi nhiều khi dứt cuộc gọi rồi mà nó vẫn ghi âm hoặc nhiều khi kích hoạt chức năng IM+ nó cũng tự động kích hoạt theo đã thử với rất nhiều bản rom hoặc vesion đều bị vậy!!!

Mình thì không bị hiện tượng như của Bạn! Mình đang chạy trên bản Rom 2.12.04 WWE của Jwrightmcps! Thân!:-?

hangiang

Bạn coi lại xem có đụng soft nào không? Hoặc xóa sạch bằng Sktool xong rồi cài lại thử. VITO AUDIO NOTES 1.31 chạy ổn đó Bạn! Chúc vui!

Tôi đã copy thư mục cài đặt sang thẻ nhớ, rồi dùng soft remove mặc định cuả máy (o2i) để remove đi, hiện nay tôi đang dùng bản chạy trên thẻ, hiện tượng hay bị treo máy vẫn tiếp tục xảy ra ??? có mem nào biết tại sao không nhỉ, giúp tôi với, cảm ơn mọi người nhiều

XuanTruong

Super V.I.P
Tôi đã copy thư mục cài đặt sang thẻ nhớ, rồi dùng soft remove mặc định cuả máy (o2i) để remove đi, hiện nay tôi đang dùng bản chạy trên thẻ, hiện tượng hay bị treo máy vẫn tiếp tục xảy ra ??? có mem nào biết tại sao không nhỉ, giúp tôi với, cảm ơn mọi người nhiều

Ý Bạn nói là xóa ở trên main và copy để chạy chương trình trên thẻ nhớ chứ gì? Khi đã đụng Soft thì cài vào đâu cũng bị cả, vì khi chạy tất cả các chương trình đều phải đăng ký sự có mặt của chương trình với HĐH và dùng chung tài nguyên hệ thống. Vả lại các chương trình ghi âm cuộc gọi thì nên cài trên main mới hoạt động ổn định được. Chúc thành công!:-?

hix, bật loa to lên để ghi thì còn gì là riêng tư nữa nhỉ

Các phần mềm ghi âm cuộc gọi tính đến thời điểm này chỉ có vậy thôi! Chưa khắc phục được!;;)

five

Trước đây khi sử dụng SamSung A200, tui có sử dụng chức năng ghi âm lời thoại, máy có khả năng tự động trả lời cuộc gọi và ghi âm lời nhắn của người gọi tới, không biết hiện giờ có phần mềm nào thực hiệnd được công việc này không? Xin cảm ơn nhiều....

five

Trước đây khi sử dụng SamSung A200, tui có sử dụng chức năng ghi âm lời thoại, máy có khả năng tự động trả lời cuộc gọi và ghi âm lời nhắn của người gọi tới, không biết hiện giờ có phần mềm nào thực hiệnd được công việc này không? Xin cảm ơn nhiều....

Ryuroden

Chưa có phần mềm nào thực hiện đć chức năng như bạn muốn trên ppc đâu ? Bạn chỉ có thể dùng dich vụ hộp thư thoại của nhà cung cấp mạng di động thôi.

truelive

Ai có thể up cho mình cái Vito Audio Note mới nhất + KKK ở link khác không.
Mình không dc phép vô DS dù đã hơn 10 bài.
Mình đang cần cái soft này lắm

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Ai có thể up cho mình cái Vito Audio Note mới nhất + KKK ở link khác không.
Mình không dc phép vô DS dù đã hơn 10 bài.
Mình đang cần cái soft này lắm

Hiện tại 4rom đang có chút điều chỉnh nên bạn không thể vào dowload được. Mình up lên cho bạn sài chơi nhé :D:D:D. Thân!!!!
DOWLOAD HEAR

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Em dùng O2 I bác nào có gửi cho em một bản chuẩn ghi âm cuộc gọi với

Có rất nhiều PM ghi âm cuộc gọi bạn tự chọn cho mình một PM ưng ý theo cách riêng của mình. Bạn dow PM mình post ở trên để dùng thử nhé. Thân!!!
PM: lần sau tránh hỏi những câu hỏi thế này nhé sẽ bị coi là spam đó....

anhttc

Không thể tự ghi âm

LivePVR v2.6 (WM5.0)

Phần mềm khá tuyệt vời dành cho WM5.0.
Có các chức năng:
- Ghi âm cuộc gọi
- Ghi âm cuộc thoại
- Ghi âm thanh

Hình ảnh minh họa:

Phiên bản đã CR đưa kèm dưới đây.
- CAB file để dùng ngay
- MSI file để tham khảo

Mình đã cài bản 2.6 cho O2 Exec ROM wm6.0 nhưng nó không tự ghi âm khi thực hiện thoại, mình đã để chế độ ghi tự động rồi những không tự ghi. Mong được hướng dẫn. Thanks

anhttc

Ghi âm tự động khi thoại cho wm6

Nhược điểm của các dòng PPC là vậy đó, chưa có soft nào khắc phục được đâu :D

Hiện đã có Vito Audio Notes 1.25 (cũng đã mở khoá, tích hợp tiếng Việt) trong DS, link:

Utxd ơi bản này có chạy cho wm6 được không? Mình đã cài cho O2 Exec wm6 nhưng sao nó không tự động ghi khi thoại mà phải bấm nút nào đó khi mình gán cho nó, xin bác cho mình bản chạy trên wm6 mà tự động ghi khi thoại. thanks bác

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Utxd ơi bản này có chạy cho wm6 được không? Mình đã cài cho O2 Exec wm6 nhưng sao nó không tự động ghi khi thoại mà phải bấm nút nào đó khi mình gán cho nó, xin bác cho mình bản chạy trên wm6 mà tự động ghi khi thoại. thanks bác

Chạy được tốt trên 06 đó bạn muốn ghi âm tự động bạn vào trong tùy chọn kích vào mục tự động ghi âm là được. Thân!!!!

mrcom98

ac, tải được VITO audio Notes v1.32 về rồi nhưng k đăng ký được, bác nào biết chỉ em với, em cám ơn nhiều