• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

vutuantu1990

Phần mềm chat nổi tiếng IM+ đã có phiên bản mới 4.58

Uhm , hiện đã có bản "dùng thoải mái" rùi , anh em nào cần thì cứ PM em bằng nick Yahoo là vutuantu1990 nhé ,em gửi link cho, ko gửi tin trong diễn đàn , vì trong WEB ko được post xxxxx lền mà , tuân thủ nội quy thôi , có gì thanks cho 1 cái :-?

tmacvu

Bác nào có vừng của bản IM+ 4.58 quăng lên fát, em mới update từ bản cũ lên, nó bảo đăng ký, :( hic , thanks các bác nhiều

LeoDH

Vâng , thế bác biết chat = Yahoo!Go 2 thế nào ko , em lục tung cả lên chả thấy chỗ nào để chat cả , chỉ thấy Mail với cà mấy cái lung tung gì đâu ko à , nó chat dc qua những kết nối nào ạ ?

YahooGo làm gì có chức năng chat đâu, trước đã thắc mắc rồi mà mấy mod không bỏ nó ra khỏi cái roll ở trên đi, cứ để đấy còn có người nhầm lẫn vào thắc mắc, ặc ặc

favita

bản IM+ 4.58 này có gì mới hơn bản 4.57 không vậy các bác!
mình thấy nhiều bản nâng cấp không có gì khác biệt so với bản trước đó cả! chắc là nó fix lỗi gì đó mà mình chưa dùng tới!
em này thường hay cập nhật, mình chạy theo tìm kk cũng mệt với nó!

connguab

Bác nào có vừng của bản IM+ 4.58 quăng lên fát, em mới update từ bản cũ lên, nó bảo đăng ký, :( hic , thanks các bác nhiều

bản IM+ 4.58 này có gì mới hơn bản 4.57 không vậy các bác!
mình thấy nhiều bản nâng cấp không có gì khác biệt so với bản trước đó cả! chắc là nó fix lỗi gì đó mà mình chưa dùng tới!
em này thường hay cập nhật, mình chạy theo tìm kk cũng mệt với nó!

Mình đã post đi post lại nhiều lần IM+ 4.58 bản "dùng thoải mái" lên cho mọi người rồi nhưng k biết lý do tại sao bị xóa nữa, diễn đàn chỉ quy định là k tuyên truyền hoặc post KKK lên thôi mà chứ đâu có nói k cho post những phần mềm đã làm sẵn rồi đâu, thật k hiểu nổi....
Vì thế bạn nào cần thì cứ PM cho mình mình sẽ gởi cho nhé !!!!

Chỉnh sửa cuối:

favita

Bác vào menu -> configuration -> use system font là đc :D

làm gì có use system font hả bạn, hay phải cài thêm font nào mới có cái này? các bản WM05 trở lên các Mod thường đã tích hợp font tiếng việt rồi mà!

carrick1984

Mình cũng chẳng hiểu tại sao nữa mình vào Agile Messenger bằng nick của mình thì ko thấy hiện lên gì cả.Vào nick người khác lại ok.Các bạn giàu kinh nghiệm khả năng giải thích giúp mình với!!!

nth4

Là nơi giới thiệu, giải đáp thắc mắc, hướng dẫn sử dụng các phiên bản phần mềm hỗ trợ CHAT trên PPC

AgileMessenger

Mở đầu là phần mềm khá nổi tiếng, tiện sử dụng , hỗ trợ chát với ICQ, AIM, Yahoo!, MSN, QQ and Wireless Village có tên AgileMessenger v3.xx62 dành cho WM 2003.... trở lên

Phần mềm tại đây

Bạn ơi, cho lại cái link đi.

carrick1984

bản AgileMessenger v3.xx62 dùng cho máy mình có ok ko bạn?Mình đang dùng Asus 252 Win.5.Mình muốn dow về dùng thử mà sao ko dow đc vậy?

XuanTruong

Super V.I.P
bản AgileMessenger v3.xx62 dùng cho máy mình có ok ko bạn?Mình đang dùng Asus 252 Win.5.Mình muốn dow về dùng thử mà sao ko dow đc vậy?

Bạn có thể dùng thằng IM+ bản mới nhất là 4.58 tốt và dễ sử dụng hơn nhiều! Dùng tốt trên máy của bạn đó! Thân!;;)

connguab

bác nào cho link tải bản 4.58 cho mình với nhé

có gì thì PM cho mình, mình sẽ giúp cho bạn

Bạn dùng IM+ đi, phiên bản mới nhất là 4.58 dễ sử dụng và tuyệt vời lắm !!!

có gì thì PM cho mình, mình sẽ giúp cho bạn

nomere

Phần mềm slick này em thấy vào hơi khó. Không hiểu do bắt GPRS của máy em yếu hay do phần mềm có lỗi.

Status
Không mở trả lời sau này.