• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

subcenter

Thế thì theo mình nghĩ bạn thử HR lại máy đi.Sau đó cài lại bản Verychat mình gửi sau xem sao nhé.Vì mình cũng dùng bản này mãi rồi mà?Đâu có thấy hiện tượng như bạn đâu?Nhớ là HR máy rồi cài lại tất cả các Soft từ đầu nhé,đừng Backup,vì Backup lại thì những lỗi trước sẽ lại tái hiện đó.Thân!
http://www.4shared.com/file/7130759/6357f2b8/verichat_phone4.html

Báo cáo các bác, tớ đã thất bại với VeriChat_phone4. Cài đặt xong xuôi, click đúp vào file VeriChat.exe để chạy thì vẫn nhận được thông báo như cũ: "Cannot find 'VeriChat' or one of its components). Make sure the path and filename are corect and all the required libraries are available." Tớ dùng máy Dell Axim X50V, WM2003 SE). :( :(

nhikita12

Báo cáo các bác, tớ đã thất bại với VeriChat_phone4. Cài đặt xong xuôi, click đúp vào file VeriChat.exe để chạy thì vẫn nhận được thông báo như cũ: "Cannot find 'VeriChat' or one of its components). Make sure the path and filename are corect and all the required libraries are available." Tớ dùng máy Dell Axim X50V, WM2003 SE). :( :(

bạn thử cài lại cái này xem

thitkhotau

Kô lưu được message Archive . Còn ai xài VeriChat cho tui mượn máy đúng 5s là tui biết hết pass chát của người đó. :D

Xin hỏi bạn cái này là thật không và nếu lấy được pas dễ vậy thì có cách phòng không

Thangmao

Mình xài Agile bác phamquang đưa lên mà nó cứ bắt update,yes thì up xong bắt nhập key,No thì out luôn hu hu

Utxd

Mình xài Agile bác phamquang đưa lên mà nó cứ bắt update,yes thì up xong bắt nhập key,No thì out luôn hu hu

Chán các bạn thật, không chịu xem gì hết, quay lai trang trước xem đi

vietanh2706

Yahoo GO!

Chương trình CHAT trên PPC của Yahoo khá nhiều chức năng.

Soft tại đây
Em không tài nào dùng được phần mềm này. Bác nào dùng được giúp em với. Nó không cho connect qua cable hay sao ý.

tranducnam

Active Member
Chào Bạn. Mình cũng đang dùng chương trình Yahoo Go như Bạn. Thông thường Mình kết nối máy PPC thông qua Cable, Mình thấy chương trình này dùng rất tốt. Bạn hãy nêu cụ thể các thắc mắc của Bạn để anh em trong diển đàn hường dẩn giúp nhé. Thân.

buommgu

Thế thì theo mình nghĩ bạn thử HR lại máy đi.Sau đó cài lại bản Verychat mình gửi sau xem sao nhé.Vì mình cũng dùng bản này mãi rồi mà?Đâu có thấy hiện tượng như bạn đâu?Nhớ là HR máy rồi cài lại tất cả các Soft từ đầu nhé,đừng Backup,vì Backup lại thì những lỗi trước sẽ lại tái hiện đó.Thân!
http://www.4shared.com/file/7130759/6357f2b8/verichat_phone4.html

Bác này khuyên dại dột ghê.Liên quan gì mà phải đi HR.Giết gà mà bác cứ khuyên lấy dao mổ trâu thế này thì chết hết anh em à.

maybach

Mình cài verichat cũng bị tình trạng tương tự- mình dùng Hx4700 2003 hay 2005 đều bị như thế.

Nemmatlanh

Bác này khuyên dại dột ghê.Liên quan gì mà phải đi HR.Giết gà mà bác cứ khuyên lấy dao mổ trâu thế này thì chết hết anh em à.

Sao Bác biết là không liên quan gì thế?Nếu Bác biết là không liên quan thì giải thích giùm cho anh em hiểu tại sao lại bị đi b-) .Và Bác làm như HR là to tát lám ý?Ngày tui có thể HR cả chục lần cũng đâu có sao?Lời nói không mất tiền mua,lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau chứ?Bác không đồng ý với ý kiến của tui,thì có thể nêu ý kiến khác.Đây Bác đã không nêu được ý kiến nào sáng sủa,lại còn bảo tôi xui dại?Tui và nhiều người cũng đã dùng Soft này rồi.Đều dùng được,nhưng người ta không dùng được.Thì cũng có thể do lỗi Win lắm chứ?Thân!

hdanhbka

Các bác ai dùng tất cả các soft này rồi, vậy cái nào ngốn ít dung lượng nhất ạ? em hay chat qua GPRS nên cái nè quan trọng lắm, mà viettel thì nó ko bao giờ trừ phí ngay, nên ko tài nào kiểm soát nổi...

kitaro

Tới bây giờ chưa có phần mềm nào chat chất lượng vậy ta :-/ có ai có thì Up lên cho mọi người với

dczien

Mình dùng Agile full của bác utxd hiện nay không đòi update nữa, xài tốt, cám ơn utxd rất nhiều, mình cũng dùng thử verychat nhưng cảm thấy không hay bằng agile (-:

L

letuanhuk

Guest
Mình thấy dùng Agile, không update là ok thôi, mình không update vẫn chat được bình thường đó

culkid

Bác cho e xin bản đó của bác đc ko ??? E down cái bản trên DS về, khi login zoo nó báo là phải dùng credit card purchase ... hix, pó tay lun ... :(

Kobold1609

Skype v2.2.0.18 Beta

Skype v2.2.0.18 Beta​

Skype vừa cho ra mắt phiên bản mới dành cho Window Mobile,tích hợp hầu hết các loại PPC có mặt trên thị trường hiện nay.Phiên bản mới cập nhật.

Download và xem thông tin về phiên bản mới tại đây

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.