• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

orange_244

Banned
fring v3.4

fring - một chương trình để làm việc với giao thức, Skype ®, MSN Messenger ®, Google Talk ™, ICQ, SIP, Twitter, Yahoo! ™ và AIM ®.
ưng dụng dùng cho wm03-6.5
hổ trợ tất cả màn hình.chúc vui

orange_244

Banned
imov Messenger Basic v2.33

imov Messenger - phổ thông cho các thiết bị PDA. Một tính năng của chương trình là bạn có thể không kết nối vào mạng, GoogleTalk ™, AOL ™, ICQ ™, MSN ™, Yahoo! ™,
tiết kiệm dung lượng kb !!
hổ trợ:WM5-WM6.5
tất cả các loại màn hình.
chúc vui!:D

IPHONE12

Mình trả trước dùng gói D50 được 300Mb, gói CIAO cho trả trước hay trả sau vậy? He, toàn kết nối vào PC nên 300Mb /tháng vẫn thiếu

trả trước bạn à.mua 2 cái dùng tẹt tháng mất 60.000 miễn phí 600MB mãi thoải

ThaiChienvn

imov Messenger - phổ thông cho các thiết bị PDA. Một tính năng của chương trình là bạn có thể không kết nối vào mạng, GoogleTalk ™, AOL ™, ICQ ™, MSN ™, Yahoo! ™,
tiết kiệm dung lượng kb !!
hổ trợ:WM5-WM6.5
tất cả các loại màn hình.
chúc vui!:D
bạn cho mình hỏi là lkhoong kết nối mạng thì làm sao mà dung chat được.?! Nếu [hảo mua 1 cái thẻ nào đó dùng thì cái thẻ đó có tại Viêt Nam không vậy bạn?! dùng Cảd gì vậy ta?!

poison071089

Trong rừng phần mềm chat này có cái nào hiện dc avarta và đổi tên cũng như di chuyển tạo nhóm các buddy ko ạ !

h2t72

Banned
pác nào muốn trở về dùng IM+ sau một thời gian gió nỗi! nay đã có cách đè bẹp! các pác đở đau đầu hơn rồi!
1 là xài bản 5.67
2 là xài bản củ đã fix cn.scs......

bandicuoctinh

Slick v0.50

Phần mềm chat hỗ trợ các giao thức ICQ, Yahoo, AIM, MSN, Google Talk, Jabbe và các dịch vụ gửi nhận file, mặt cười...

Phiên bản Free và đã được giới thiệu nhiều.

Tải phần mềm tại đây:
Mã:
http://www.lonelycatgames.com/download/slick/slick_windowsmobile_lcg_0_50.zip

cho xin lại link khác đi bạn link nảy mình ko tải đc!??cảm ơn nhìu!

DJT

pác nào muốn trở về dùng IM+ sau một thời gian gió nỗi! nay đã có cách đè bẹp! các pác đở đau đầu hơn rồi!
1 là xài bản 5.67
2 là xài bản củ đã fix cn.scs......

Nhưng IM+ hình như không hổ trợ WM 6.5 bác à, nên phải bôn ba đi kiếm phần mềm chat nè. Các bác cho em hỏi là phần mềm nào chạy ok, ổn định nhất chỉ em 1 phát, chứ hơn 100 trang + 1 rừng phần mềm thế này thì em chẳng biết chọn cái nào cả :(

PhongQuang

Super V.I.P
Nhưng IM+ hình như không hổ trợ WM 6.5 bác à, nên phải bôn ba đi kiếm phần mềm chat nè. Các bác cho em hỏi là phần mềm nào chạy ok, ổn định nhất chỉ em 1 phát, chứ hơn 100 trang + 1 rừng phần mềm thế này thì em chẳng biết chọn cái nào cả :(
IM+ chạy tốt cho WM6.5 mà bạn. Chắc là do bản rom của bạn bị lỗi.
Chát yahoo thì IM+ vẫn là nhất.

hiendung

các bác cho em hỏi IM+ nó nằm chỗ nào để down vậy?em tìm hoài mà không thấy.cám ơn các bác nhiều lắm( em xài wm2003 se có phù hợp không các bác?)

ghostonline

Hiện tại lM+ có login được đâu ;)) trừ mấy bản dùng thử..l
Posted via Mobile Device

sửa lại link server yahoo của IM+ trong registry là vào được mà, bài hướng dẫn sửa lỗi này thấy được post lên lâu rồi mà đồng chí

orange_244

Banned
QIP PDA Build 2127 beta

hiện tại IM+ login không được anh em xài tạm QIP PDA này cũng được giao diện khá giống với IM+(hiện tai chỉ có ngôn ngử tiếng nga!)
hổ trợ : WM5 - WM6.1 QVGA, VGA

down load ở đây:

Chỉnh sửa cuối:

LuongQuang

Super V.I.P
hiện tại IM+ login không được anh em xài tạm QIP PDA này cũng được giao diện khá giống với IM+(hiện tai chỉ có ngôn ngử tiếng nga!)

Đề nghị Test trước khi post! ;)

- Giao diện khác hoàn toàn IM+
- Giao diện có Tiếng Anh (mặc định là English và Russian).
- Không hỗ trợ chat Yahoo (hoặc không biết cách add). Chỉ hỗ trợ cho một số giao thức mà Nga hay dùng như ICQ...

Hình ảnh cài trên máy:

Link tiếng Nga tham khảo: http://qip.ru/ru/pages/qip_pda_windows_ru/

Status
Không mở trả lời sau này.