• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

boydeptrai

nếu bạn dùng WM6.1 thì có thể dùng vitalk để vào yahoo cũng khá rẻ đó, nhưng nếu WM6.5 thì lại ko vào dc yahoo.

loitraitim490

Các bác biết pm nào chat Voice với Yahoo trên pc qua wifi không, em đang cần gấp lắm, ai biết chỉ giùm em nha. Cám ơn nhiều!!!!

chaopac

Các bác biết pm nào chat Voice với Yahoo trên pc qua wifi không, em đang cần gấp lắm, ai biết chỉ giùm em nha. Cám ơn nhiều!!!!

ơ ơ cái chú này, chỗ này là box PPC mừ, mong chú qua box PC hỏi nhé, nó nằm gần phía dưới diễn đàn đấy, thân

ghostonline

ơ ơ cái chú này, chỗ này là box PPC mừ, mong chú qua box PC hỏi nhé, nó nằm gần phía dưới diễn đàn đấy, thân

ý bạn ý hỏi là có cái nào xài chat voice của PPC trên yahoo để bạn ấy chat voice với người dùng yahoo trên máy tính không. Trên PC thì cứ yahoo là xong cần gì hỏi.

@loitraitim490: hình như thấy quảng cáo thàng Fring xài được nhưng mình chưa thử. Bạn thử xem

loitraitim490

ý bạn ý hỏi là có cái nào xài chat voice của PPC trên yahoo để bạn ấy chat voice với người dùng yahoo trên máy tính không. Trên PC thì cứ yahoo là xong cần gì hỏi.

@loitraitim490: hình như thấy quảng cáo thàng Fring xài được nhưng mình chưa thử. Bạn thử xem

Hic! Hình như Fring là pm để gọi điện quốc tế mừ, để mình thử coi. Cám ơn bạn đã giúp!!!;)

lewuy

Các bác chỉ giúp em xem xài thằng nào chat Yahoo rẻ mà được nhất vậy, em đang dùng IM+ nhưng thấy có vẻ hơi tốn nhiều tiền, dạo trước mới cài thì ít, mà sao dạo này cảm giác tốn nhiều hơn thấy rõ (em hok đề cập đến em chat nhiều hay ít nghe, cái này em bình quân ra rồi đấy ạ). Em dùng Kaiser + Viettel.
Đã cài Vitalk nhưng chưa test nhiều để biết tốn hay ko,có điều không được như ý cho lắm. Mấy thằng còn lại như Agile hay Verichat thì chưa thử.

ghostonline

Các bác chỉ giúp em xem xài thằng nào chat Yahoo rẻ mà được nhất vậy, em đang dùng IM+ nhưng thấy có vẻ hơi tốn nhiều tiền, dạo trước mới cài thì ít, mà sao dạo này cảm giác tốn nhiều hơn thấy rõ (em hok đề cập đến em chat nhiều hay ít nghe, cái này em bình quân ra rồi đấy ạ). Em dùng Kaiser + Viettel.
Đã cài Vitalk nhưng chưa test nhiều để biết tốn hay ko,có điều không được như ý cho lắm. Mấy thằng còn lại như Agile hay Verichat thì chưa thử.

Phần mềm chat thì có thay đổi dung lượng down với up đâu nhưng nếu bạn dùng của viettel nên xem lại gói cước GPRS của bạn vì viettel mới thay đổi mạng GPRS từ 2.5G lên 2.75G và thay đổi các gói cước nên cách thức tính tiền cũng thay đổi

lewuy

Phần mềm chat thì có thay đổi dung lượng down với up đâu nhưng nếu bạn dùng của viettel nên xem lại gói cước GPRS của bạn vì viettel mới thay đổi mạng GPRS từ 2.5G lên 2.75G và thay đổi các gói cước nên cách thức tính tiền cũng thay đổi

chat thì không thay đổi dung lượng, nhưng bản thân phần mềm dùng để chat có up/down cái gì của riêng nó không thì em hok chắc bác ạ :-?

ghostonline

Nhưng mà bạn xem lại cách tính cước GPRS của Viettel chưa. Của mình là gói ciao tính cước GPRS riêng không thay đổi nên mình không thấy khác gì, với cả toàn chat qua wifi.

loitraitim490

chát voi làm gì. bạn dùng Skype trên PPC gọi điện trực tiếp qua Internet luôn, không lo tốn tiền!!:D:D:D

Đang chat với bồ, mà bồ em nó không biết dùng skype mới phải loay hoay đi tim pm chat void với pc. Có phải lúc nào cũng ôm cái máy tính đâu! Có pm này thỉng thoảng ra quá cafe cò có thể nói chuyên qua ppc chẳng hay hơn sao?

orange_244

Banned
Inlux Messenger Lite v2.121 + v2.120

một phần mềm chát pót ké hy vọng các pác xài góp ý!!:D
Lite phiên bản miễn phí của một trong những hay nhất internet pagers. Hỗ trợ ICQ, Yahoo, MSN, Agent@Mail.Ru, Google Talk. Mặc dù một số các tính năng giảm Lite phiên bản (một trong những hạn chế đáng kể - không thể với việc chuyển tải các tập tin),nhueng lại tiết kiệm dung lượng !!!
hổ trợ ;WM2003 - WM6
vga: http://www.megaupload.com/?d=YQJ7Z8N6
qvga:http://www.megaupload.com/?d=UUPVP120

thêm 1 phần mềm chát tiết kiệm money !!:D

PS. DI Chuyển sang đây cho đúng nhé bạn!

Last edited by a moderator:

lewuy

một phần mềm chát pót ké hy vọng các pác xài góp ý!!:D
Lite phiên bản miễn phí của một trong những hay nhất internet pagers. Hỗ trợ ICQ, Yahoo, MSN, Agent@Mail.Ru, Google Talk. Mặc dù một số các tính năng giảm Lite phiên bản (một trong những hạn chế đáng kể - không thể với việc chuyển tải các tập tin),nhueng lại tiết kiệm dung lượng !!!
hổ trợ ;WM2003 - WM6
vga: http://www.megaupload.com/?d=YQJ7Z8N6
qvga:http://www.megaupload.com/?d=UUPVP120

thêm 1 phần mềm chát tiết kiệm money !!:D

PS. DI Chuyển sang đây cho đúng nhé bạn!

bác cài thử chưa? tiếng Nga ko mần răng đọc được :-/
nãy h mình ngồi ráng test thử (vì chỉ toàn tiếng Nga thôi) thấy cũng okay,ai biết cách chuyển giao diện sang tiếng Anh thì chỉ mình với.

Chỉnh sửa cuối:

binhmogas

các bác có phần mềm chat nào mà có kèm nhậ và gửi file không cho mình với. cám ơn nhiều.

chaopac

các bác có phần mềm chat nào mà có kèm nhậ và gửi file không cho mình với. cám ơn nhiều.

gửi files thì có IM+ bản cũ (4.xx mình kô nhớ rõ) nhưng bây giờ thì hình như chả có pm nào hỗ trợ cả.....:-??:-??

Status
Không mở trả lời sau này.