• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

ThaiChienvn

232

các pác giúp e với khi e log in YH cũa e bằng jive talk nó cứ hiện lên là an error message cannot be displayed because an oftional resource assembly containing it cannot be found là sao hả các pác. giúp e gấp với. hix hix
Bạn hỏi vậy ai trả lời cho bạn là j.? tốt nhất là bạn nên sóa nó đi thiếu gì phần giúp vạn chơi Yahoo. hown nuax ban nen cho PDA biet ban dung may j PDA se jup huong dan ban.?

Chỉnh sửa cuối:

nonoone711

Sao mình hok thấy bác nào post Pm chat MunDun vậy nhỉ,hồi trước có bác share cho xài mà key bị lock,bác nào có share cho mình với nha,mail minh dây:zzmr_vzz@yahoo.com

carrick1984

AgileMessenger và IM+ 2 phần mềm này dễ sử dụng lại ổn định nhất sao các bạn ko dùng má cứ chơi mấy cái kia đến bao giờ mới ngon nghẻ được.

phamdinhdung

AgileMessenger và IM+ 2 phần mềm này dễ sử dụng lại ổn định nhất sao các bạn ko dùng má cứ chơi mấy cái kia đến bao giờ mới ngon nghẻ được.
hjc.em dùng bản im+4.3 .không thể connect dù đã crack ngon lành.nó toàn báo lỗi và bắt check lại id và pass mặc dù đã check nhiều lần.còn bản yahoo go thì đăng nhập vào xong chẳng biết chát đâu cả.toàn hiện lên cái gì đấy.mò lâu nản quá.vào chẳng thấy nick đâu.toàn địa chỉ im thôi.có ai hướng dẫn cho em phát không.thanks nhiệt liệt

LuongQuang

Super V.I.P
hjc.em dùng bản im+4.3 .không thể connect dù đã crack ngon lành.nó toàn báo lỗi và bắt check lại id và pass mặc dù đã check nhiều lần.còn bản yahoo go thì đăng nhập vào xong chẳng biết chát đâu cả.toàn hiện lên cái gì đấy.mò lâu nản quá.vào chẳng thấy nick đâu.toàn địa chỉ im thôi.có ai hướng dẫn cho em phát không.thanks nhiệt liệt

- IM+ hiện giờ có bản mới nhất là 5.37 rồi đó. Sao bạn cài bản cũ thế nó không cho vào là đúng roài! :D
Tìm lại xem đã có bạn post IM+ v5.35 dùng khá "ngon" rồi đấy, cài vào xem còn thấy lỗi như bạn nói không nhé! ;)
- YahooGo không phải là soft để chat đâu bạn nhé nên đừng tìm mất công! :-??

Chúc vui! :D

Tmap

Super V.I.P
Slick v0.45

Slick v0.45

Ứng dụng chat miễn phí của Lonely Cat Games phiên bản cập nhật v0.45 sửa lỗi MSN

Download:
Mã:
http://www.lonelycatgames.com/?product=slick&app=download&device=slick_windowsmobile_0_45.zip

quynhcokhi

cho em hỏi em xài implus 5.35 mà sao lúc này kết nối vào Ymesenger hoài mà ko được. mấy hôm trước vô đc bình thường mà.
còn slick thì sao ko khi nào kết nối đc vậy.

carrick1984

Sao lại có chuyện như thế mình cũng dùng Implus 5.35 chát chít bình thường.Mình thử Stick rồi cũng vẫn ok.Chắc là máy bạn bị lỗi hay làm sao đó.Nó có hiện lên thông báo gì ko?Bạn post lên để mọi người giúp cho.

Kenshikendu

hic hic, em đọc hết từ trên xuống dưới muốn nổ đom đóm, nhưng mà down hổng được, đành mang nguyên tên soft ra google seach, nhưng mà khi cài vô nó bị treo máy hông hà, hiện em đang xài HTC 8125 quí huynh cứu em với chứ bàn phím cái laptop của em bị hư không chát được, rầu thúi ruột :((

ThaiChienvn

chát với VOXOX.

Mình mới cập nhật Bản 1.0.6 Với ứng dụng mới chát IM, yahoo,.... Và gọi điện thoại miễn phí và nhắn tin không hạn chế Và
cho PPC Based - Mac OSX 10.5 ( Leopard )

* Cách đăng ký vẫn như trước ( ở phía dưới ) ko có gì thay đổi.
Các bạn tải tại đây http://download.voxox.com/bin/VoxOx_1.0.6_ppc.dmg.zip

http://www.voxox.com/download_mac.php
" Sau khi cài đặt các bạn đắng ký. mỗi 1 đăng ký địa chỉ Mail bạn có thể gọi được 2h tới bất kỳ số ĐT nào. khi vào đăng nhập rồi muốn gọi đươc các bạn chọn mã nước là Việt Nam biểu tượng lá cờ Việt Nam.{ bất kỳ bạn đang ở đâu thi hãy chọn cờ quốc gia đó}. Chọn Keybad và bấm số điện thoại
Chú ý: Bỏ số 0 ở đầu. và gõ số điện thoại để gọi. Theo quy định số 3 sau mã vũng vẫn phải có tại Việt Nam. Còn các nước trên thế giới bạn cũng phải bỏ số ( 0 ) ở đầu.
Nếu các bạn muốn gọi vô tư ko hạn chế thi các bạn phai mời người tham gia cùng mình và gọi cho đối tượng.
Màn hình chính dao diện của Iphone rất đẹp mắt. và các chức năng Tán gẫu Yahoo,IM,.... các bạn dùng nó vô tư.=D>"
Chúc các bạn 1 năm mới An khang Thinh Vượng...!
Chúc các bạn vui..!

Chỉnh sửa cuối:

duwenda

Posted via Mobile DeviceNghe hay vậy mà mình đang ở Taiwan thì gọi được số ở Taiwan hay quốc gia khác kô nhỉ? Cảm ơn bạn nhiều!

carrick1984

Cái này là ứng dụng cho PC hay PPC vậy?Nghe có vẻ hơi vô lý.Bạn có thể giải thích kỹ hơn 1 chút ko?Nó dùng để gọi những đâu vậy?
ok!Good!

Chỉnh sửa cuối:

ThaiChienvn

Posted via Mobile DeviceNghe hay vậy mà mình đang ở Taiwan thì gọi được số ở Taiwan hay quốc gia khác kô nhỉ? Cảm ơn bạn nhiều!
Bạn lên dung thaks để cảm ơn.
Trả lời của câu hỏi của bạn là có. { bạn lên độc kỹ để gọi điện} bạn gọi Quốc tế vô tư.
Chúc vui..!

Cái này là ứng dụng cho PC hay PPC vậy?Nghe có vẻ hơi vô lý.Bạn có thể giải thích kỹ hơn 1 chút ko?Nó dùng để gọi những đâu vậy?
ok!Good!
Nếu bạn cảm thấy vô lý bạn cho mình số Điện thoại của bạn để minh gọi cho bạn.?! và hướng dẫn bạn sài.
Cái này là ứng dụngchinhs cho PC và cả PPC khi bạn giai nen no ra. ở lick đây. http://download.voxox.com/bin/VoxOx_1_0_0_mac.zip Nhưng dung lượng Ram hơn lớn.
Chúc vui..!

Last edited by a moderator:

DuongTrunghuy

Cái này dùng như thế nào mình down về rồi giải nén ra nhưng chăng dùng đc
Bạn hướng dẫn cách dùng nhé
Thanks.......

NguyenTu

Super V.I.P
Mình cho các bạn 1 ứng dụng mới chát IM, yahoo,.... VÀ goi điện thoại miễn phí và nhắn tin không hạn chế
Dowload tại đây http://download.voxox.com/bin/VoxOx-1.0.0-setup.exe
http://www.voxox.com/download_mac.php
Sau khi cài đặt các bạn đắng ký. mỗi 1 đăng ký địa chỉ Mail bạn có thể gọi được 2h tới bất kỳ số ĐT nào. khi vào đăng nhập rồi muốn gọi đươc các bạn chọn mã nước là Việt Nam biểu tượng lá cờ Việt Nam.{ bất kỳ bạn đang ở đâu thi hãy chọn cờ quốc gia đó}. Chọn Keybad và bấm số điện thoại
Chú ý: Bỏ số 0 ở đầu. và gõ số điện thoại để gọi. Theo quy định số 3 sau mã vũng vẫn phải có tại Việt Nam. Còn các nuuwocs trên thế giới bạn cũng phải bỏ số ( 0 ) đầu.
Nếu các bạn muốn gọi vô tư ko hạn chế thi các bạn phai mời người tham gia cùng mình và gọi cho đối tượng.
Màn hình chính dao diện của Iphone rất đẹp mắt. và các chức năng Tán gẫu Yahoo,IM,.... các bạn dùng nó vô tư.=D>
Chúc các bạn vui..!

Bài viết hướng dẫn cụ thể, nhưng tác giả nên đưa thêm một số hình ảnh minh họa nhé, sẽ hấp dẫn hơn

carrick1984

Cảm ơn bạn ThaiChienvn vì đã chia sẻ 1 PM rất tuyệt vời.Mình gọi được trên PC rồi chỉ có cài ứng dụng trên PPC ko hiểu sao chưa được thôi.

carrick1984

hình như bạn muốn cho mobifone, viettell và vinaphone sập tiệm thì phải? bạn muốn tham khảo?
Mình chỉ muốn tham khảo thôi.Hiện nay mình đang o Nga nên ko ảnh hưởng gì đến kinh tế nước nhà đâu.Mình nghỉ chắc chắn nó phải có giới hạn gì đó chứ.PM này chắc chỉ dùng trong 1 thời gian thôi chứ làm sao dùng mãi được đúng ko bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.